สอบถามว่าจะไปสอบเรื่องงานครับ

Share

maxzanet
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามว่าจะไปสอบเรื่องงานครับ

ตั้งหัวข้อ  maxzanet on Wed May 06, 2015 1:08 am

ชื่อเกริกฤทธิ์ ศรีประสงค์ เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2532  ปีมะเส็ง เวลาเกิด 13.30 ผมแค่อยากรู้ว่า
    1. ผมมีความตั้งใจจะไปสอบทหารสัญญาบัตร เลยอยากรู้ว่าผมมีโอกาสสอบผ่านกี่เปอร์เซ็นครับ
    2. เหมือนกันครับ เพียงเปลี่ยนเป็นงานรัฐวิสาหกิจเท่านั้นเอง
    แค่อยากรู้เท่านั้นเองครับ หนังสือก่ออ่านบ้างครับ รบกวนลุงหมอช่วยตอบคำถามหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามว่าจะไปสอบเรื่องงานครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri May 08, 2015 12:45 am

maxzanet พิมพ์ว่า:ชื่อเกริกฤทธิ์ ศรีประสงค์ เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2532  ปีมะเส็ง เวลาเกิด 13.30 ผมแค่อยากรู้ว่า
    1. ผมมีความตั้งใจจะไปสอบทหารสัญญาบัตร เลยอยากรู้ว่าผมมีโอกาสสอบผ่านกี่เปอร์เซ็นครับ
    2. เหมือนกันครับ เพียงเปลี่ยนเป็นงานรัฐวิสาหกิจเท่านั้นเอง
    แค่อยากรู้เท่านั้นเองครับ หนังสือก่ออ่านบ้างครับ รบกวนลุงหมอช่วยตอบคำถามหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

farao sunny Very Happy 1. ผมมีความตั้งใจจะไปสอบทหารสัญญาบัตร เลยอยากรู้ว่าผมมีโอกาสสอบผ่านกี่เปอร์เซ็นครับ?
    farao sunny ถามตรงๆ ก็ตอบตรงๆ ปีนี้ ท่า จะยากละ ขอเป็น ปีหน้าดีใหม จะพร้อม มีความสำเร็จ ได้ ดังใจ ละครับ

2. เหมือนกันครับ เพียงเปลี่ยนเป็นงานรัฐวิสาหกิจเท่านั้นเอง?
    farao sunny ตามดวง มีโอกาศ เปลี่ยนงาน กินบูญเก่า หลังวันเกิดหน้า ละครับ? 2 ปีก่อนก็เปลี่ยน วุ่นวายมาละ พึ่งจะได้พักเอง อย่าพึ่ง คิดมากจ้า jocolor santa

maxzanet

Re: สอบถามว่าจะไปสอบเรื่องงานครับ

ตั้งหัวข้อ  maxzanet on Thu Jun 11, 2015 9:54 pm

ขอบคุณครับลุงหมอ แต่ว่าตอนนี้ผมสมัครงานหนึ่งไว้ สัมภาษณ์เรียบร้อยแล้วด้วยแต่ไม่รู้จะผ่านหรือเปล่า รบกวนลุงหมอดูให้อีก 1 เรื่องอ่ะครับขอบคุณครับ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Jun 13, 2015 12:17 am

maxzanet พิมพ์ว่า:ขอบคุณครับลุงหมอ แต่ว่าตอนนี้ผมสมัครงานหนึ่งไว้ สัมภาษณ์เรียบร้อยแล้วด้วยแต่ไม่รู้จะผ่านหรือเปล่า รบกวนลุงหมอดูให้อีก 1 เรื่องอ่ะครับขอบคุณครับ

Very Happy Rolling Eyes Wink น่าจะ มีเปลี่ยนงาน กรกฏา ละครับ ถ้าเกิด 13.30 farao santa

maxzanet

ตั้งหัวข้อ  maxzanet on Sun Jun 21, 2015 9:24 pm

ใช่งานที่ผมไปสัมภาษณ์มาใช่มั้ยครับ หรือว่าไม่ใช่ สงสัยผมคงต้องไปสมัครงานใหม่ ขอบคุณมากครับลุงหมอ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jun 22, 2015 1:02 pm

maxzanet พิมพ์ว่า:ใช่งานที่ผมไปสัมภาษณ์มาใช่มั้ยครับ หรือว่าไม่ใช่ สงสัยผมคงต้องไปสมัครงานใหม่ ขอบคุณมากครับลุงหมอ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ไม่ทราพละ แต่ อย่าลาออกจากงานนะ จนกว่า จะได้งานใหม่ นะครับ 50/50 ละครับ สวดมนต อิติปิโล 108 ทุกๆวัน ละกันนะ farao santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:53 pm