ขอความอนุเคราะห์ลบข้อมูลส่วนตัวให้หน่อยครับ

Share

ธรรมดา
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอความอนุเคราะห์ลบข้อมูลส่วนตัวให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ธรรมดา on Wed Nov 25, 2015 10:22 am

มีความจำเป็นและเป็นข้อมูลส่วนตัวที่ไม่ต้องการเปิดเผย เพราะมันโชว์ในกูเกิ้ล

เป็นข้อความที่ลุงหมอตอบกลับในกระทู้ ดังนี้

Re: รบกวนสอบถามฤกษ์ผ่าคลอดให้หลานครับ
    ตั้งหัวข้อ ลุงหมอ on Fri Aug 21, 2015 9:05 pm

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ขอความอนุเคราะห์ลบข้อมูลส่วนตัวให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Nov 27, 2015 3:29 pm

ธรรมดา พิมพ์ว่า:ขอความอนุเคราะห์ลบข้อมูลส่วนตัวให้หน่อยครับ
    มีความจำเป็นและเป็นข้อมูลส่วนตัวที่ไม่ต้องการเปิดเผย เพราะมันโชว์ในกูเกิ้ล

เป็นข้อความที่ลุงหมอตอบกลับในกระทู้ ดังนี้

Re: รบกวนสอบถามฤกษ์ผ่าคลอดให้หลานครับ
    ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Aug 21, 2015 9:05 pm

Laughing Very Happy Smile จ้า จะตามดู ก่อนนะครับ cheers farao santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:53 pm