กราบคุณลงหมอที่เคารพ

Share
    มด
    สมาชิกทั่วไป

กราบคุณลงหมอที่เคารพ

ตั้งหัวข้อ  มด on Thu Sep 29, 2011 6:26 pm

นู่ชื่อมดค่ะ Very Happy มดพึ่งเริ่มหมักน้ำหมักค่ะเพราะได้มีโอกาศได้ใช้น้ำมหาบำบัดขอป้าเช้งน่ะค่ะแต่มีขวดเดียว Sad ใช้ทั้งบ้านเลยทั้งพ่อแม่และน้องๆและตัวมดเอง ใช้แล้วเห็นคุณค่าของน้ำหมักมากๆค่ะและเริ่มทำการหมักไว้แต่อายุน้ำหมักยังใช้ไม่ได้น่ะค่ะ Laughing แต่ก้อจะอดทนรอน้ำหมักของตัวเองต่อไป พึ่งหมักมาได้เกือบสองเดือนแล้วค่ะ เพราะที่บ้านเป็นภูมิแพ้ คลอเลสเตอรอลสูง กันน่ะค่ะ รบกวนคุณลุงหมอเมตตา มดขอหัวเชื้อน้ำพุทธบัญญัติ เพื่อมดจะนำไปขยายต่อได้มั๊ยค่ะคุณลุงหมอ Question
    ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากๆเลยค่ะ (ฮ่าๆ กลัวไม่ได้รีบขอบคุณไว้ก่อนเลย Embarassed )

แก้ไขล่าสุดโดย มด เมื่อ Fri Oct 12, 2012 10:32 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: กราบคุณลงหมอที่เคารพ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Sep 30, 2011 11:02 am

มด พิมพ์ว่า:นู่ชื่อมดค่ะ Very Happy มดพึ่งเริ่มหมักน้ำหมักค่ะเพราะได้มีโอกาศได้ใช้น้ำมหาบำบัดขอป้าเช้งน่ะค่ะแต่มีขวดเดียว Sad ใช้ทั้งบ้านเลยทั้งพ่อแม่และน้องๆและตัวมดเอง ใช้แล้วเห็นคุณค่าของน้ำหมักมากๆค่ะและเริ่มทำการหมักไว้แต่อายุน้ำหมักยังใช้ไม่ได้น่ะค่ะ Laughing แต่ก้อจะอดทนรอน้ำหมักของตัวเองต่อไป พึ่งหมักมาได้เกือบสองเดือนแล้วค่ะ เพราะที่บ้านเป็นภูมิแพ้ คลอเลสเตอรอลสูง กันน่ะค่ะ รบกวนคุณลุงหมอเมตตา มดขอหัวเชื้อน้ำพุทธบัญญัติ เพื่อมดจะนำไปขยายต่อได้มั๊ยค่ะคุณลุงหมอ Question
    ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากๆเลยค่ะ (ฮ่าๆ กลัวไม่ได้รีบขอบคุณไว้ก่อนเลย Embarassed )
    ที่อยู่ค่ะ
    ถ.ยิ้มประสิทธิ์ อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี 41110

Very Happy Laughing Smile ได้ครับ กลับไป โพสต์ ในกระทู้สมุนไพรนะครับ ขอแบ่งหัวเชื้อ กับคุณ อู๊ดดี้ หรือ หนูแดง แลัว นัดเจอกะเขา ที่ขอนแก่น ลงทุนเดินทางนิดนะครับ ไกล้ๆ แค่นั้นเอง? แล้วแบ่งน้ำหยดพุทธมหาบำบัติ ที่เขาได้เลย? Very Happy หัวเชื้อ ไม่ใช่ยา นะครับ เป็นแค่ตัวเร่งอายุ เร่งคุณภาพน้ำหมักของเรา ด้วยหัวเชื้อเอ็มไซน์ 15 ปี ครับ santa

แก้ไขล่าสุดโดย ลุงหมอ เมื่อ Wed Mar 20, 2013 11:29 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    มด

ตั้งหัวข้อ  มด on Wed Mar 20, 2013 12:28 am

กราบรบกวนลุงหมอ ช่วยลบ ชื่อจริง+นามสกุล+ที่อยู่ ของมดให้มดได้มั๊ยค่ะ เพราะมันโชว์ในที่สาธารณะค่ะ
    วิธีลบ ลุงหมอกดที่ +EDIT ใต้ข้อความของลุงหมอที่มี ชือจริง+นามสกลุล+ที่อยู่ ของมด แล้วไปที่ข้อความ ลบเหมือนข้อความปกติค่ะ พอลบเสร็จ กด SEND เรียบร้อยแล้วค่ะ
    กราบขอบพระคุณค่ะลุงหมอ flower
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Mar 21, 2013 5:41 pm

มด พิมพ์ว่า:กราบรบกวนลุงหมอ ช่วยลบ ชื่อจริง+นามสกุล+ที่อยู่ ของมดให้มดได้มั๊ยค่ะ เพราะมันโชว์ในที่สาธารณะค่ะ
    วิธีลบ ลุงหมอกดที่ +EDIT ใต้ข้อความของลุงหมอที่มี ชือจริง+นามสกลุล+ที่อยู่ ของมด แล้วไปที่ข้อความ ลบเหมือนข้อความปกติค่ะ พอลบเสร็จ กด SEND เรียบร้อยแล้วค่ะ
    กราบขอบพระคุณค่ะลุงหมอ flower

Very Happy Laughing Smile เรียบร้อยละจ้า Rolling Eyes Wink farao cherry cherry cheers santa santa
    มด

ตั้งหัวข้อ  มด on Fri Mar 22, 2013 9:20 pm

กราบขอบพระคุณลุงหมอค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย มด เมื่อ Fri Mar 22, 2013 9:31 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    มด

ตั้งหัวข้อ  มด on Fri Mar 22, 2013 9:28 pm

[quote="มด"]กราบขอบพระคุณลุงหมอค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Mar 22, 2013 10:29 pm

[quote="มด"]
    มด พิมพ์ว่า:กราบขอบพระคุณลุงหมอค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes คิดอะไรไม่ออก บอกพ่อมดขาว 5555+ เอ้ย..? santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Tue Dec 12, 2017 5:29 pm