ในปีนี้จะมีสิ่งดีเข้ามาไหมคะ

Share

kulatida
    สมาชิกทั่วไป

ในปีนี้จะมีสิ่งดีเข้ามาไหมคะ

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Mon Jan 20, 2014 4:03 pm

หนูชื่อ นางสาว กุลธิดา สายหยุด เกิด วันอังคาร ที่ 31 ตุลาคม 2538 อยากทราบว่า การเรียน ความรักเรื่องทั่วไปจะเป็นอย่างไรบ้างคะ
    การเรียนของหนู หนูว่า ไปได้สวย
    ส่วนเรื่อง ฝึกงานหนูจะฝึกช่วง ต้นเดือนมีนาคมอยากทราบว่า หนูจะสำเร็จ ทำงานคล่องแคล่วร่วมกับผู้อื่นดีไหมคะ
    ความรัก ตอนนี้ก็ มี น้อยใจกันบ้าง สิ่งที่หนูตั้งใจตอนนี้จะมีความสำเร็จไหมคะ
    ถ้ารวมๆแล้ว จะดีไหมคะ

kulatida

Re: ในปีนี้จะมีสิ่งดีเข้ามาไหมคะ

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Mon Jan 20, 2014 4:03 pm

ลืมเวลาเกิดนะคะ เกิดเวลา 9-10โมงคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ในปีนี้จะมีสิ่งดีเข้ามาไหมคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jan 21, 2014 1:22 pm

kulatida พิมพ์ว่า:หนูชื่อ นางสาว กุลธิดา สายหยุด เกิด วันอังคาร ที่ 31 ตุลาคม 2538 อยากทราบว่า การเรียน ความรักเรื่องทั่วไปจะเป็นอย่างไรบ้างคะ
    การเรียนของหนู หนูว่า ไปได้สวย
    ส่วนเรื่อง ฝึกงานหนูจะฝึกช่วง ต้นเดือนมีนาคมอยากทราบว่า หนูจะสำเร็จ ทำงานคล่องแคล่วร่วมกับผู้อื่นดีไหมคะ
    ความรัก ตอนนี้ก็ มี น้อยใจกันบ้าง สิ่งที่หนูตั้งใจตอนนี้จะมีความสำเร็จไหมคะ
    ถ้ารวมๆแล้ว จะดีไหมคะ

ลืมเวลาเกิดนะคะ เกิดเวลา 9-10โมงคะ?

Rolling Eyes Wink Laughing  คนอังคาร ขึ้น 9 ค่ำ เดือน 12 ปี กุน?

farao การเรียนของหนู หนูว่า ไปได้สวย ?
     geek  ก็ เรียนเก่งอยู่ละ ถ้าจะเอา จริงๆ

sunny ส่วนเรื่อง ฝึกงานหนูจะฝึกช่วง ต้นเดือนมีนาคมอยากทราบว่า หนูจะสำเร็จ ทำงานคล่องแคล่วร่วมกับผู้อื่นดีไหมคะ ?
     geek  เราจะฉลาดเวลา อารมย์ดี? อยู่ ร่วมงานกะใครๆก็ ได้จ้า  Shocked  แต่ ท่องคาถาไวื? ไม่ดี ไม่พูด ไม่พูด คำ ไม่ดี *-* ไม่งั้น ที่มี จะเสียไป เราคนทำ ให้เสียเอง

affraid ความรัก ตอนนี้ก็ มี น้อยใจกันบ้าง สิ่งที่หนูตั้งใจ ตอนนี้จะมีความสำเร็จไหมคะ?
     jocolor Rolling Eyes  ไม่น่าจะได้ อย่างใจ? ถ้า ไม่อดทน แล้ว พูดดีๆ มีเหตุผล  farao  หาเงิน ใช้เอง หาข้าว กินเองให้เป็น ก่อนดีใหมลูก  Very Happy santa 

เวลาขณะนี้ Fri Sep 22, 2017 8:28 pm