มีเรื่องรบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูดวง และแนะนำด้วยครับ

Share
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: มีเรื่องรบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูดวง และแนะนำด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Dec 21, 2013 8:40 am

Methaus พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากครับ

Rolling Eyes Laughing Very Happy  อย่าพึ่งเชื่อผม นะครับ อาจทายผิดก็ได้ ไม่มีอะไร แก้ใข ไม่ได้ นอกจาก ไม่ได้แก้? jocolor  santa 
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: มีเรื่องรบกวนขอให้ลุงหมอช่วยดูดวง และแนะนำด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Nov 17, 2017 11:08 am

Methaus พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมอครับ

อย่างแรก ต้องกราบเรียนว่า ปัญหาทุกอย่าง ได้แก้ไข และคลี่คลายไปในทางที่ดีขึ้นจนจะสมบูรณืแล้วครับ

กราบขอบพระคุณในเมตตา และชี้ทาง ของลุงหมอ

แต่หากจะรบกวนอีกสักครั้ง  ช่วยเมตตา ลบกระทู้นี้หน่อยได้ไหมครับ
    พอดี Serch Engine ชื่อ นามสกุล
    ดันมีข้อมูล (ที่ไม่พึงประสงค์ออกสู่สาธารณะเช่น ว.ด.ป เกิด ) ปรากฏขึ้นหมดเลยครับ

ขอบพระคุณครับ

affraid  ได้จ้า ขอโทษที่ ตอบช้า santa ถ้ายังมี ข้อมูลเก่า ขึ้นอีกจะลบให้ทั้งหมดละครับ

Methaus
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ตั้งหัวข้อ  Methaus Today at 8:40 pm

รบกวนลุงหมอ เมตตา ลบกระทู้ ไปเลยดีกว่าคับ
    เพราะยังมีข้อมูลเก่าๆ ขึ้นค้างไว้ครับ
    กราบขอบพระคุณครับ ^^

เวลาขณะนี้ Wed Nov 22, 2017 9:54 pm