สวัสดีคะลุงหมอ ^^

Share

Chayen
    สมาชิกทั่วไป

สวัสดีคะลุงหมอ ^^

ตั้งหัวข้อ  Chayen on Mon Jan 19, 2015 9:55 am

สวัสดีคะลุงหมอ หนูรบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ ^^

หนูเกิดวันพุธ 3 เมษายน 2528 คะ เวลาประมาณ 09.00-10.00

1.การงาน งานประจำมีโอกาสเงินเดือนพุ่งสูงบ้างไหมคะ หรือควรหวังกับงานเสริมดี (คือหนูคิดจะขายของทางอินเตอร์เนตกับทำธุรกิจแฟรนไซน์คะ อนาคตข้างหน้ามันจะรุ่งไหมคะ)
    2.การเงิน ทั้งชีวิตหนูจะรวยกับเขาบ้างไหมคะ
    3.ความรัก ผู้ชายเกิดวันจันทร์ 6 กันยายน 2525

หนูควรเพิ่มหรือควรลดอะไรบ้าง รบกวนลุงหมอแนะนำแนวทางหนูหน่อยนะคะ .... ขอบพระคุณคะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สวัสดีคะลุงหมอ ^^

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jan 22, 2015 12:08 am

Chayen พิมพ์ว่า:สวัสดีคะลุงหมอ หนูรบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ ^^

หนูเกิดวันพุธ 3 เมษายน 2528 คะ เวลาประมาณ 09.00-10.00

1.การงาน งานประจำมีโอกาสเงินเดือนพุ่งสูงบ้างไหมคะ หรือควรหวังกับงานเสริมดี (คือหนูคิดจะขายของทางอินเตอร์เนตกับทำธุรกิจแฟรนไซน์คะ อนาคตข้างหน้ามันจะรุ่งไหมคะ)
    2.การเงิน ทั้งชีวิตหนูจะรวยกับเขาบ้างไหมคะ
    3.ความรัก ผู้ชายเกิดวันจันทร์ 6 กันยายน 2525

หนูควรเพิ่มหรือควรลดอะไรบ้าง รบกวนลุงหมอแนะนำแนวทางหนูหน่อยนะคะ .... ขอบพระคุณคะ

Smile Rolling Eyes Wink 1.การงาน งานประจำมีโอกาสเงินเดือนพุ่งสูงบ้างไหมคะ? ขอโทษนะ? *-*ไม่น่าจะ ขึ้นเงินได้ ดังใจละ
    หรือควรหวังกับงานเสริมดี (คือหนูคิดจะขายของทางอินเตอร์เนตกับทำธุรกิจแฟรนไซน์คะ อนาคตข้างหน้ามันจะรุ่งไหมคะ)?
    *-* ดวงแบบนี้ ต้องเหนื่อย หรือ ติดต่อ สื่อสาร รับใช้ จึง จะได้เงิน ก็ดูแล้ว น่าจะ ทำได้นะครับ
    2.การเงิน ทั้งชีวิตหนูจะรวยกับเขาบ้างไหมคะ?
    *-*ถ้า หาได้มาก ใช้น้อย เท่าเดิม ก็ พอมีหวัง แต่คง ไม่รวย ละครับ มีได้มา หมุนไป? แบบนี้มานานละ? ปัญหามีก็ แก้ใขได้มา ตลอด มีคน คอยช่วยจ้า
    3.ความรัก ผู้ชายเกิดวันจันทร์ 6 กันยายน 2525?
    *-* ดูละ ดวงแบบนี้ แต่งงานยาก จะมีอุปสรรค์ หรือ อาจไม่ได้ แต่งงาน นะครับ ถ้าจะมี มัก  เป็นคน เคย มีคู่ มาก่อน หนุ่มแด่ พ่อหม้าย หรือ คน ต่างชาติ มักมีรัก ไม่เปิดเผย ผิด ถูก ทายตามวัน ้วลา ที่ให้มา ต้องขออภัยถ้า ไม่ถูกใจจ้า
    farao santa

Chayen

ตั้งหัวข้อ  Chayen on Thu Jan 22, 2015 1:42 pm

ขอบคุณคะลุงหมอ ^^

หนูสงสัยคะ ขอถามเป็นวิทยาทานหน่อยนะคะ
    แล้วการเปลี่ยนชื่อ มันเปลี่ยนดวงจริงหรอคะ??

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jan 23, 2015 1:10 am

Chayen พิมพ์ว่า:ขอบคุณคะลุงหมอ ^^

หนูสงสัยคะ ขอถามเป็นวิทยาทานหน่อยนะคะ
    แล้วการเปลี่ยนชื่อ มันเปลี่ยนดวงจริงหรอคะ??

Wink Rolling Eyes Laughing แล้วแต่ สัทธา ละครับความเชื่อมั่น กำลังใจ  ความมั่นใจ เป็นพลัง ส่วน 1 ละครับ ที่ มุ่งมั่น จะ ดี? ความเชื่อมั่น เป็นพลัง ศัทธา ความพอใจเกิด  ความเพียร ติดตามมา? ตั้งใจจะทำให้ดี ให้สำเร็จ เพียร พยายามย่อมติดตามมา ที่สุด ดีเองละครับ?

Rolling Eyes แล้วการเปลี่ยนชื่อ มันเปลี่ยนดวงจริงหรอคะ? มีหลายๆท่าน ที่ เคย เปลี่ยนชื่อ แน่ะนำ การวางตน ในศีลธรรม หลีก อบายมุข เหตุ - ทางที่ ทำให้เสื่อม ภายหลังจน ผมลืมไปละ และจริงๆก็ ไม่ได้ สน ใจจะจด จำ เปลี่ยน ให้ฟรีๆไม่เคยขอเงิน? เขากลับมา บอกว่าเคย ให้ลุงหมอ แก้ใข เปลี่ยนชื่อ เพราะมี อักษรกาลกีณี (ทำให้เสื่อม)  ภาหลัง ปัจจุบัน เขา ดีขึ้น แบบวันนี้ มี สมาชิก ที่เคยทำนายว่าจะได้บุตร ในปีใหม่นี้? เขาก็ มาบอกว่า ตรวจแล้ว หมอ ยืนยันว่า มีน้อง ท้องแล้ว ละครับ ขอบคุณผม? ทั้งๆที่ ผม ไม่ได้เกี่ยว อะไรด้วยเลย แค่ ทำนาย ตาม ตัวเลข?  เปลี่ยนชื่อก็ ตามตำรา? ตามกำลังชื่อ สกุล ที่รวมกัน เป็น มงคล? ก็ ต้องยกให้ ครูหมอ ตำราดีที่ เรียนมาละครับ เวลาทายผมจะ ทำนายตรวจ ตามตัวเลข พยากรณ์ จะไม่เกรงใจ จึง ไม่มีการ ลำเอียงว่า ชอบ หรือ ไม่ชอบ?

geek jocolor ยิ่งดูฟรีๆ ไม่ได้เก็บเงินค่าครูแบบนี้ สนุกครับ? ไม่กลัว ไม่เกรงใจว่า จะไม่ได้เงิน ค่าครู ผมก็ ใส่ให้เขา เอง ?ไม่เรียกเก็บ? ไม่อ้างไดๆ เบื่อที่ จะขอ ละครับ ส่วนที่ทำนายคุณไป ตาม ตำราครับ เกิดมา แต่กรรม? ถ้า วันที่ เดือน พ.ศ. เวลาเกิด ถูกต้อง ผม มันใจว่า ที่เคยดูดวงมา 40 ปี ผมเชื่อว่าทายถูก 80-90 % ขึ้นไป ละครับ cheers farao jocolor santa

Chayen

ตั้งหัวข้อ  Chayen on Fri Jan 23, 2015 9:39 am

ขอบคุณคะ
    หนูคิดอยู่นานว่า หลัง 30 จะเปลี่ยนชื่อดีไหม
    คงต้องรอดูอีกทีคะ ^^

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jan 23, 2015 11:13 pm

Chayen พิมพ์ว่า:ขอบคุณคะ
    หนูคิดอยู่นานว่า หลัง 30 จะเปลี่ยนชื่อดีไหม
    คงต้องรอดูอีกทีคะ ^^

Very Happy Laughing Rolling Eyes ไม่มีความเห็นจ้า jocolor geek farao santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:56 pm