รบกวนลุงหมอแฟนถ่ายผูกเป็นอึแพะ

Share

Pithan
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอแฟนถ่ายผูกเป็นอึแพะ

ตั้งหัวข้อ  Pithan on Thu Jun 05, 2014 12:03 am

แฟนผมท้องผูกมาก เป็นอึแพะคล้อยเม็ดเล็กๆค้างอยู่ ทำให้ถ่ายลำบากมาก ทนทุกข์อยู่หลายปี รักษาไม่หาย ไปส่องกล้องก็ไม่พบอะไร รักษาหมอแผนปัจจุบัน ได้ไฟเบอร์ผงมาดื่ม ก็ไม่หาย เวลาถ่ายไม่ออกจะท้องอืดทำให้ทรมาน ทานข้าวไม่ได้ รบกวนลุงหมอช่วยแนะนำด้วยครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอแฟนถ่ายผูกเป็นอึแพะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jun 09, 2014 9:10 pm

Pithan พิมพ์ว่า:แฟนผมท้องผูกมาก เป็นอึแพะคล้อยเม็ดเล็กๆค้างอยู่ ทำให้ถ่ายลำบากมาก ทนทุกข์อยู่หลายปี รักษาไม่หาย ไปส่องกล้องก็ไม่พบอะไร รักษาหมอแผนปัจจุบัน ได้ไฟเบอร์ผงมาดื่ม ก็ไม่หาย เวลาถ่ายไม่ออกจะท้องอืดทำให้ทรมาน ทานข้าวไม่ได้ รบกวนลุงหมอช่วยแนะนำด้วยครับ

Rolling Eyes Wink Very Happy  ต้องหาน้ำหมักผลไม้รวม อายุ 1 ปีขึ้นไป ทาน ละครับ 1 ช้อนชา น้ำ 1 แก้วเต็มๆ ระหว่าง อาหาร 3 เวลา และ ตื่นนอน + ก่อนนอน สรุป วันละ 5 ครั้ง ก็ผสมอย่างน้อย 5 แก้วละ  cheers  เกินกว่านนั้นก็ได้นิ น้ำ ต้องทานมากๆ ผลไม้ พวกมะละกอ + กล้วยสุกๆ ทาน มากๆครับ  farao geek santa 

Pithan

Re: รบกวนลุงหมอแฟนถ่ายผูกเป็นอึแพะ

ตั้งหัวข้อ  Pithan on Mon Jun 09, 2014 9:43 pm

ขอบคุณมากครับ ลุงหมอ ที่ช่วยเหลือแนะนำครับ
    แต่ผมยังใหม่กับเรื่องการหมักน้ำครับ
    ผมรบกวนขอน้ำหมักลุงหมอ มาช่วยเยียวยาแฟนด้วยครับ
    ผมสงสารแฟนมากครับ อยากให้หายจากโรคนี้ครับ
    ผมขออีเมลล์ติดต่อลุงหมอครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jun 09, 2014 11:05 pm

Pithan พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากครับ ลุงหมอ ที่ช่วยเหลือแนะนำครับ
    แต่ผมยังใหม่กับเรื่องการหมักน้ำครับ
    ผมรบกวนขอน้ำหมักลุงหมอ มาช่วยเยียวยาแฟนด้วยครับ
    ผมสงสารแฟนมากครับ อยากให้หายจากโรคนี้ครับ
    ผมขออีเมลล์ติดต่อลุงหมอครับ

Very Happy Laughing Wink โทรติดต่อเบอร์หน้าเว็บ ได้เลยจ้า  โอนเงิน บอกที่อยูปลายทางครับ ลุงหมอ) โทร.ทรูมูฟ 086-629-0416 ดีแทค 088-148-7264

ธ.ทหารไทย สาขาเขาทราย 391-2-22389-2 พระพันศักดิ์ เสลาหอม
    ธ.กสิกรไทย สาขาทับคล้อ 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล cheers farao santa 

เวลาขณะนี้ Tue Dec 12, 2017 5:27 pm