เมื่อไหร่ผมจะได้งานทำครับ

Share

maxzanet
    สมาชิกทั่วไป

เมื่อไหร่ผมจะได้งานทำครับ

ตั้งหัวข้อ  maxzanet on Tue Jul 15, 2014 5:03 pm

สวัสดีครับ ลุงหมอ ผมชื่อเกริกฤทธิ์ ศรีประสงค์ เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2532 เวลา 13.30 (ถ้าจำไม่ผิดเรื่องเวลาเกิด) ขอถามเลยแล้วกัน
    1 ผมสมัครงานไว้แห่งหนึ่ง เค้ายังไม่ติดต่อมาเลย อยากทราบว่าจะได้งานนี้หรือเปล่า
    2.ระหว่างเอกชนกับงานราชการ อันไหนจะรุ่งมากกว่าสำหรับผม
    3.อยากทราบดวงทั่วไปของผมครับ
    กรุณาตอบด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับลุงหมอ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: เมื่อไหร่ผมจะได้งานทำครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jul 15, 2014 7:58 pm

maxzanet พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ ลุงหมอ ผมชื่อเกริกฤทธิ์ ศรีประสงค์ เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2532 เวลา 13.30 (ถ้าจำไม่ผิดเรื่องเวลาเกิด) ขอถามเลยแล้วกัน
    1 ผมสมัครงานไว้แห่งหนึ่ง เค้ายังไม่ติดต่อมาเลย อยากทราบว่าจะได้งานนี้หรือเปล่า
    2.ระหว่างเอกชนกับงานราชการ อันไหนจะรุ่งมากกว่าสำหรับผม
    3.อยากทราบดวงทั่วไปของผมครับ
    กรุณาตอบด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับลุงหมอ

Rolling Eyes Very Happy Laughing  1 ผมสมัครงานไว้แห่งหนึ่ง เค้ายังไม่ติดต่อมาเลย อยากทราบว่าจะได้งานนี้หรือเปล่า?
     farao  น่าจะได้งานเดือน สิงหาคมละ เป็บ บ.ต่างชาติ หรือ หุ้นทุน

2.ระหว่างเอกชนกับงานราชการ อันไหนจะรุ่งมากกว่าสำหรับผม?
     farao  โรงงาน รัฐวิสาหกิจจะดีนะครับราชการก็ได้จ้า

3.อยากทราบดวงทั่วไปของผมครับ?
     farao  ปีนี้จะมีปัญหา การงาน ต้องเปลี่ยนงาน ให้ระวังปากคำ ตัวเอง ไม่ดี ไม่พูดนะครับ เราจะเดือดร้อนเพราะ" ปาก "เราเองจ้า  geek jocolor santa 

maxzanet

ตั้งหัวข้อ  maxzanet on Tue Aug 19, 2014 12:07 pm

ขอบคุณครับ โทษทีที่มาขอบคุณช้าไปครับ งั้นเข้าเรื่องเลยดีกว่า ถ้าสมมุติผมเปลี่ยนงาน ผมจะได้งานอีกทีช่วงไหนครับ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Aug 19, 2014 6:24 pm

maxzanet พิมพ์ว่า:ขอบคุณครับ โทษทีที่มาขอบคุณช้าไปครับ งั้นเข้าเรื่องเลยดีกว่า ถ้าสมมุติผมเปลี่ยนงาน ผมจะได้งานอีกทีช่วงไหนครับ

Rolling Eyes Very Happy Laughing 1 ผมสมัครงานไว้แห่งหนึ่ง เค้ายังไม่ติดต่อมาเลย อยากทราบว่าจะได้งานนี้หรือเปล่า?
    farao น่าจะได้งานเดือน สิงหาคมละ เป็บ บ.ต่างชาติ หรือ หุ้นทุน  farao santa 

maxzanet

ตั้งหัวข้อ  maxzanet on Tue Aug 19, 2014 7:36 pm

คืนตอนนี้ผมได้งานแล้วครับ แค่เพียงอยากรู้เท่านั้นล่ะครับ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Aug 20, 2014 11:44 am

maxzanet พิมพ์ว่า:คืนตอนนี้ผมได้งานแล้วครับ แค่เพียงอยากรู้เท่านั้นล่ะครับ

farao sunny Rolling Eyes คืนตอนนี้ผมได้งานแล้วครับ แค่เพียงอยากรู้เท่านั้นล่ะครับM ..... jocolor geek ก็ดีละนี่นา ถ้ายังไม่ได้งานใหม่ อย่าออกจากงานเก่านะครับ จะเดือดร้อน  geek santa 

เวลาขณะนี้ Thu Dec 08, 2016 6:54 pm