สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

Share

thanya
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  thanya on Sat Apr 23, 2016 8:18 am

ชื่อ ธัญญลักษณ์ มายัง  เกิดวันที่ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2520  เวลาเกิด 15.00 น.
    ขอเรียนสอบถามลุงหมอดังนี้ค่ะ
    1.  การงาน- การเงินในอนาคต  ปีนี้มีเกณฑ์ขัดสนหรือไม่ค่ะ
    (ปัจจุบันทำงานเกี่ยวกับจิวเวลรี่  เครื่องประดับ ค่ะ )
    2. จะทำสัญญาซื้อบ้านและที่ดินในช่วงปีนี้ดีหรือไม่ จะมีปัญหาติดขัดอะไรไหมค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Apr 23, 2016 4:59 pm

thanya พิมพ์ว่า:ชื่อ ธัญญลักษณ์ มายัง  เกิดวันที่ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2520  เวลาเกิด 15.00 น.
    ขอเรียนสอบถามลุงหมอดังนี้ค่ะ
    1.  การงาน- การเงินในอนาคต  ปีนี้มีเกณฑ์ขัดสนหรือไม่ค่ะ
    (ปัจจุบันทำงานเกี่ยวกับจิวเวลรี่  เครื่องประดับ ค่ะ )
    2. จะทำสัญญาซื้อบ้านและที่ดินในช่วงปีนี้ดีหรือไม่ จะมีปัญหาติดขัดอะไรไหมค่ะ

Very Happy Laughing Wink ถามมา?  การงาน- การเงินในอนาคต  ปีนี้มีเกณฑ์ขัดสนหรือไม่ค่ะ?

farao sunny เสาร์ ปีมะเส็ง ทำของสวย งาม เครื่องประดับ ราศรี พฤษภ ก็ถูกโฉลกดีครับ?
    tongue ถามตรงๆมาก็ ขอตอบ ตรงๆ ไม่ถูกใจขออภัย มันไม่น่าไว้ใจ 2 ปีนี้ และ ปีหน้าครับ ปี ๕๙ และ ๖ ไม่อยากให้ลงทุน เก็บคืน ให้ไว เงินจะขาดมือ ห้ามประมาทจ้า แบบต้มยำกุ้งละครับ? ปี ๖๑ จึงจะกลับมาดีได้ ดังเดิมครับ?

Cool จะทำสัญญา ซื้อบ้านและที่ดิน ในช่วงปีนี้ ดีหรือไม่? จะมีปัญหาติดขัดอะไรไหมค่ะ?

farao sunny ทำสัญญา ซื้อบ้านและที่ดิน ถ้าเห็นว่า ไใ่แพง ซื้อแล้วได้ สิทธิ์เป็นของเราไม่โดนโกง โอนแล้วจึงจ่าย? จะ ผ่อนต่อธนาคาร ฯลฯ มั่นใจมีเงินอยากให้ ซื้อครับ 3 ปี กำไรงาม? คน ขายมากขึ้น ซื้อน้อยลง ถ้าถูก ดี มีอณาคต ซื้อที่ดินครับ ห้ามซื้อ รถ? santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:51 pm