ช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ

Share

ปอ
    สมาชิกทั่วไป

ช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ปอ on Tue Jun 23, 2015 4:23 pm

เกิดวันศุกร์ที่27กันยายน2528ปีฉลูเวลา 10.31น.
    รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ
    จะมีโชคลาภได้เงินเยอะๆมาใช้หนี้ให้ครอบครัวบ้างไหมค่ะ เหนือยเหลือเกินค่ะ
    สงสารพ่อแม่ ลำพังเงินเดือนตัวเองไม่พอ ขายของทางเนตก็ยังไม่พอ
    หนูจะทำอาชีพเสริมอะไรอีกดีค่ะที่ถูกกะดวงหนู จะได้รวย ๆ มีเงินมาใช้หนี้สินให้ครอบครัวบ้าง

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Jun 24, 2015 7:32 pm

ปอ พิมพ์ว่า:เกิดวันศุกร์ที่27กันยายน2528ปีฉลูเวลา 10.31น.
    รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ
    จะมีโชคลาภได้เงินเยอะๆมาใช้หนี้ให้ครอบครัวบ้างไหมค่ะ เหนือยเหลือเกินค่ะ
    สงสารพ่อแม่ ลำพังเงินเดือนตัวเองไม่พอ ขายของทางเนตก็ยังไม่พอ
    หนูจะทำอาชีพเสริมอะไรอีกดีค่ะที่ถูกกะดวงหนู จะได้รวย ๆ มีเงินมาใช้หนี้สินให้ครอบครัวบ้าง

Wink Laughing Very Happy ดวงแบบนี้ถ้า วัน เวลา ไม่ผิด? แม้เป็นลูกไพร่ จะได้เป็นนางพญา จะได้ดีกว่าคน ในตระกูล แต่ อย่าตามใจตัวเอง ให้ระวัง อารมวู่วาม ต่อไปจะมีที่ดิน จากมรดก เหนื่อย แต่ทำอะไร ก็ไ้ด้เงิน ปีนี้เริ่มดีละนะ ได้เงิน เอาเข้าเก็บธนาคาร หรือ ซื้อที่ไวนะ? ลุงหมอ santa

ปอ

ตั้งหัวข้อ  ปอ on Thu Jun 25, 2015 10:01 am

ขอบคุณค่ะลุงหมอ เรื่องจะได้มรดกที่ดินอะไร คงไม่มีโอกาสหรอกค่ะ บ้านหนูไม่มีมรดกอะไรเลย มีแต่จะขายใช้หนี้ ก็ยังไม่มีคนสนใจค่ะ สงสารพ่อกับแม่มาก หนูควรทำอาชีพเสริมด้านไหนดีค่ะ จะถูกโฉลกกับดวงหนู

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jun 25, 2015 10:11 pm

ปอ พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะลุงหมอ เรื่องจะได้มรดกที่ดินอะไร คงไม่มีโอกาสหรอกค่ะ บ้านหนูไม่มีมรดกอะไรเลย มีแต่จะขายใช้หนี้ ก็ยังไม่มีคนสนใจค่ะ สงสารพ่อกับแม่มาก หนูควรทำอาชีพเสริมด้านไหนดีค่ะ จะถูกโฉลกกับดวงหนู

Very Happy Laughing Smile ค้าขายก็ ได้ นายหน้า ก็ดี คิดอะไรไม่ออก ก็ ให้บอก ปอ? จัดให้ *-* santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:54 pm