ช่วงตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

Share

tangmo89
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ช่วงตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  tangmo89 on Tue Nov 08, 2011 2:00 am

ชื่อ ปทุมมาศ วิโรจน์ประชา

เกิด อังคาร 10 มกราคม 2532 อายุ 22 ย่าง 23 ค่ะ

เวลาตกฟาก 20.45 ประมาณนี้ค่ะ

อยากถามเรื่อง งานค่ะ เหมือนจะมีปัญหามากๆๆเลยค่ะ ช่วงนี้ จะได้งานทำมั๊ยค่ะ หรือต้องรอไปอีก

เรื่องครอบครัว (พ่อแม่ คนที่บ้าน จะมีปัญหามั๊ยค่ะ)

เรื่องทั่วไปค่ะ พวกสุขภาพ อุบัติเหตุ ประมาณนี้ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ช่วงตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Nov 08, 2011 2:06 pm

tangmo89 พิมพ์ว่า:ชื่อ ปทุมมาศ วิโรจน์ประชา

เกิด อังคาร 10 มกราคม 2532 อายุ 22 ย่าง 23 ค่ะ

เวลาตกฟาก 20.45 ประมาณนี้ค่ะ

อยากถามเรื่อง งานค่ะ เหมือนจะมีปัญหามากๆๆเลยค่ะ ช่วงนี้ จะได้งานทำมั๊ยค่ะ หรือต้องรอไปอีก

เรื่องครอบครัว (พ่อแม่ คนที่บ้าน จะมีปัญหามั๊ยค่ะ)

เรื่องทั่วไปค่ะ พวกสุขภาพ อุบัติเหตุ ประมาณนี้ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ลุงหมอ

Very Happy Laughing Smile เกิดวันอังคาร ขึ้น 4 ค่ำ เดือน 2 ปี มะโรง ผลายปี เป็นคนราศรีกันย์ ช่วงนี้จะติดขัดนิด 1 ไปจน สิ้นเดือน ถ้าปลายๆธ.ค. ไปจะดีนะครับ เดือนนี้ จะเหนื่อย แต่เงินหมุนดีจัง

1. งาน ทำตามพวกๆไปก่อน หรือ จะได้จากการค้าขาย จับทำอะไรก็ได้เงินนะครับ จะมีงาน ทำตามเขามาชวน หรือร่วมงาน ทำตามกันไปจ้า

2.ครอบครัวเขาก็ อยู่ได้นี่นา เราคิดมากเอง ปีนี้ เลือกมากไม่ได้ครับ วันเกิดไป การงาน การเงินจะมีความมั่นคงจ้า

3. สุขภาพปีนี้ไม่ดีครับ ควรระวัง สวดมนต์ไหว้พระประจำ ละกันนะครับ จะไดปรอดภัย หลังวันเกิดไปจะดีจ้า แต่ห้ามประมาท cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Thu Jul 27, 2017 7:51 pm