เป็นสมาชิกใหม่ มีเรื่องรบกวนอยากสอบถามครับ

Share

thakan
    สมาชิกทั่วไป

เป็นสมาชิกใหม่ มีเรื่องรบกวนอยากสอบถามครับ

ตั้งหัวข้อ  thakan on Wed Apr 09, 2014 4:30 pm

สวัสดีครับ ลุงหมอ ผมกินน้ำหมักพลอยเพชรของคุณแม่อายุ 3 ปี กินมาได้ประมาณ 3-4 อาทิตย์ วันละ 1 แป๊ก 3 เวลา เช้า กลาง วัน เย็น หลังอาหาร แล้วมีอาการปวดกล้ามเนื้อและตามข้อ และเหมือนมีไข้ต่ำๆ เป็นมาประมาณ 5-6 วันครับ อยากสอบถามลุงหมอว่าแบบนี้เป็นอาการปรกติหรือไม่ครับ ขอบพระคุณมากครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: เป็นสมาชิกใหม่ มีเรื่องรบกวนอยากสอบถามครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Apr 09, 2014 6:59 pm

thakan พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ ลุงหมอ ผมกินน้ำหมักพลอยเพชรของคุณแม่อายุ 3 ปี กินมาได้ประมาณ 3-4 อาทิตย์ วันละ 1 แป๊ก 3 เวลา เช้า กลาง วัน เย็น หลังอาหาร แล้วมีอาการปวดกล้ามเนื้อและตามข้อ และเหมือนมีไข้ต่ำๆ เป็นมาประมาณ 5-6 วันครับ อยากสอบถามลุงหมอว่าแบบนี้เป็นอาการปรกติหรือไม่ครับ ขอบพระคุณมากครับ

Rolling Eyes Wink Very Happy  ใช้มากไปละครับ เกินขนาด? ให้ใช้ 1 ช้อนชา น้ำ 1 แก้ว นะครับ ลดลง อย่าไปกินตามอย่างเขา นะครับ ? ทานมากๆแบบนั้น มันจะเป็น อันตรายต่อตับครับ มีเอลกอฮอล เหมือนเหล้าไวน์ละ farao jocolor santa 

thakan

Re: เป็นสมาชิกใหม่ มีเรื่องรบกวนอยากสอบถามครับ

ตั้งหัวข้อ  thakan on Wed Apr 09, 2014 7:01 pm

ขอบคุณครับ แล้วอาการพวกนี้เป็นปรกติมั้ยครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Apr 09, 2014 7:06 pm

thakan พิมพ์ว่า:ขอบคุณครับ แล้วอาการพวกนี้เป็นปรกติมั้ยครับ

Laughing Very Happy Smile  ให้ใช้ 1 ช้อนชา น้ำ 1 แก้ว นะครับ เขาก็จะ ปกติเองละครับ  cheers farao santa 

thakan

ตั้งหัวข้อ  thakan on Wed Apr 09, 2014 7:10 pm

ขอบคุณครับ ที่แนะนำ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Apr 09, 2014 7:36 pm

thakan พิมพ์ว่า:ขอบคุณครับ ที่แนะนำ

farao Laughing Very Happy  ยินดีครับผม  cheers sunny albino cherry santa 

เวลาขณะนี้ Tue Dec 12, 2017 10:50 pm