ถามเรื่องสีรถฤกษ์ออกรถ และดวงชะตาทั่วไปค่ะ

Share

kysdsm
    สมาชิกทั่วไป

ถามเรื่องสีรถฤกษ์ออกรถ และดวงชะตาทั่วไปค่ะ

ตั้งหัวข้อ  kysdsm on Tue Dec 16, 2014 9:44 am

ชื่อ ญาดา  สิริปูชกะ
    เกิดวันศุกร์ ที่ 3  สิงหาคม 2533
    เวลา 8โมง ปีมะเมีย

อยากทราบเรื่องสีรถที่ถูกโฉลกกับวันเกิดหน่อยค่ะลุงหมอ
    คือที่ดูไว้จะมี สีดำและขาว สีไหนที่ดีคะ

แล้วจะออกเดือนนี้ ตั้งแต่วันที่ 20เป็นต้นไป ดีไหมคะลุงหมอ

เรื่องทั่วไปๆที่อยากจะทราบคือ

การงาน
    การเงิน
    ความรัก
    คู่ครอง

รบกวนลุงหมอด้วยนะคะ  ขอบคุณมากๆค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ถามเรื่องสีรถฤกษ์ออกรถ และดวงชะตาทั่วไปค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Dec 16, 2014 10:07 pm

kysdsm พิมพ์ว่า:ชื่อ ญาดา  สิริปูชกะ
    เกิดวันศุกร์ ที่ 3  สิงหาคม 2533
    เวลา 8โมง ปีมะเมีย

อยากทราบเรื่องสีรถที่ถูกโฉลกกับวันเกิดหน่อยค่ะลุงหมอ
    คือที่ดูไว้จะมี สีดำและขาว สีไหนที่ดีคะ

แล้วจะออกเดือนนี้ ตั้งแต่วันที่ 20เป็นต้นไป ดีไหมคะลุงหมอ

เรื่องทั่วไปๆที่อยากจะทราบคือ

การงาน
    การเงิน
    ความรัก
    คู่ครอง

รบกวนลุงหมอด้วยนะคะ  ขอบคุณมากๆค่ะ

Rolling Eyes Wink Very Happy คนวันศุกร์ ห้ามรถสีดำ หรือ น้ำเงินครับ ใช้ สีขาว จะมี อำนาจดี ออกรถ ควรเป็น วันพฏหัส? ที่ 25 ธ.ค. เวลา 13.09 -14.09 น. จะมีโชคลาภ? ละครับ farao cheers santa

kysdsm

Re: ถามเรื่องสีรถฤกษ์ออกรถ และดวงชะตาทั่วไปค่ะ

ตั้งหัวข้อ  kysdsm on Wed Dec 17, 2014 8:53 am

แล้วเรื่องดวงชะตาทั่วไปละคะลุงหมอ

การงาน
    การเงิน
    ความรัก
    คู่ครอง

เป็นยังไงบ้างคะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Dec 20, 2014 11:39 pm

kysdsm พิมพ์ว่า:แล้วเรื่องดวงชะตาทั่วไปละคะลุงหมอ

การงาน
    การเงิน
    ความรัก
    คู่ครอง

เป็นยังไงบ้างคะ

Laughing Very Happy Smile ตอบช้า โปรแกรม โดนไวรัสครับ *-* ดวงดีขึ้นแล้ว ตั้งแต่ สิงหาคม วันเกิด?

การงาน ... farao งานก็ดี ละนะครับ ?เดือนนี้ ยิ่งดีมากๆ

การเงิน...... geek ก็จะมีเงินเช้าตลอด นะครับ แต่ ใช้เงินเปลืองมากๆ? อย่าเอาติดตัวมาก นะครับ เท่าไรก็ หมด

ความรัก...... jocolor ที่ถามมาถ้าไม่มีแฟน จะมีแฟน ถ้า มีแฟนแล้ว จะได้แต่งงาน จะเลือกใครดี?

คู่ครอง ....... Rolling Eyes ก็น่าจะมีแล้ว? นะ จะเลือก แต่ง เมมื่อไรครับ มีแต่หนุ่มแก่ พ่อหม้ายนะ? santa

kysdsm

ตั้งหัวข้อ  kysdsm on Mon Dec 22, 2014 10:48 am

ขอบคุณค่ะลุงหมอ

ที่บอกจะได้แต่งงานนี่ แต่งช่วงอายุไหนคะ

แล้วคนที่คุยอยู่ตอนนี้ ถือว่าเป็นเนื้อคู่รึป่าวคะ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะลุงหมอ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Jan 04, 2015 3:16 pm

kysdsm พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะลุงหมอ

ที่บอกจะได้แต่งงานนี่ แต่งช่วงอายุไหนคะ

แล้วคนที่คุยอยู่ตอนนี้ ถือว่าเป็นเนื้อคู่รึป่าวคะ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะลุงหมอ

Very Happy Laughing Smile เลือกเอง นะครับ ดูเองจ้า หาที่ รักเรา ละดีที่สุดละครับ คนที่ ดูแล เราได้ละครับ
    *-* santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:55 pm