ช่วยดูดวงให้ด้วยคะ

Share

Yaya
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ช่วยดูดวงให้ด้วยคะ

ตั้งหัวข้อ  Yaya on Tue Nov 11, 2014 7:10 pm

เกิดวันศุกร์27กันยายน2528เวลา10.31ปีฉลู
    ตอนนี้ชีวิตเหนื่อยมากมีแต่หนี้สินหามาเท่าไหร่ก็ไม่พอจ่าย หนูหาอาชีพเสริมขายของทางเนตก็พอได้แต่ไม่พอจ่ายหนี้เลยเครียดมากคะลุงหมอ หนูควรทำอาชีพเสริมงะไรดีคะ สงสารครอบครัวเหลือเกินเพราะหนูดูแลไม่ได้แล้วแม่ก็ต้องมาหางานทำหนูไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลยหนูสงสารแม่แต่หนูคนเดียวก็หาเลี้ยงหลายชีวิตไม่ไหวเพราะมีแต่หนี้สินลุงหมอช่วยแนะนำหนูทีคะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ช่วยดูดวงให้ด้วยคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Nov 14, 2014 1:10 am

Yaya พิมพ์ว่า:เกิดวันศุกร์27กันยายน2528เวลา10.31ปีฉลู
    ตอนนี้ชีวิตเหนื่อยมากมีแต่หนี้สินหามาเท่าไหร่ก็ไม่พอจ่าย หนูหาอาชีพเสริมขายของทางเนตก็พอได้แต่ไม่พอจ่ายหนี้เลยเครียดมากคะลุงหมอ หนูควรทำอาชีพเสริมงะไรดีคะ สงสารครอบครัวเหลือเกินเพราะหนูดูแลไม่ได้แล้วแม่ก็ต้องมาหางานทำหนูไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลยหนูสงสารแม่แต่หนูคนเดียวก็หาเลี้ยงหลายชีวิตไม่ไหวเพราะมีแต่หนี้สินลุงหมอช่วยแนะนำหนูทีคะ

Rolling Eyes Wink Very Happy วันศุกร ปี ฉลู? เห็นดวงละ น่าจะมีแต่ ที่ดิน ไม่ค่อยไดใช้ เงินก็เก็บไม่อยู่ ต้องเหนื่อยทำไป ถึงจะได้มา ห้ามเสี่ยงดวงครับ ถ้าจะเสี่ยง ก็ เลขในบ้านละ ไปต้องไปไกล? ได้มาเข้าเก็บ ธนาคาร ไว้กับตัวก็หมด

เสริมสวย ก็พอได้ หรือ ค้าของเก่า มือ 2 ก็ลองๆดู และเกี่ยวกับ น้ำ ทนแล้ว พูดดีๆนะ ระวัง ปากเราเอง ละครับ? farao santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:57 pm