ตรวจดวงหน่อยค่ะ

Share

surachai
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงหน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  surachai on Sun Mar 16, 2014 3:10 pm

คือว่าหนูอยากต่อเติมบ้านแต่ก็มีปัญหาค่ะหนูเกิด ๑๕ ส.ค. ๒๕๒๔ ปีระกา เกิดวันเสาร์คะ
    1.ถ้าหนูกู้เงินมาช่วงนี้จะมีปัญหาด้านการเงินไหมค่ะ
    ๒.หนูดูในเน็ตเค้าบอกว่าคนเกิดราศีกรกฏ ปีนี้หน้าบ้านหันไปทางทิศใต้ไม่ดี มีปัญหากับครอบครัว เดิมบ้านก็หันไปทางนี้อยู่แล้วค่ะแม่สร้างไว้ ถ้าหันทางเดิมจะเป็นไรไหมค่ะ
    ๓.ถ้าหนูจะต่อเติมบ้านควรยกวันไหนช่วงเดือนพฤษภาคม ค่ะ
    รบกวนลุงหมอด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ตรวจดวงหน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Mar 16, 2014 11:43 pm

surachai พิมพ์ว่า:คือว่าหนูอยากต่อเติมบ้านแต่ก็มีปัญหาค่ะหนูเกิด  ๑๕  ส.ค.  ๒๕๒๔  ปีระกา  เกิดวันเสาร์คะ
    1.ถ้าหนูกู้เงินมาช่วงนี้จะมีปัญหาด้านการเงินไหมค่ะ
    ๒.หนูดูในเน็ตเค้าบอกว่าคนเกิดราศีกรกฏ  ปีนี้หน้าบ้านหันไปทางทิศใต้ไม่ดี  มีปัญหากับครอบครัว  เดิมบ้านก็หันไปทางนี้อยู่แล้วค่ะแม่สร้างไว้  ถ้าหันทางเดิมจะเป็นไรไหมค่ะ
    ๓.ถ้าหนูจะต่อเติมบ้านควรยกวันไหนช่วงเดือนพฤษภาคม  ค่ะ
    รบกวนลุงหมอด้วยนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing  ไม่มีเวลาเกิด ถ้า เช้ามืด จึงจะได้ราศรี กรกฏ

1. จะได้เงินก็ หลังวันเกิดละครับ อย่างไวก็ เมษาละ ช่วงนี้ เงิน ไม่พอใช้ ต้องระวัง รอบครอบการใช้เงินจ้า ดวงเก็บเงินไม่อยู่นะเรา?

2. อย่าไปเชื่อนะครับ? ไม่จริงละ  sunny 

3. จะยกบ้านต่อเติม? เอาไว้ มีเงินพร้อมก่อน ดีกว่า นะครับ ให้ทำเดือนคู่จ้า  farao santa 

เวลาขณะนี้ Wed Mar 29, 2017 12:24 pm