ตรวจดวงชะตาครับ

Share

นราพิตรธีระภา
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  นราพิตรธีระภา on Tue Nov 18, 2014 6:33 pm

13กย.2527 ชายปีชวด พฤหัส 10.23 ถามค่ะ1.งานปัจจุบันมีโอกาสเจริญร่ำรวยก้าวหน้าขึ้นกว่าน้ีมั้ยเช่นเงินท่ีจะเซ้งห้องค่ะ2.จะมีโอกาสร่ำรวยจากการเล่นหุ้นจะลงทุนได้มั้ยคะ3.เนื้อคู่มีคบๆอยู่จะมีโอกาสเจอคู่แท้เมื่อไหร่.

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ตรวจดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Nov 22, 2014 1:12 am

นราพิตรธีระภา พิมพ์ว่า:13กย.2527 ชายปีชวด พฤหัส 10.23 ถามค่ะ1.งานปัจจุบันมีโอกาสเจริญร่ำรวยก้าวหน้าขึ้นกว่าน้ีมั้ยเช่นเงินท่ีจะเซ้งห้องค่ะ2.จะมีโอกาสร่ำรวยจากการเล่นหุ้นจะลงทุนได้มั้ยคะ3.เนื้อคู่มีคบๆอยู่จะมีโอกาสเจอคู่แท้เมื่อไหร่.

Very Happy Laughing Rolling Eyes ถามค่ะ1.งานปัจจุบันมีโอกาสเจริญร่ำรวยก้าวหน้าขึ้นกว่าน้ีมั้ยเช่นเงินท่ีจะเซ้งห้องค่ะ?
    farao ปีนี้ ปลาย 57 จะเริ่มดีละนะ ปลายๆ ปี 58 ไป จะเริ่ม มีเงินซื้อบ้าน ได้ที่ดินละ *-*

2.จะมีโอกาสร่ำรวยจากการเล่นหุ้นจะลงทุนได้มั้ยคะ?
    farao ไม่น่าเสี่ยงนะครับ รอหุุ้น ลงมา 600 จุด ค่อยซื้อ นะครับ?

3.เนื้อคู่มีคบๆอยู่จะมีโอกาสเจอคู่แท้เมื่อไหร่.
    farao เจอคนดี มีเหตุผล ก็ดีละนี่ครับ? ถ้าจะมีก็มักจะ รักซ่อนเร้น ไม่เปิดเผย? แต่ดวงแบบนี้ มักจะได้แต่งงาน ยาก ปัญหามากนะครับ geek santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:54 pm