11ตค.2535 อาทิตย์ วอก 10.32

Share

นราพิตรธีระภา
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

11ตค.2535 อาทิตย์ วอก 10.32

ตั้งหัวข้อ  นราพิตรธีระภา on Tue Nov 18, 2014 11:48 am

1. อนาคตท่ีเร่ร่อนอยู่ตอนน้ีจะได้กลับมาอยู่บ้านมั้ยคะ. 2.อนาคตจะเป็นไปแบบไหนคะ 3.คนท่ีอยู่ด้วยปัจจุบันน้ีจะเลิกราได้มัยเมื่อไร จะพบคนดีท่ีฝากชีวิตไว้ได้เมื่อไหร่คะ กราบขอบคุณค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: 11ตค.2535 อาทิตย์ วอก 10.32

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Nov 18, 2014 1:37 pm

นราพิตรธีระภา พิมพ์ว่า:1. อนาคตท่ีเร่ร่อนอยู่ตอนน้ีจะได้กลับมาอยู่บ้านมั้ยคะ. 2.อนาคตจะเป็นไปแบบไหนคะ 3.คนท่ีอยู่ด้วยปัจจุบันน้ีจะเลิกราได้มัยเมื่อไร จะพบคนดีท่ีฝากชีวิตไว้ได้เมื่อไหร่คะ กราบขอบคุณค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes คนราศรี พิจิก แสนงอน ใจน้อย ขี้โรค หาเงินเก่ง ใช้เก่ง จะได้เงินทรัพย์ จาก มรดก มีที่ดิน หน้าตา ดี คนรักมาก เลย ยุ่งมาก? เกิดวันอาทิตย์ ขึ้น 15 ค่ำ เดือน 11 ปีวอก? เกิดราชา ฤกษ์ ชอบสบาย จะเดือดร้อน จากวาจา สัญญาคำพูด ต้องระวัง ?
    1. อนาคตท่ีเร่ร่อนอยู่ตอนน้ีจะได้กลับมาอยู่บ้านมั้ยคะ.?
    farao น่าจะตอนปลายชีวิตละครับ *-*

2.อนาคตจะเป็นไปแบบไหนคะ ?
    farao ตั้งแต่ ปีนี้ไป จะเริ่ม ดีขึ้นละนะครับแต่ ยังต้องเหนื่อยกับการ หาเงิน และ หนี้สิน ปี 59 กลางๆปี ถ้ารอบครอบ ไม่ประมาท น่าจะ ดี หมดหนี้ ตั้งหลักได้ครับ *-*

3.คนท่ีอยู่ด้วยปัจจุบันน้ีจะเลิกราได้มัยเมื่อไร จะพบคนดีท่ีฝากชีวิตไว้ได้เมื่อไหร่คะ กราบขอบคุณค่ะ
    farao อีก 3-4 ปีจะเจอคนดี น่าจะเป็น หนุ่มแก่ พ่อหม้าย? แต่เขามีความ มั่นคง? jocolor ส่วนปัจจุบัน จะเลิกกันหรือไม่? ผมไม่ตอบ? affraid ผิดศีลธรรม ครับผม geek santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:56 pm