รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

Share

Chalantee
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Chalantee on Sat Feb 15, 2014 5:05 pm

หนูเกิด วันพฤหัสบดี 21 มิถุนายน 2533 เวลา 16.35 ปีมะเมีย กรุงเทพ
    หนูรบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงให้หน่อยค่ะ
    1.หนูอยู่ระหว่างตกลงเรื่องเงินกับแฟนเก่าเพื่อจบปัญหากันเป็นเงินก้อนประมาณ3ล้านบาทในครั้งเดียวไม่มีการผ่อนจ่ายรายเดือน มีดวงว่าจะได้เงินตามที่เรียกร้องปัญหาจะจบไหมค่ะ แฟนเก่าเป็นชาวอเมริกัน เกิด อังคาร 13 ธันวาคม 2531 ปีมะโรง ประเทศสหรัฐ เวลาเกิดไม่ทราบค่ะ
    2.ดวงหนูสมพงหรือถูกโฉลกกับการบูชาหรือห้อยสิ่งศักดิ์สิทอะไรเป็นพิเศษค่ะ
    3.หนูสมควรทำบุญด้านไหนเป็นการเสริมดวงเป็นพิเศษค่ะ ในปี 2557 หนูมีอะไรที่ควรระวังเป็นพิเศษไหมค่ะ ดวงหนูปีนี้เกี่ยวกับเรื่องงาน ความรัก และอื่นๆจะเปนยังไงค่ะ

กราบขอบพระคุณลุงหมอมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Feb 17, 2014 12:05 am

Chalantee พิมพ์ว่า:หนูเกิด วันพฤหัสบดี 21 มิถุนายน 2533 เวลา 16.35 ปีมะเมีย กรุงเทพ
    หนูรบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงให้หน่อยค่ะ
    1.หนูอยู่ระหว่างตกลงเรื่องเงินกับแฟนเก่าเพื่อจบปัญหากันเป็นเงินก้อนประมาณ3ล้านบาทในครั้งเดียวไม่มีการผ่อนจ่ายรายเดือน มีดวงว่าจะได้เงินตามที่เรียกร้องปัญหาจะจบไหมค่ะ แฟนเก่าเป็นชาวอเมริกัน เกิด อังคาร 13 ธันวาคม 2531 ปีมะโรง ประเทศสหรัฐ เวลาเกิดไม่ทราบค่ะ
    2.ดวงหนูสมพงหรือถูกโฉลกกับการบูชาหรือห้อยสิ่งศักดิ์สิทอะไรเป็นพิเศษค่ะ
    3.หนูสมควรทำบุญด้านไหนเป็นการเสริมดวงเป็นพิเศษค่ะ ในปี 2557 หนูมีอะไรที่ควรระวังเป็นพิเศษไหมค่ะ ดวงหนูปีนี้เกี่ยวกับเรื่องงาน ความรัก และอื่นๆจะเปนยังไงค่ะ

กราบขอบพระคุณลุงหมอมากค่ะ

farao Rolling Eyes Shocked  อายุ 23 ปี 7 เดือน ยังน้อยอยู่เลย? ความรักเป็น วินาศ รักซ่อนเร้น ไม่เปิดเผย? จะตอบ เท่าที่ตอบได้ละครับ

1.  คงต้องเลิกกัน แน่นอน น่าจะได้เงินตามสัญญา ละครับ

2. ของบูชา ถ้าเป็นพระก็ หลวงพ่อวัดไร่ขิงละครับ ถ้าเป็นเทพ บูชาพระแม่ลักษมี ละครับ

3. ปีนี้ ดวงตก จนกว่าจะถึงวันเกิด นะครับ แค่ อยู่ ไม่ให้มีเรื่องก็ เก่ง ละนะครับ? ให้ทาน รักษาศีล บำเพ็ญ ภาวณา ละครับ ดีที่สุดจ้า *-*  ถ้าอยู่เมืองไทย ไกล้วัดก็ จะให้ใส่บาตรทุกๆวันละ จะดูอะไรพิเศษ ลำบากต่องดู ฮวงจุ้ย ประตูบ้านเรา ถ้าอยู่กลางห้องในบ้าน จับเข็มทิศเหนือ ประตูบ้าน หรือห้องได้กี่องศา ทิศทางที่วาง สิ่งของในบ้าน ในทิศ ทั้ง 8 ต้องรู้ว่ามีอะไร ควรวาง พัดลม ทีวี ตู้เย็น ที่นอน พระ เงิน ที่ทำงาน ฯลฯแก้ใข เปลี่ยนแปลง หรือ เสริม ดวยอะไร? santa 

Chalantee

Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Chalantee on Mon Feb 17, 2014 10:32 am

ขออนุญาตถามลุงหมออีกนิดค่ะ
    เงินก้อน3ล้านที่หนูเรียกร้องเอาเปนก้อนไม่เอาแบบผ่อนรายเดือน ภายในไม่เกินเดือนมีนา2557จะได้ไหมค่ะ หรือจะได้ประมานช่วงไหนค่ะ มีวิธีเร่งไหมค่ะเช่นทำบุญยังไงหรือต้องบนบานกับสิ่งศักสิทองค์ไหนเพราะเขาอ้างว่าเขาไม่มีเปนก้อนตลอด แต่จ่ายรายเดือนเขาไม่เคยตรงเลย หนูอยากตัดปันหาให้จบเปนก้อนทีเดียวไม่ต้องการยืดยื้อค่ะ

ขอบพระคุณลุงหมอมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Feb 17, 2014 12:12 pm

Chalantee พิมพ์ว่า:ขออนุญาตถามลุงหมออีกนิดค่ะ
    เงินก้อน3ล้านที่หนูเรียกร้องเอาเปนก้อนไม่เอาแบบผ่อนรายเดือน ภายในไม่เกินเดือนมีนา2557จะได้ไหมค่ะ หรือจะได้ประมานช่วงไหนค่ะ มีวิธีเร่งไหมค่ะเช่นทำบุญยังไงหรือต้องบนบานกับสิ่งศักสิทองค์ไหนเพราะเขาอ้างว่าเขาไม่มีเปนก้อนตลอด แต่จ่ายรายเดือนเขาไม่เคยตรงเลย หนูอยากตัดปันหาให้จบเปนก้อนทีเดียวไม่ต้องการยืดยื้อค่ะ

ขอบพระคุณลุงหมอมากค่ะ

Rolling Eyes Shocked affraid  ไม่รู้นะ ลองๆคิดกลับกัน ถ้า เป็นเรา อยากจะจ่ายเงินก้อน ให้ใหม?  Laughing เขาก็ ไม่อยากจ่าย อยู่ละจ้า แล้วเรื่อง สามี ภรรยา ผม ไม่อยากเข้าไป ยุ่งเกี่ยวด้วยจ้า อย่าดิ้นรนมากนัก? ดวงตกระวัง จะโดนหลอก? แทนที่จะได้กลับเสีย?  farao santa 

Chalantee

ตั้งหัวข้อ  Chalantee on Mon Feb 17, 2014 10:59 pm

ขอบพระคุณลุงหมอมากค่า
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Feb 18, 2014 3:11 pm

Chalantee พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณลุงหมอมากค่า

Very Happy Laughing Rolling Eyes farao sunny cherry santa 

เวลาขณะนี้ Wed Mar 29, 2017 10:17 pm