รบกวนด้วยหน่อยจ้าลุงหมอ

Share

chuti
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนด้วยหน่อยจ้าลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  chuti on Tue Nov 01, 2011 11:50 pm

เกิด วันศุกร์ 16 มกราคม 2524 ปีวอก
    เวลา 00.11น. (ตอนเกิดเกิดหลังเที่ยงคืนวันพฤหัสค่ะ)
    เพศ หญิง

จะเป็นไงบ้างเจ้าคะ สอบถามเรื่อง
    1 การงาน
    2 สุขภาพ
    3 ความรัก จ้า

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนด้วยหน่อยจ้าลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Nov 02, 2011 9:08 pm

chuti พิมพ์ว่า:เกิด วันศุกร์ 16 มกราคม 2524 ปีวอก
    เวลา 00.11น. (ตอนเกิดเกิดหลังเที่ยงคืนวันพฤหัสค่ะ)
    เพศ หญิง

จะเป็นไงบ้างเจ้าคะ สอบถามเรื่อง
    1 การงาน
    2 สุขภาพ

Very Happy Laughing Smile ครับ เป็นวัน พฤหัส ขึ้น 10 ค่ำ เดือน ยี่ ปี วอก ปลายปี ราศรี ตุลย์ ตุลาการ ดวงเทวีฤกษ์ ผู้ใหญ่ให้คุณ ศัตรู จะ แพ้ภัย ไปเอง แต่ มักมีปัญหา กับพวก อาศัยยาก จะมีความมั่นคง ในฐานะ

1. การงาน น่าจะ ยุ่งๆอยู่กัย คนต่างชาติ ปีนี้ เหนื่อย นะครับ ต้องรับใช้ ช่วยเหลือเขา อาจ มีการเปลี่ยนแปลง ชั่วคราว หรือ เป็นงาน แลกเปลี่ยน ผลประโยชน์ ต่อเนื่อง ซึ่งกัน และกัน

2. สุขภาพ ไม่ดีนัก ม.ค. วันเกิดไป อาจ มีการ ผ่าตัด? จะป่วย ให้ดูแลสุขภาพให้ดีครับ

3. ความรักก็ มีมาแล้วไง ถ้ายังไม่มีแฟนจะมี? ถ้า มีแล้ว จะได้แต่งงาน นะครับ? แจกการ์ดได้ละครับ santa

chuti

ตั้งหัวข้อ  chuti on Wed Nov 02, 2011 11:38 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    chuti พิมพ์ว่า:เกิด วันศุกร์ 16 มกราคม 2524 ปีวอก
    เพศ หญิง

1 การงาน
    2 สุขภาพ

Very Happy Laughing Smile ครับ เป็นวัน พฤหัส ขึ้น 10 ค่ำ เดือน ยี่ ปี วอก ปลายปี ราศรี ตุลย์ ตุลาการ ดวงเทวีฤกษ์ ผู้ใหญ่ให้คุณ ศัตรู จะ แพ้ภัย ไปเอง แต่ มักมีปัญหา กับพวก อาศัยยาก จะมีความมั่นคง ในฐานะ

1. การงาน น่าจะ ยุ่งๆอยู่กัย คนต่างชาติ ปีนี้ เหนื่อย นะครับ ต้องรับใช้ ช่วยเหลือเขา อาจ มีการเปลี่ยนแปลง ชั่วคราว หรือ เป็นงาน แลกเปลี่ยน ผลประโยชน์ ต่อเนื่อง ซึ่งกัน และกัน

2. สุขภาพ ไม่ดีนัก ม.ค. วันเกิดไป อาจ มีการ ผ่าตัด? จะป่วย ให้ดูแลสุขภาพให้ดีครับ

3. ความรักก็ มีมาแล้วไง ถ้ายังไม่มีแฟนจะมี? ถ้า มีแล้ว จะได้แต่งงาน นะครับ? แจกการ์ดได้ละครับ santa

ขอถามต่ออีกนิ๊ดจ้า

ผ่าตัดอีกแล้วววววววววว นู๋เป็นเนื้องอกอ่ะ จะตัดแหล่ มิตัดแหล่มาพักนึงนะ
    เวลาปวดที มอร์ฟีนล้วนๆ นู๋แพ้ยาทุกอย่างค่ะ แก้ปวดใช้ได้แต่มอร์ฟีน เพ็ทติดีน ยาที่ใช้สำหรับคนไข้ผ่าตัด
    แค่ปวดท้องธรรมดานู๋ก๊จะแย่ ตอนนี้กินน้ำหมักอยู่ค่ะ ผ่าตัดเนี่ยเรื่องมดลูกนี้รึป่าวค๊า ปีที่แล้วผ่าไป 2 รอบ แต่ที่อื่น
    จะต้องขึ้นเขียงอีกเหรอ Shocked

ความรัก มีปัญหากันอยู่ จะใช่คนนี้ไหมคะ แต่งเร๊วๆ นี้เลยเหรอคะ เค้าจะมาขอรึนู๋ไปขอเค้าน๊อออออ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Nov 04, 2011 3:55 pm

chuti พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    เพศ หญิง

1 การงาน
    2 สุขภาพ

ขอถามต่ออีกนิ๊ดจ้า

ผ่าตัดอีกแล้วววววววววว นู๋เป็นเนื้องอกอ่ะ จะตัดแหล่ มิตัดแหล่มาพักนึงนะ
    เวลาปวดที มอร์ฟีนล้วนๆ นู๋แพ้ยาทุกอย่างค่ะ แก้ปวดใช้ได้แต่มอร์ฟีน เพ็ทติดีน ยาที่ใช้สำหรับคนไข้ผ่าตัด
    แค่ปวดท้องธรรมดานู๋ก๊จะแย่ ตอนนี้กินน้ำหมักอยู่ค่ะ ผ่าตัดเนี่ยเรื่องมดลูกนี้รึป่าวค๊า ปีที่แล้วผ่าไป 2 รอบ แต่ที่อื่น
    จะต้องขึ้นเขียงอีกเหรอ Shocked

ความรัก มีปัญหากันอยู่ จะใช่คนนี้ไหมคะ แต่งเร๊วๆ นี้เลยเหรอคะ เค้าจะมาขอรึนู๋ไปขอเค้าน๊อออออ

Very Happy Laughing Smile น้ำหมัก มหาบำบัติ กินๆเข้าไปเมือท้องว่าง เพื่อตัวเองนะครับ ทิ้งถ่อน ต้องหากิน ให้ได้? ถ้า ไม่อยากจะผ่าตัน นะครับ ต้องดูแล งดเคม คาว ใขมันให้ได้ เพื่อตนเองทำไม่ได้ก็...?ไม่รู้ละครับ santa

chuti

ตั้งหัวข้อ  chuti on Sun Nov 06, 2011 3:11 am

ทำแล้วค่ะ ทำอยู่

แล้วมัีนจะเป็นไงบ้างคะ ความรัก กับการผ่าตัดเนี่ยยยยยยยย

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Dec 24, 2014 1:30 am

chuti พิมพ์ว่า:ทำแล้วค่ะ ทำอยู่

แล้วมัีนจะเป็นไงบ้างคะ ความรัก กับการผ่าตัดเนี่ยยยยยยยย

Very Happy Laughing Smile ความรัก ดี แต่การผ่าตัด ไม่ดีแน่ๆละครับ? farao santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:56 pm