สอบถามดวงเรื่องการงานค่ะ

Share

Chalantee
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามดวงเรื่องการงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Chalantee on Tue Mar 03, 2015 9:02 pm

สวัสดีค่ะลุงหมอ ขออนุญาตมารบกวนลุงหมอให้ชาวยดูเรื่องการงานให้หน่อยค่ะ
    เกิด พฤหัสบดี 21 มิถุนายน 2533 เวลา 16.35 เกิด จ.กทม แต่ตอนนี้อยู่รัฐ นิวยอก อเมริกา
    1. งานเสริมเกี่ยวกับเรื่องเด็กซึ่งจะต้องมีการเดินทางไกลช่วงเดือนพฤษภาและได้ค่าจ้างเปนเงินก้อน ซึ่งหนูได้ติดต่อเจรจาไปตั้งแต่เดือนที่แล้ว มีแววจะได้ข่าวดีเกี่ยวกับงานนี้ภายในเดือนนี้ไหมค่ะ
    2.หนูมีเกณฑ์ได้เดินทางไกลเกี่ยวกับเรื่องงาน มีเกณฑ์ได้รับเงินก้อนประมานช่วงไหนบ้างค่ะ
    ขอบคุณลุงหมอมากค่ัะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามดวงเรื่องการงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Mar 05, 2015 6:26 pm

Chalantee พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ ขออนุญาตมารบกวนลุงหมอให้ชาวยดูเรื่องการงานให้หน่อยค่ะ
    เกิด พฤหัสบดี 21 มิถุนายน 2533 เวลา 16.35 เกิด จ.กทม แต่ตอนนี้อยู่รัฐ นิวยอก อเมริกา
    1. งานเสริมเกี่ยวกับเรื่องเด็กซึ่งจะต้องมีการเดินทางไกลช่วงเดือนพฤษภาและได้ค่าจ้างเปนเงินก้อน ซึ่งหนูได้ติดต่อเจรจาไปตั้งแต่เดือนที่แล้ว มีแววจะได้ข่าวดีเกี่ยวกับงานนี้ภายในเดือนนี้ไหมค่ะ
    2.หนูมีเกณฑ์ได้เดินทางไกลเกี่ยวกับเรื่องงาน มีเกณฑ์ได้รับเงินก้อนประมานช่วงไหนบ้างค่ะ

Laughing Very Happy Rolling Eyes นิวยอกค์ อเมริกา ไม่เคยไป? แต่ ลูกศิษย์ไป หลายคน *-*
    farao ได้จ้า ได้เดือนนี้ละ เตรียมตัว เดินทางหลังกลางเดือนนี้ไปละถึงปลายๆ ได้เงิน

farao ตามสัญญาได้เงิน เดือน พฤษภา มิใช่หรือ? *-* jocolor cheers santa

Chalantee

ตั้งหัวข้อ  Chalantee on Tue Mar 10, 2015 7:27 am

ขอบพระคุณลุงหมอมากๆค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Mar 12, 2015 4:12 pm

Chalantee พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณลุงหมอมากๆค่ะ

Laughing Very Happy Smile cheers sunny farao santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:52 pm