มีถามมาชาตามมือและเท้า

Share
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

มีถามมาชาตามมือและเท้า

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Jun 26, 2014 4:28 pm

*-* มีถามมา คนแก่...ชาตามมือและเท้า กำลังยุ่งๆรีบๆ เลยลืมบอก ให้ลองๆทานน้ำเกลือแร่ ที่มีขายตามตลาดจะบรรจุขวด หรือเป็นซองละลายน้ำก็ได้นะครับ * หรือทานขนมจีน น้ำยาที่มีกระชายปนมาข้นๆ สุดท้ายถ้ามีปวดขา เขา กล้ามเนื้อด้วยก็ เหง้าไผ่ครับ นำมาถาก ถ้าไม่ใหวก็ ต้มไปทั้งเหง้าเลยจ้า ให้น้ำท่วม ทานแทนน้ำ จะช่วยได้ละครับผม *-*ทิ้งถ่อนก็ดีนะครับ นำมาต้มทานแทนน้ำดูจ้า

เวลาขณะนี้ Mon Dec 11, 2017 10:19 pm