สอบถามดวงค่ะ

Share

panda
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  panda on Thu Feb 20, 2014 11:37 am

สวัสดีค่ะลุงหมอSmile
    1.อยากสอบถามดวงค่ะ ว่าปีนี้จะเป็นอย่างไร
    2.อยากให้ลุงหมอ ดูฤกษ์แต่งงานให้หน่อยค่ะ แต่งปีนี้ค่ะ (ถ้าเป็นไปได้ขอฤกษ์แต่ละเดือนก้อจะดีนะคะ)

หนูเกิด วันจันทร์ 17 ต.ค. 26  ปีกุน เวลาเกิด 21.56 น. กรุงเทพฯ
    แฟนเกิด วันอังคาร 31 พ.ค. 26 ปีกุน เวลาเกิด 15.21 น. กรุงเทพฯ

ขอบคุณล่วงหน้าคะลุงหมอ  cheers
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Feb 20, 2014 6:39 pm

panda พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอSmile
    1.อยากสอบถามดวงค่ะ ว่าปีนี้จะเป็นอย่างไร
    2.อยากให้ลุงหมอ ดูฤกษ์แต่งงานให้หน่อยค่ะ แต่งปีนี้ค่ะ (ถ้าเป็นไปได้ขอฤกษ์แต่ละเดือนก้อจะดีนะคะ)

หนูเกิด   วันจันทร์    17 ต.ค. 26  ปีกุน เวลาเกิด 21.56 น. กรุงเทพฯ
    แฟนเกิด วันอังคาร    31 พ.ค. 26 ปีกุน เวลาเกิด 15.21 น. กรุงเทพฯ

ขอบคุณล่วงหน้าคะลุงหมอ  cheers

Rolling Eyes Wink Shocked  ไปปรึกษากันก่อนนะครับ จะพร้อม เดือนใหน?  Laughing  โบราณ ใช้ เดือนคู่ นะครับ ไปดูปฏิทินก่อนจ้า?  Very Happy  ปกติถามมา ผมตอบให้ฟรีๆ?  farao  ถ้าถามมา ขอฤกษ์ แต่ละเดือน หลายๆฤกษ์ให้เลือกละ ผมคิดเงิน เลยละฤกษ์ละ 500 บาท จะต้องการกี่ฤกษ์ กี่เดือน บอกได้ละครับ  sunny jocolor  ไม่ก็ ไปหาหมอดูที่เรา เชื่อใจได้ครับ farao  ดูแล้ว เรา ฝ่ายญ. เกิด วันจันทร์ แฟน อังคาร น่าจะขัดแย้งกันบ่อย ญ. จะ แสนงอน ช. จะหงุดหงิด บ่อยๆ เขาชอบเอาใจ และ จะพูดกะเขา ต้องมีเหตุผล ห้ามใช้ อารมย์ พูดกันนะครับ คุยกันเพื่อ ปรึกษา จะดีครับ  cherry santa 

panda

ตั้งหัวข้อ  panda on Fri Feb 21, 2014 9:31 am

ขอบคุณค่ะลุงหมอ  cheers 
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Feb 23, 2014 12:04 am

panda พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะลุงหมอ  cheers 

Laughing Very Happy Smile farao albino cherry santa 

panda

ตั้งหัวข้อ  panda on Wed Mar 05, 2014 9:05 am

ลุงหมอค่ะ รบกวนลุงหมอ ไม่ได้ไม่เป็นไรค่ะ

อยากได้ฤกษ์แต่งงานเดือน พฤษภาคม จะได้มั้ยค่ะ

ไปดูดวงมาแล้ว ปีนี้ ราหู เข้า แ่ต่งได้ แต่อาจมีอุปสรรคอ่ะค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Mar 05, 2014 4:43 pm

panda พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ รบกวนลุงหมอ ไม่ได้ไม่เป็นไรค่ะ

อยากได้ฤกษ์แต่งงานเดือน พฤษภาคม จะได้มั้ยค่ะ

ไปดูดวงมาแล้ว ปีนี้ ราหู เข้า แ่ต่งได้ แต่อาจมีอุปสรรคอ่ะค่ะ

farao sunny Very Happy  คนจันทรฺ กับ อังคาร ปีนี้ เสาร์ พุธ อุบาทว์ โลกาวินาศ  affraid  อาทิตย์18 พ.ค. เพชรฤกษ์ ดี สำหรับ ทุกๆคน ตั้งแต่ เช้า ถึง เที่ยงคืนละครับ  cheers santa 

panda

ตั้งหัวข้อ  panda on Wed Mar 05, 2014 5:18 pm

ขอบคูณคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Mar 05, 2014 9:06 pm

panda พิมพ์ว่า:ขอบคูณคะ

Laughing Very Happy Smile sunny albino cherry santa 

เวลาขณะนี้ Wed Nov 22, 2017 2:28 am