รบกวนขอสอบถามเรื่องดวงชะตาครับ

Share

zodiacbrave
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอสอบถามเรื่องดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  zodiacbrave on Sat Jan 30, 2016 5:49 pm

ผมชื่อ ศรายุทธ ต่ายแสง เกิดวันอังคารที่ 13 ตุลาคม พ.ศ.2524 เวลา 15.15 น. ขอสอบถามดังนี้ครับ
    1.ผมจะมีโอกาสมีการงานที่มั่นคงเมื่อไหร่ครับ
    2.เรื่องความรักเป็นยังไงบ้าง มีโอกาสขึ้นคานไหม
    3.อยู่ดีๆก็ตกงานกระทันหัน เป็นเพราะงานเก่าไม่เหมาะสมใช่ไหม แล้วงานอะไรที่เหมาะกับผม
    ขอบคุณครับ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนขอสอบถามเรื่องดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Jan 31, 2016 7:12 pm

zodiacbrave พิมพ์ว่า:ผมชื่อ ศรายุทธ ต่ายแสง เกิดวันอังคารที่ 13 ตุลาคม พ.ศ.2524 เวลา 15.15 น. ขอสอบถามดังนี้ครับ
    1.ผมจะมีโอกาสมีการงานที่มั่นคงเมื่อไหร่ครับ
    2.เรื่องความรักเป็นยังไงบ้าง มีโอกาสขึ้นคานไหม
    3.อยู่ดีๆก็ตกงานกระทันหัน เป็นเพราะงานเก่าไม่เหมาะสมใช่ไหม แล้วงานอะไรที่เหมาะกับผม
    ขอบคุณครับ

Rolling Eyes Wink Very Happy 1.ผมจะมีโอกาสมีการงานที่มั่นคงเมื่อไหร่ครับ
    farao sunny เดือนมีนาก็ ได้งานละเงิน ก็ดีนะครับ?

farao affraid ความรัก ปีนี้ มีปีญหา จะพลาดหวัง ดูแล ตนเองให้ดี มีความ มั่นคงก่อนนะครับ? เงิน ไม่มี จะมี ปัญหาเลยละ? อยากมีแฟนไม่ยาก มีนาคมก็ มีมาให้สนใจ? แล้วจะ พบรัก ในที่ ทำงาน เขา ผิดหวังความรักมา อย่างรุณแรง? ก็ จะ เข้าใจกัน ลงเอยได้ใน ที่สุด? แต่ดีใหม? ไม่รับรอง ไป เลือกกันเอง ห้ามมาโทษลุงหมอ? *-*

3.อยู่ดีๆก็ตกงานกระทันหัน เป็นเพราะงานเก่าไม่เหมาะสมใช่ไหม
    farao tongue ไม่ใช่มีเรา คนเดียวในโลกที่ ตกงาน? jocolor แต่ดูละกลางๆเดือน มีนาคมไป จะได้งานละครับ ไม่ได้บอกว่า ทำหน้าที่ อาชีพอะไร? ดูแล้วคง เป็นช่าง ละครับค้าขาย บริการก็ดีนะครับ*-* ตั้งใจทำ ให้ดี สวย ถูกใจ จะได้เงินดี มีเหลือใช้ ถ้า ไม่ประมาท? farao santa

zodiacbrave

Re: รบกวนขอสอบถามเรื่องดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  zodiacbrave on Mon Feb 01, 2016 3:31 pm

เป็นบาริสต้า(คนชงกาแฟ)ครับ แต่ช่วยงานออกแบบตกแต่งภายในของเจ้านายด้วยเพราะวาดรูปเป็น ขอบพระคุณลุงหมอมากนะครับ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Feb 03, 2016 9:34 am

zodiacbrave พิมพ์ว่า:เป็นบาริสต้า(คนชงกาแฟ)ครับ แต่ช่วยงานออกแบบตกแต่งภายในของเจ้านายด้วยเพราะวาดรูปเป็น ขอบพระคุณลุงหมอมากนะครับ

Very Happy Laughing Wink งั้น ที่ ลุงหมอ ตอบไว้? Rolling Eyes ดูแล้วคง เป็นช่าง ละครับค้าขาย บริการก็ดีนะครับ*-* ตั้งใจทำ ให้ดี สวย ถูกใจ จะได้เงินดี มีเหลือใช้ ? ก็ ไกล้เคียงละ farao cheers santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:56 pm