อะไรที่ทานแล้วช่วยเกี่ยวกับโรครูมาตอยน์

Share

chaowalit
    สมาชิกทั่วไป

อะไรที่ทานแล้วช่วยเกี่ยวกับโรครูมาตอยน์

ตั้งหัวข้อ  chaowalit on Sat May 31, 2014 4:27 am

มีอะไรที่ทานแล้วช่วยเกี่ยวกับโรครูมาตอยน์บ้างมั้ยครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: อะไรที่ทานแล้วช่วยเกี่ยวกับโรครูมาตอยน์

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jun 02, 2014 3:51 pm

chaowalit พิมพ์ว่า:มีอะไรที่ทานแล้วช่วยเกี่ยวกับโรครูมาตอยน์บ้างมั้ยครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

Laughing Very Happy Smile  ถามง่ายนะ ตอบยาก
     Rolling Eyes  ขนมจีนน้ำยาที่ ใส่กระชาย มากๆละ */* ลูกเดือย ต้มให้ขุ่น ทานน้ำประจำ */* เหง้าไผ่ ต้มทานครับ  Rolling Eyes  อย่างอี่นๆ ก็ น้ำหมัก ชิ่ง ข่า กระชาย ขมิ้น และ แช่ น้ำหมักผลไม้เปรี้ยวละครับ งดอาหาร เค็มมัน และสัตว์ปีก นะครับ  cheers   jocolor  geek  farao  santa 

chaowalit

-ขอบคุณมากครับคุณลง

ตั้งหัวข้อ  chaowalit on Mon Jun 09, 2014 7:00 pm

-ขอบคุณมากครับคุณลง
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: อะไรที่ทานแล้วช่วยเกี่ยวกับโรครูมาตอยน์

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Jun 09, 2014 9:15 pm

chaowalit พิมพ์ว่า:-ขอบคุณมากครับคุณลง

Very Happy Laughing Smile   cheers geek jocolor farao albino cherry santa 

เวลาขณะนี้ Mon Dec 11, 2017 10:07 pm