รบกวนตรวจดวงชะตาเรื่องงานค่ะ

Share

Bennie_b
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนตรวจดวงชะตาเรื่องงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Bennie_b on Sun Jul 27, 2014 7:50 pm

คุณลุงหมอค่ะ หนูเกิดวันที่ 19 พฤษภาคม 2526 เวลา 19.27 ค่ะ
    หนูเพิ่งได้งานใหม่ค่ะ จะเริ่มงานวันจันทร์ที่ 28 ก.ค. นี้แล้วค่ะ
    รบกวนสอบถามคุณลุงหมอเรื่องงานใหม่นี้ ว่าตามพื้นดวงดีมั๊ยคะ จะทำได้นานมั๊ย เจ้านายจะเมตตาหรือเปล่า หรือจะมีปัญหาอะไรมั๊ยคะ
    ขอบคุณค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนตรวจดวงชะตาเรื่องงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Jul 27, 2014 11:09 pm

Bennie_b พิมพ์ว่า:คุณลุงหมอค่ะ หนูเกิดวันที่ 19 พฤษภาคม 2526 เวลา 19.27 ค่ะ
    หนูเพิ่งได้งานใหม่ค่ะ จะเริ่มงานวันจันทร์ที่ 28 ก.ค. นี้แล้วค่ะ
    รบกวนสอบถามคุณลุงหมอเรื่องงานใหม่นี้ ว่าตามพื้นดวงดีมั๊ยคะ จะทำได้นานมั๊ย เจ้านายจะเมตตาหรือเปล่า หรือจะมีปัญหาอะไรมั๊ยคะ
    ขอบคุณค่ะ

Rolling Eyes Wink Very Happy ปีนี้ จะได้เปลียนงาน ก็ ดีละครับ ตั้งใจดีๆ จะพูด จะทำ ก็ ออกมาดีเอง ละครับ *-* ปีนี้ รอบครอบหน่อยนะ เงิน จะไม่พอใช้จ้า เจ้านายก็ดีนะครับ แต่จะชอบคนขยันทำงาน จริงจังนิด 1  Rolling Eyes  ขอเตือนนิด ระวังวาจานะครับ ไม่ดีไม่พูด แก้ใขได้ จะดีจ้า  cheers farao santa

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:51 pm