รบกวนดูดวงให้ด้วยค่ะ

Share

nan2009
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนดูดวงให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  nan2009 on Fri Feb 21, 2014 1:47 pm

สวัสดีค่ะ คุณลุงหมอ

ดิฉันเกิดวันศุกร์ที่ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2499 เวลา 07.25 น. กรุงเทพฯ มีปัญหาเรียนถามคุณลุงหมอดังนี้ค่ะ

1. อาชีพนักเขียน (หนังสือคอมพิวเตอร์) ที่ทำอยู่ตอนนี้ เหมาะกับดวงชะตาหรือไม่ ถ้าไม่เหมาะควรทำอาชีพอะไร

2  ตอนนี้มีหนี้สินจากการปลูกบ้านให้คุณแม่ 2 ล้านบาท ไม่ทราบว่าจะมีโอกาสใช้หนี้ใช้สินได้หมดในปีไหน รายได้จากงานเขียนหนังสือไม่ค่อยแน่นอน มากบ้างน้อยบ้าง ขึ้นกับยอดขายในแต่ละเดือน เกรงว่าจะตายซะก่อนใช้หนี้หมด

3. ในชีวิตนี้ ก่อนตายจะมีโอกาสได้ลาภก้อนใหญ่จากการเสี่ยงโชคบ้างหรือไม่คะ จะได้นำเงินมาใช้หนี้ เพราะตั้งแต่เกิดมาไม่เคยมีโชคลาภทางนี้เลย จะเรียกว่าดวงอับโชคก็ได้ เกรงว่าตอนบั้นปลายชีวิตจะลำบากเพราะเป็นโสดไม่มีครอบครัว

ขอบพระคุณ คุณลุงหมอมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนดูดวงให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Feb 23, 2014 12:33 am

nan2009 พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ คุณลุงหมอ

ดิฉันเกิดวันศุกร์ที่ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2499 เวลา 07.25 น. กรุงเทพฯ มีปัญหาเรียนถามคุณลุงหมอดังนี้ค่ะ

1. อาชีพนักเขียน (หนังสือคอมพิวเตอร์) ที่ทำอยู่ตอนนี้ เหมาะกับดวงชะตาหรือไม่ ถ้าไม่เหมาะควรทำอาชีพอะไร

2  ตอนนี้มีหนี้สินจากการปลูกบ้านให้คุณแม่ 2 ล้านบาท ไม่ทราบว่าจะมีโอกาสใช้หนี้ใช้สินได้หมดในปีไหน รายได้จากงานเขียนหนังสือไม่ค่อยแน่นอน มากบ้างน้อยบ้าง ขึ้นกับยอดขายในแต่ละเดือน เกรงว่าจะตายซะก่อนใช้หนี้หมด

3. ในชีวิตนี้ ก่อนตายจะมีโอกาสได้ลาภก้อนใหญ่จากการเสี่ยงโชคบ้างหรือไม่คะ จะได้นำเงินมาใช้หนี้ เพราะตั้งแต่เกิดมาไม่เคยมีโชคลาภทางนี้เลย จะเรียกว่าดวงอับโชคก็ได้ เกรงว่าตอนบั้นปลายชีวิตจะลำบากเพราะเป็นโสดไม่มีครอบครัว

ขอบพระคุณ คุณลุงหมอมากค่ะ

Rolling Eyes Wink Very Happy  เกิดวันศุกร์ที่ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2499 เวลา 07.25 น. กรุงเทพฯ  farao ปีวอก

1. ก็ดีละครับ งานงานเครื่องจักร์ ที่ให้ความรู้? นี้ก็ ได้เเงินดีละครับ ได้มา ตลอด

2. เกรงว่าจะตายซะก่อนใช้หนี้หมด ? คิดมากวิตก แล้ว หนี้มันลดลงได้หรือ? ใช้ให้รอบครอบ ไม่จ่ายถ้าไม่จำเป็น จะได้เหลือสำรองจ้า

3. หลังวันเกิด การงานจะหนักขึ้น การเงินก็จะดีขึ้นจ้า ดวงแบบนี้ มักไม่ได้แต่ง ถ้ามีคู่ก็ มักซ่อนเร้นนะ? จะเสียงโชคก็ เดือนมีนาคม กะ เมษา เลขบ้าน รถหรือ โทรศัพย์ ละกัน ซื้อสัก 3 ใบพอ
     geek santa 

nan2009

ตั้งหัวข้อ  nan2009 on Sun Feb 23, 2014 10:18 am

ขอบพระคุณ คุณลุงหมอมากๆ ดีใจมากที่คุณลุงหมอกรุณาตอบให้ค่ะ รู้สึกสบายใจขึ้น อยากเรียนถามเรื่องเสี่ยงโชค คือที่ให้ดูเลขที่บ้าน รถ หรือโทรศัพท์ ให้ดูเลขท้าย 2 หรือ 3 ตัวเท่านั้น ใช่มั้ยคะ และตามดวงจะมีโอกาสถูกซักกี่เปอร์เซนต์คะ

รบกวนถามอีกนิดค่ะ คือตามดวงจะมีการเสียญาติผู้ใหญ่หรือเปล่า เดือนมีนาคมนี้ คุณแม่จะอายุครบ 92 ปี มีคนทักมาว่าให้ระวังจะมีเคราะห์หนัก ไม่ทราบว่าจริงหรือเปล่าคะ

ขอบพระคุณค่ะ ขอให้คุณลุงหมอมีสุขภาพแข็งแรง เจริญด้วยโภคทรัพย์และอริยทรัพย์ เป็นที่พึ่งของผู้ที่มีความทุกข์ต่อไปนานๆนะคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Feb 23, 2014 7:28 pm

nan2009 พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณ คุณลุงหมอมากๆ ดีใจมากที่คุณลุงหมอกรุณาตอบให้ค่ะ รู้สึกสบายใจขึ้น อยากเรียนถามเรื่องเสี่ยงโชค คือที่ให้ดูเลขที่บ้าน รถ หรือโทรศัพท์ ให้ดูเลขท้าย 2 หรือ 3 ตัวเท่านั้น ใช่มั้ยคะ และตามดวงจะมีโอกาสถูกซักกี่เปอร์เซนต์คะ

รบกวนถามอีกนิดค่ะ คือ Rolling Eyesตามดวงจะมีการเสียญาติผู้ใหญ่หรือเปล่า เดือนมีนาคมนี้ คุณแม่จะอายุครบ 92 ปี มีคนทักมาว่าให้ระวังจะมีเคราะห์หนัก ไม่ทราบว่าจริงหรือเปล่าคะ

ขอบพระคุณค่ะ ขอให้คุณลุงหมอมีสุขภาพแข็งแรง เจริญด้วยโภคทรัพย์และอริยทรัพย์ เป็นที่พึ่งของผู้ที่มีความทุกข์ต่อไปนานๆนะคะ

Laughing Very Happy Smile เรื่องเสี่ยงโชค คือที่ให้ดูเลขที่บ้าน รถ หรือโทรศัพท์ ให้ดูเลขท้าย 2 ตัวพอละ สนุกๆ ไม่ต้องมาก ถ้าพลาดอย่าให้เดือดร้อน? อย่าบ้านะ มีโอกาศ 4 งวดเท่านั้น

Rolling Eyes  Wink ตามดวงจะมีการเสียญาติผู้ใหญ่หรือเปล่า เดือนมีนาคมนี้ คุณแม่จะอายุครบ 92 ปี มีคนทักมาว่าให้ระวังจะมีเคราะห์หนัก ไม่ทราบว่าจริงหรือเปล่าคะ ?
     farao  ท่านอยู่ด้วยอายุบุญนะจ๊ะ ถ้าเลยวันเกิดแล้ว อยู่ได้อีกนานจ้า  sunny  ชวนสร้างพระเท่าตัวทุกปีจิ หน้าตัก 30 นิ้วละ อยู่ได้อีกนานจ้า  cheers farao santa 

เวลาขณะนี้ Thu Jul 27, 2017 7:49 pm