สอบถามเรื่องดวงชะตา ค่ะ

Share

thanya
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องดวงชะตา ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  thanya on Tue Dec 17, 2013 2:21 pm

ชื่อ ธัญญลักษณ์ มายัง
    เกิดวันที่ 17 ธันวาคม 2520 วันเสาร์ ปีมะเส็ง เวลาประมาณ 15.00 น.
    อยากรบกวนสอบถามลุงหมอดังนี้
    1. การงาน-การเงิน ปัจจุบัน ไปจนถึงปีหน้า จะเป็นอย่างไรบ้างคะ
    2. เรื่องสุขภาพ ต้องระวังในเรื่องใดบ้าง
    3. เรื่องความรักมีเกณฑ์ไปในทิศทางใด จะพบคนที่เป็นคู่ครองหรือไม่ค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามเรื่องดวงชะตา ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Dec 17, 2013 4:55 pm

thanya พิมพ์ว่า:
    ชื่อ ธัญญลักษณ์ มายัง
    เกิดวันที่ 17 ธันวาคม 2520 วันเสาร์ ปีมะเส็ง เวลาประมาณ 15.00 น.
    อยากรบกวนสอบถามลุงหมอดังนี้
    1. การงาน-การเงิน ปัจจุบัน ไปจนถึงปีหน้า จะเป็นอย่างไรบ้างคะ
    2. เรื่องสุขภาพ ต้องระวังในเรื่องใดบ้าง
    3. เรื่องความรักมีเกณฑ์ไปในทิศทางใด จะพบคนที่เป็นคู่ครองหรือไม่ค่ะ

farao Rolling Eyes Wink  เสาร ขึ้น 7 ค่ำ 1 ปี มะเส็ง ราศรี พฤษภ

Shocked 1. การงาน-การเงิน ปัจจุบัน ไปจนถึงปีหน้า จะเป็นอย่างไรบ้างคะ?
     farao ผ่านวันเกิดมาได้ พ้นวินาศละครับ ต้องรอบครอบอยู่? งาน ยังเหนื่อยอยู่อาจมีการ เปลี่ยนแปลง เงินจึงจะดีขึ้น จะมีคนแก่ ให้ความช่วยเหลือ เก็บเงินไม่อยู่ ต้องฝากธนาคารไว้ นะครับ ใหเพ้นมือ ? ต้องได้งานใหม่ก่อน นะครับ ถึงจะเปลี่ยนงาน?

2. เรื่องสุขภาพ ต้องระวังในเรื่องใดบ้าง?
     farao  สุขภาพ ต้องก๔แล ระวังเรื่องอาหารการกินบ้างจะดีครับ

3. เรื่องความรักมีเกณฑ์ไปในทิศทางใด จะพบคนที่เป็นคู่ครองหรือไม่ค่ะ?
     geek  ดวงแบบนี้ มักไม่ได้แต่งงานครับ หรือ ถ้าได้ก็ คงพ่อหม้าย หนุ่มมือ 2 พอไปกันได้ หาที่รักเจา ดีกว่านะครับ ถ้าจะมีแฟนแต่งงานก็ คงมีไปนานละ 36 ปีละนี่นา เจอคน พูดดี แต่เขา มัก ไม่ดีครับ?  
    geek santa 

thanya

ตั้งหัวข้อ  thanya on Tue Dec 17, 2013 5:26 pm

ขอบคุณลุงหมอ มากนะค่ะ
    รู้สึกช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยดี คุณหมอบอกว่าเยื่อบุโพรงมดลูกเจริญเติบโตผิดปกติ
    เจาะเลือดไปตรวจแล้ว รอลุ้นๆฟังผลอยู่ค่ะ

ส่วนเรื่องความรัก ช่วงนี้ มีแต่คนอายุอ่อนกว่า ประมาณ 31-32
    เข้ามาคุยด้วยหลายคน แต่ในความรู้สึกชอบคนสูงวัยมากกว่าค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Dec 19, 2013 12:17 pm

thanya พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอ มากนะค่ะ
    รู้สึกช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยดี คุณหมอบอกว่าเยื่อบุโพรงมดลูกเจริญเติบโตผิดปกติ  
    เจาะเลือดไปตรวจแล้ว รอลุ้นๆฟังผลอยู่ค่ะ

ส่วนเรื่องความรัก ช่วงนี้ มีแต่คนอายุอ่อนกว่า ประมาณ 31-32
    เข้ามาคุยด้วยหลายคน แต่ในความรู้สึกชอบคนสูงวัยมากกว่าค่ะ

Rolling Eyes Wink Shocked คุณหมอบอกว่าเยื่อบุโพรงมดลูกเจริญเติบโตผิดปกติ  
    เจาะเลือดไปตรวจแล้ว รอลุ้นๆฟังผลอยู่ค่ะ?

farao geek Smile หา ฟักข้าวมาลองๆทำกินดูจ้า เช้า เย็น ก่อนนอน? น้ำหมักมีก็ ทานต่อเนื่อง? จะได้ ไม่่ต้องผ่าตัดจ้า เขาจะ ยุบเอง?  cheers  ดูแล ร่างกายให้ปกติก่อน ดีกว่าใหม? ถ้า มีแฟน ช่วงนี้จะ อันตราย นะครับ  geek farao santa 

เวลาขณะนี้ Sat Nov 18, 2017 3:12 pm