มีเรื่องรบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูดวง และแนะนำด้วยครับ

Share

Methaus
    สมาชิกทั่วไป

มีเรื่องรบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูดวง และแนะนำด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  Methaus on Wed Dec 18, 2013 2:09 pm

สวัสดีครับ ...ลุงหมอ

1.ผมอยากขายคอนโดใหม่ที่ กทม. เพิ่งซื้ออยู่เองได้ไม่ถึงปี เนื่องจากอยากจะตัดภาระการผ่อน (แล้วรีบเก็บเงินไปใช้หนี้)
    -ผมจะขายได้เร็วๆนี้มั้ยครับ แล้วถ้าได้ จะขายได้สักเมื่อไหร่  
    2.ผมจะปลดหนี้ทั้งหมดได้สำเร็จภายใน 1-2 ปีนี้ ได้หรือไม่ครับ
    3.หนี้สินต่างๆ ที่ผมกำลังแก้ และต้องใช้เวลาแก้ไข จะทำให้มีผลกระทบกับงานประจำผมหรือไม่ครับ
    เกิดวันเสาร์ 9 เมษายน 2520(มะเส็ง) เวลาเกิด ช่วงหัวค่ำ  (ระบุเวลาชัดเจนไม่ได้)

รบกวนอีกครั้งน่ะครับ  Rolling Eyes

แก้ไขล่าสุดโดย Methaus เมื่อ Wed Mar 05, 2014 4:30 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: มีเรื่องรบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูดวง และแนะนำด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Dec 19, 2013 1:23 pm

Methaus พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ ...ลุงหมอ

1.ผมอยากขายคอนโดใหม่ที่ กทม. เพิ่งซื้ออยู่เองได้ไม่ถึงปี เนื่องจากอยากจะตัดภาระการผ่อน (แล้วรีบเก็บเงินไปใช้หนี้)
    -ผมจะขายได้เร็วๆนี้มั้ยครับ แล้วถ้าได้ จะขายได้สักเมื่อไหร่  
    2.ผมจะปลดหนี้ทั้งหมดได้สำเร็จภายใน 1-2 ปีนี้ ได้หรือไม่ครับ
    3.หนี้สินต่างๆ ที่ผมกำลังแก้ และต้องใช้เวลาแก้ไข จะทำให้มีผลกระทบกับงานประจำผมหรือไม่ครับ

ชื่อ เมธา คล้ายแก้ว เกิดวันเสาร์ 9 เมษายน 2520(มะเส็ง) เวลาเกิด ช่วงหัวค่ำ  (ระบุเวลาชัดเจนไม่ได้)

รบกวนอีกครั้งน่ะครับ  Rolling Eyes

farao Wink Rolling Eyes  คนวันเสารร์ ปีมะเส็ง
    -ผมจะขายได้เร็วๆนี้มั้ยครับ แล้วถ้าได้ จะขายได้สักเมื่อไหร่  ?
    *-*  อยากให้รีบๆขาย เงินทอง งาน จะไม่มั่นคง? ตักภาระดีกว่า? อย่างน้อยๆ ให้เช่า ก็ ยังดี? ดูละ ประมาณมค. - ก.พ. น่าจะขายได้ ถ้า ไม่เอาแพงนัก?  ให้ไหว้พระ แผ่เมตตาให้เทวดา เจ้าที่ ทุกๆวันขอพร ให้ขายได้ไวๆ จ้า

2.ผมจะปลดหนี้ทั้งหมดได้สำเร็จภายใน 1-2 ปีนี้ ได้หรือไม่ครับ?
    *-* คิดว่า นับไป 3 ปีนะ น่าใช้หนี้ได้หมด ถ้า... เทใช้หนี้ ? ปีที่ 4 อาจต้องขึ้นศาล หรือ ไปต่างแดน?

3.หนี้สินต่างๆ ที่ผมกำลังแก้ และต้องใช้เวลาแก้ไข จะทำให้มีผลกระทบกับงานประจำผมหรือไม่ครับ?
    *-* ถ้า... ให้ตอบครงๆ ไม่เกรงใจ มีปัญหา แน่นอนจ้า? อาจมีคดีความ
     geek Rolling Eyes santa

Methaus

Re: มีเรื่องรบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูดวง และแนะนำด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  Methaus on Thu Dec 19, 2013 1:37 pm

แล้วข้อ 3. มีวิธีแก้ไข ไม่ให้กระทบกับงานประจำ หรือมีทางเลือกอื่นมั้ยครับ

.... ขอความกรุณา แนะนำด้วยครับลุงหมอ เพื่อจะได้หาทางออก ผ่อนหนัก ให้เป็นเบาครับ รบกวนด้วยครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Dec 20, 2013 9:47 pm

Methaus พิมพ์ว่า:แล้วข้อ 3. มีวิธีแก้ไข ไม่ให้กระทบกับงานประจำ หรือมีทางเลือกอื่นมั้ยครับ

.... ขอความกรุณา แนะนำด้วยครับลุงหมอ เพื่อจะได้หาทางออก ผ่อนหนัก ให้เป็นเบาครับ รบกวนด้วยครับ

Shocked Rolling Eyes farao ลุงหมอ ไม่รู้ละครับ ไม่มีข้อมูลอะไรเลย ทำนายตามเลข ตามดวง ผิดถูก ไม่รู้ละนะ น่าจะต้องเจรจา หรือถามผู้รู้ละจ้า ผมก็ ให้ สวดมนค์ วันละ 108 จบ ละครับ ลองๆดูนะครับ  cheers santa 

Methaus

ตั้งหัวข้อ  Methaus on Sat Dec 21, 2013 7:27 am

ขอบคุณลุงหมอมากครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Dec 21, 2013 8:40 am

Methaus พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากครับ

Rolling Eyes Laughing Very Happy  อย่าพึ่งเชื่อผม นะครับ อาจทายผิดก็ได้ ไม่มีอะไร แก้ใข ไม่ได้ นอกจาก ไม่ได้แก้? jocolor  santa 

เวลาขณะนี้ Wed Mar 29, 2017 12:13 pm