ปวดส้นเท้าแก้ไข แบบไหนครับ

Share

chaowalit
    สมาชิกทั่วไป

ตั้งหัวข้อ  chaowalit on Fri May 09, 2014 9:18 pm

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ปวดส้นเท้าแก้ไข แบบไหนครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat May 10, 2014 12:42 am

chaowalit พิมพ์ว่า:ปวดส้นเท้าแก้ไข แบบไหนครับ

Laughing Very Happy Smile ใช้น้ำหมัก ผลไม้รวม หรือ พลอยเพชร อายุ 3 เดือน ขึ้นไป แช่เท้า หรือถุงเท้าชุบ สรวมใส่ แทนแช่น้ำหมัก ทำประจำครับ เช้าเย็น?  tongue และที่หมัก อายุเกิน 1 ปี ผสมน้ำดืมประจำ 1 ช้อนชา 1 แก้ครับ ไม่เกิน 1 เดือน หายแน่นอนครับ  cheers farao santa 

chaowalit

ขอบคุณมากครับ คุณลงหมอ

ตั้งหัวข้อ  chaowalit on Sun May 11, 2014 10:59 am

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    chaowalit พิมพ์ว่า:ปวดส้นเท้าแก้ไข แบบไหนครับ

Laughing Very Happy Smile ใช้น้ำหมัก ผลไม้รวม หรือ พลอยเพชร อายุ 3 เดือน ขึ้นไป แช่เท้า หรือถุงเท้าชุบ สรวมใส่ แทนแช่น้ำหมัก ทำประจำครับ เช้าเย็น?  tongue และที่หมัก  อายุเกิน 1 ปี ผสมน้ำดืมประจำ 1 ช้อนชาผสมน้ำดื่ม  1 แก้วครับ ไม่เกิน 1 เดือน หายแน่นอนครับ  cheers farao santa 
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ปวดส้นเท้าแก้ไข แบบไหนครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed May 14, 2014 11:50 am

chaowalit พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:

Laughing Very Happy Smile ใช้น้ำหมัก ผลไม้รวม หรือ พลอยเพชร อายุ 3 เดือน ขึ้นไป แช่เท้า หรือถุงเท้าชุบ สรวมใส่ แทนแช่น้ำหมัก ทำประจำครับ เช้าเย็น?  tongue และที่หมัก  อายุเกิน 1 ปี ผสมน้ำดืมประจำ 1 ช้อนชาผสมน้ำดื่ม  1 แก้วครับ ไม่เกิน 1 เดือน หายแน่นอนครับ  cheers farao santa 

farao jocolor geek cheers Very Happy Laughing santa 

เวลาขณะนี้ Wed Oct 18, 2017 8:00 pm