รบกวนลุงหมอช่วยเหลือ

Share

NTsai
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอช่วยเหลือ

ตั้งหัวข้อ  NTsai on Mon Mar 03, 2014 2:33 pm

silent  สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ หนูมีเรื่องรบกวนคุณลุงหมอ ช่วยตรวจเช็คดวงชะตาของหนูนิดได้มั้ยค่ะ
    ชื่อ ณาถินี  สายสาธร เกิดวันศุกร์ ที่ 20 พฤษภาคม 2521 ปีมะเมีย เวลา 03.55 น.(กำลังจะเช้าวันเสาร์)
    1. ในช่วงอายุของหนูตั้งแต่นี้ไป ชะตาชีวิตของหนูจะเป็นอย่างไรบ้างทั้งเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก
    2. หนูมีปัญหากับแฟนถึงขั้นจะเลิก แต่ก็ยังคุยกัน แต่หนูก็อยากให้เขาใจอ่อนแล้วกลับมาเข้าใจกันอีกครั้ง หนูอยากทราบว่าจะมีแนวโน้ม หรือมีโอกาสมั้ยค่ะ ที่เขาจะกลับมา เขาชื่อ ไตย เรืองวิชา เกิดวันอาทิตย์ ที่ 17 มิถุนายน 2516 ปีฉลู ไม่ทราบเวลาค่ะ รบกวนคุณลุงหมอช่วยด้วยนะค่ะ
    3. ดวงชะตาแฟนหนูเป็นอย่างไรบ้างค่ะ

หนูขอขอบคุณ คุณลุงหมอ ที่ช่วยตอบคำถามทั้ง 3 ขอให้หนูนะค่ะ

ปล.หนูเห็นที่คุณลุงหมอโพสเกี่ยวกับการสร้างพระ หนูสนใจที่จะร่วมกุศลกับกิจกกรมในครั้งนี้ แต่ถ้าหนูโอนเงินเข้าร่วมกับคุณลุงหมอ หนูต้องมาแจ้งอะไรอีกหรือไม่ค่ะ แล้วจะต้องทำอย่างไร I love you
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอช่วยเหลือ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Mar 04, 2014 1:48 am

NTsai พิมพ์ว่า:[size=18.399999618530273]silent  สวัสดีค่ะคุณลุงหมอ หนูมีเรื่องรบกวนคุณลุงหมอ ช่วยตรวจเช็คดวงชะตาของหนูนิดได้มั้ยค่ะ
    ชื่อ ณาถินี  สายสาธร เกิดวันศุกร์ ที่ 20 พฤษภาคม 2521 ปีมะเมีย เวลา 03.55 น.(กำลังจะเช้าวันเสาร์)
    1. ในช่วงอายุของหนูตั้งแต่นี้ไป ชะตาชีวิตของหนูจะเป็นอย่างไรบ้างทั้งเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก
    2. หนูมีปัญหากับแฟนถึงขั้นจะเลิก แต่ก็ยังคุยกัน แต่หนูก็อยากให้เขาใจอ่อนแล้วกลับมาเข้าใจกันอีกครั้ง หนูอยากทราบว่าจะมีแนวโน้ม หรือมีโอกาสมั้ยค่ะ ที่เขาจะกลับมา เขาชื่อ ไตย เรืองวิชา เกิดวันอาทิตย์ ที่ 17 มิถุนายน 2516 ปีฉลู ไม่ทราบเวลาค่ะ รบกวนคุณลุงหมอช่วยด้วยนะค่ะ
    3. ดวงชะตาแฟนหนูเป็นอย่างไรบ้างค่ะ

หนูขอขอบคุณ คุณลุงหมอ ที่ช่วยตอบคำถามทั้ง 3 ขอให้หนูนะค่ะ

ปล.หนูเห็นที่คุณลุงหมอโพสเกี่ยวกับการสร้างพระ หนูสนใจที่จะร่วมกุศลกับกิจกกรมในครั้งนี้ แต่ถ้าหนูโอนเงินเข้าร่วมกับคุณลุงหมอ หนูต้องมาแจ้งอะไรอีกหรือไม่ค่ะ แล้วจะต้องทำอย่างไร I love you[/size]

farao jocolor Wink เกี่ยวกับการสร้างพระ หนูสนใจที่จะร่วมกุศลกับกิจกกรมในครั้งนี้ แต่ถ้าหนูโอนเงินเข้าร่วมกับคุณลุงหมอ หนูต้องมาแจ้งอะไรอีกหรือไม่ค่ะ แล้วจะต้องทำอย่างไร ?
     farao  เงินทำบุญสร้างพระ ต้องบอกด้วยนะครับจะได้ แยกประเภท ละครับ? โอนเข้า ตามปกติ แต่ควรบอกครับ?

farao  Shocked ถามผมเกิน 3 เรื่องเอาเปรียบผม?
    1. ปีนี้เข้าวินาศ มีแต่เรื่องเสื่อม เสีย สิ้นเดือน พ.ค. แล้วจึงจะดีครับ เงินไม่ดีจะเสียเงิน ขาดมือ ไม่พอใช้ 2 ปีความรักมีก็ เหมือนไม่มี งานต้องได้คนช่วยจึงจะดี
    2. หลังวันเกิด จะมีคู่ครับ ส่วนจะคนเดิมหรือไม่ ผม ไม่ทราพ ระวังปาก สัญญาเราเองให้ดี จะมีผล ทั้งดี และเลวจ้า
    3. ผมไม่ตอบครับ เกินกติกาจ้า? ถามมากเกินไปครับ ? ทำ พูด ให้อยู่ในศีลธรรม ไม่ดีไม่พูดนะครับ แค่ ไม่ให้มีเรื่องก็ เก่ง ละครับ
     santa 

เวลาขณะนี้ Thu Jun 29, 2017 2:18 am