ผักรวมหลายอย่างมีกระเจี๊ยบเขียวด้วยน้ำยางยืด

Share

พิยดา พรานสมัน
    สมาชิกทั่วไป

ผักรวมหลายอย่างมีกระเจี๊ยบเขียวด้วยน้ำยางยืด

ตั้งหัวข้อ  พิยดา พรานสมัน on Sat Oct 11, 2014 4:32 pm

ผักที่หมักไปเจ็ดวันน้ำเหนียวยืดเต็มถังน่าจะมาจากกระเจี๊ยบเขียวค่ะ ลุงหมอว่ามันจะเสียป่าวคะ มีผัก 7 อย่าง แก้ไขยังงัยดีใครทราบช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เสียดายค่ะถ้าเสีย

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ผักรวมหลายอย่างมีกระเจี๊ยบเขียวด้วยน้ำยางยืด

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Oct 12, 2014 8:29 pm

พิยดา พรานสมัน พิมพ์ว่า:ผักที่หมักไปเจ็ดวันน้ำเหนียวยืดเต็มถังน่าจะมาจากกระเจี๊ยบเขียวค่ะ ลุงหมอว่ามันจะเสียป่าวคะ มีผัก 7 อย่าง แก้ไขยังงัยดีใครทราบช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เสียดายค่ะถ้าเสีย

Laughing Very Happy Smile ผัก จะย่อยสลาย ยากครับ ไม่เหมือนผลไม้ เขามี น้ำตาลในตัว เติม น้ำตาล โรยลงไป สัก หน่อยละกัน แล้วคน ทุกๆวันครับ น้ำตาล มากไว้ ไม่เสียครับ *-* cheers farao santa

พิยดา พรานสมัน

Re: ผักรวมหลายอย่างมีกระเจี๊ยบเขียวด้วยน้ำยางยืด

ตั้งหัวข้อ  พิยดา พรานสมัน on Mon Oct 13, 2014 8:45 am

ค่ะขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Oct 13, 2014 12:04 pm

พิยดา พรานสมัน พิมพ์ว่า:ค่ะขอบคุณค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes Wink sunny farao cherry santa

เวลาขณะนี้ Tue Dec 12, 2017 11:07 pm