ถามเรื่องดวงครับ

Share

jacktg
    สมาชิกทั่วไป

ถามเรื่องดวงครับ

ตั้งหัวข้อ  jacktg on Mon Nov 09, 2015 3:08 pm

การุณ ชาติวรรณ
    วันเสาร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2526
    เวลา 16.55น.
    ถามว่า 1 จะได้งานทำไหม
    2 เรื่องการเงิน
    ขอบคุณครับ Very Happy sunny study

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ถามเรื่องดวงครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Nov 13, 2015 2:43 pm

jacktg พิมพ์ว่า:การุณ ชาติวรรณ
    วันเสาร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2526
    เวลา 16.55น.
    ถามว่า 1 จะได้งานทำไหม
           2 เรื่องการเงิน
    ขอบคุณครับ Very Happy sunny study

Very Happy Laughing Smile ถามว่า 1 จะได้งานทำไหม?
    farao sunny สินเดือนนี้ ก็ ได้งาน ละครับ ไหวพระ สวดมนต์ แผ่เมตตา ทุกๆวันนะครับ จะ ได้งาน แบบ ที่เคยทำจ้า

2 เรื่องการเงิน ?
    farao jocolor ถ้าใช้เงิน้อยๆ ก็ เหลือมากเอง ตอนนี้กิน วันละ 100 ก่าๆ ถ้าได้งานก็ กิน 100 กว่าๆ อย่างไร ก็ เหลือจ้า สิ้นเดือนก็ มีเงินใช้ละครับ?

Rolling Eyes Wink geek ไม่ดี ไม่พูด ได้ใหม? ทน แล้ว พูดแต่ ดีๆ ที่เขา อยากฟัง? geek santa

jacktg

สอบถามเรื่องงานกับการเงินครับ

ตั้งหัวข้อ  jacktg on Sun May 08, 2016 1:13 pm

ขอรบกวนลุงหมอครับ Smile พอดีช่วงนี้ผมได้สมัครงานไปพอมีโอกาศที่จะได้ไหมครับ bounce อยากได้งานนี้มาก sunny และช่วงนี้มีโชคทางด้านการเงินใหมครับ sunny ขอขอบคุณลุงหมอมากครับ rendeer santa bounce Smile

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ถามเรื่องดวงครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon May 09, 2016 1:35 am

jacktg พิมพ์ว่า:ขอรบกวนลุงหมอครับ Smile พอดีช่วงนี้ผมได้สมัครงานไปพอมีโอกาศที่จะได้ไหมครับ bounce อยากได้งานนี้มาก sunny และช่วงนี้มีโชคทางด้านการเงินใหมครับ sunny ขอขอบคุณลุงหมอมากครับ rendeer santa bounce Smile

Rolling Eyes Wink Very Happy สินเดือนนี้ ก็ ได้งาน ละครับ ไหวพระ สวดมนต์ แผ่เมตตา ทุกๆวันนะครับ โฃคลาภ ? ทำด้วยมือเราเองดีกว่าครับ ใช้ให้น้อย เท่าที่ จำเป็น เหลือ มากเองจ้า farao santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:55 pm