รบกวนสอบถามลุงหมอเรื่องงานค่ะ

Share

Chalantee
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนสอบถามลุงหมอเรื่องงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Chalantee on Wed Jul 16, 2014 4:57 am

หนูเกิด พฤหัสบดี 21 มิถุนายน 2533 ปีมะเมีย เวลา 16.35 จ.กทม ตอนนี้ทำงานอยู่ต่างประเทศ แต่กำลังติดต่องานพิเศษเกี่ยวกับเด็กต้องเดินทางไกลประมาน 7 วัน ช่วงประมานสิ้นเดือนสิงหาต้นกันยา ไม่ทราบว่างานพิเศษตัวนี้จะได้ตามที่ตั้งใจไว้ไหม จะมีปันหาอะไรหรือจะประสบความสำเร็จไหมค่ะ ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนสอบถามลุงหมอเรื่องงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Jul 16, 2014 11:22 pm

Chalantee พิมพ์ว่า:หนูเกิด พฤหัสบดี 21 มิถุนายน 2533 ปีมะเมีย เวลา 16.35 จ.กทม ตอนนี้ทำงานอยู่ต่างประเทศ แต่กำลังติดต่องานพิเศษเกี่ยวกับเด็กต้องเดินทางไกลประมาน 7 วัน ช่วงประมานสิ้นเดือนสิงหาต้นกันยา ไม่ทราบว่างานพิเศษตัวนี้จะได้ตามที่ตั้งใจไว้ไหม จะมีปันหาอะไรหรือจะประสบความสำเร็จไหมค่ะ ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ

Rolling Eyes Wink Smile  ทำงานอยู่ต่างประเทศ แต่กำลังติดต่องานพิเศษเกี่ยวกับเด็กต้องเดินทางไกลประมาน 7 วัน ช่วงประมานสิ้นเดือนสิงหาต้นกันยา ไม่ทราบว่างานพิเศษตัวนี้จะได้ตามที่ตั้งใจไว้ไหม จะมีปันหาอะไรหรือจะประสบความสำเร็จไหมค่ะ?

farao Rolling Eyes ดูแล้ว น่าจะไม่ได้งาน แต่ ถ้าได้งานจะมีปัญหากับ ผู้ใหญ่ เกรง จะไม่เป็นไป อย่างที่คิดละครับ เด็กก็จะดื้อ เจ้าอารมย์ละครับ  geek  อยากให้รอเดือน ก.ย. ปลายๆนะจะได้งานดีจ้า แล้ว เมื่อหลังวันเกิดที่ผ่านมา ไม่มีงานหรือ?  farao jocolor santa 

Chalantee

Re: รบกวนสอบถามลุงหมอเรื่องงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Chalantee on Thu Jul 17, 2014 9:26 am

ได้งานค่ะ ตอนนี้ทำงานกับเดกค่ะ แต่มีงานพิเศษที่ติดต่อมา ตอนนี้อยู่ในช่วงดำเนินการรอผลตรวจร่างกาย เปนงานพิเศษระยะเวลาประมาน 2 อาทิต กำหนดการประมาน 17สิงหา-30สิงหาค่ะ ดวงหนูมีดวงจะได้ลาภก้อนใหญ่ประมานปลายสิงหาต้นกันยาไหมค่ะ เพราะงานพิเศษงานนี้ค่าจ้างค่อนข้างสูงค่ะ

Chalantee

ตั้งหัวข้อ  Chalantee on Thu Jul 17, 2014 9:28 am

หนูมีเกนไดด้เดินทางไกลปลายเดือนสิงหาไหมค่ะ เพราะงานพิเศษอยู่ห่างจากที่ทำงานหลักเครื่องบินประมาน 7 ชม ค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jul 17, 2014 10:53 am

Chalantee พิมพ์ว่า:หนูมีเกนได้เดินทางไกลปลายเดือนสิงหาไหมค่ะ เพราะงานพิเศษอยู่ห่างจากที่ทำงานหลักเครื่องบินประมาน 7 ชม ค่ะ

farao Shocked Rolling Eyes  ที่ถามมา 50 / 50 น่าจะมีปัญหา ภายหลังนะ ? ถ้าเป็นปลายเดือน ก.ย. ละก็ มันใจว่าได้ จะได้ขอ แบ่ง %  jocolor geek santa 

Chalantee

ตั้งหัวข้อ  Chalantee on Thu Jul 17, 2014 10:57 am

ถ้าเลื่อนเวลาเปน 14 กันยา - 27 กันยาจะประสบความสำเรจได้เดินทางและไม่มีปันหากับงานหลักรึป่าวค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jul 17, 2014 9:45 pm

Chalantee พิมพ์ว่า:ถ้าเลื่อนเวลาเปน 14 กันยา - 27 กันยาจะประสบความสำเรจได้เดินทางและไม่มีปันหากับงานหลักรึป่าวค่ะ

Very Happy Laughing Smile  ใช่เลยจ้า *-*  cheers farao santa 

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:54 pm