เครียดค่ะลุงหมอ

Share

poshclub11
    สมาชิกทั่วไป

เครียดค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  poshclub11 on Wed Dec 11, 2013 8:12 pm

หนูเกิดวันพฤหัสที่ 26 กันยายน 2529 เวลาเที่ยงคืน 00.28 ตอนนี้ออกจากงานเก่าได้จะเดือนนึงแล้วค่ะ
    เครียดมากยังหางานใหม่ไม่ได้ ภาระหนี้ต่อเดือนก้อยังไม่รู้จะเอาที่ไหนมาจ่ายค่ะ
    หนูขอเรียนสอบถามลุงหมอว่า
    1.หนูจะได้งานใหม่เมื่อไหร่คะ
    2.ปัญหาทางการเงินหนู หนูจะผ่านมันไปได้มั้ยคะ
    3.เมื่อไหร่หนูจะหายทุกข์ หายเครียดซะทีคะ

Sad 

ขอพระคุณค่ะ

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: เครียดค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Dec 15, 2013 2:18 am

poshclub11 พิมพ์ว่า:หนูเกิดวันพฤหัสที่ 26 กันยายน 2529 เวลาเที่ยงคืน 00.28 ตอนนี้ออกจากงานเก่าได้จะเดือนนึงแล้วค่ะ
    เครียดมากยังหางานใหม่ไม่ได้ ภาระหนี้ต่อเดือนก้อยังไม่รู้จะเอาที่ไหนมาจ่ายค่ะ
    หนูขอเรียนสอบถามลุงหมอว่า
    1.หนูจะได้งานใหม่เมื่อไหร่คะ
    2.ปัญหาทางการเงินหนู หนูจะผ่านมันไปได้มั้ยคะ
    3.เมื่อไหร่หนูจะหายทุกข์ หายเครียดซะทีคะ

Sad 

ขอพระคุณค่ะ

Rolling Eyes Wink Smile 1.หนูจะได้งานใหม่เมื่อไหร่คะ?
     farao เดือนนี้ น่าจะได้งานละนะ เพื่อนๆ จะชวนไปทำหรือ หางานให้

2.ปัญหาทางการเงินหนู หนูจะผ่านมันไปได้มั้ยคะ?
     farao เงินหาเก่ง ใช้เก่ง เงิน มีค่า ตอนไม่ค่อยจะมี?

3.เมื่อไหร่หนูจะหายทุกข์ หายเครียดซะทีคะ?
     farao ..คนมีกรรม จึงต้องเกิดมาใช้?  farao  หายทุกข์ เมื่อ สำเร็จอรหันต์ ละจ้า์? 
    santa 

poshclub11

ตั้งหัวข้อ  poshclub11 on Sun Dec 15, 2013 11:22 am

1. ขอบคุณค่าา ค่อยสบายใจขึ้นมาหน่อย
    2. หนูสำนึกผิดแล้วค่า

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Dec 15, 2013 6:08 pm

poshclub11 พิมพ์ว่า:1. ขอบคุณค่าา ค่อยสบายใจขึ้นมาหน่อย
    2. หนูสำนึกผิดแล้วค่า

Rolling Eyes Wink Laughing  ว่างๆ หางานบ้ำนทำ ล้างห้องน้ำ ถูพื้น ปลูกรดน้ำต้นไม้ สลับ สวดมนต์ ประจำ ดีกว่า นั่งบ่น แล้ว ชีวิต จะดีเองจ้า  cheers farao santa 

poshclub11

ตั้งหัวข้อ  poshclub11 on Tue Jan 07, 2014 12:45 pm

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ลุงหมอ
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุกประการนะคะ
    ขอขอบคุณลุงหมอ ที่คอยให้คำแนะนำเป็นที่ปรึกษา ช่วยเหลือคนทุกข์ใจ มาโดยตลอดค่ะ

Happy new year <3

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Jan 07, 2014 4:28 pm

poshclub11 พิมพ์ว่า:สวัสดีปีใหม่ค่ะ ลุงหมอ
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุกประการนะคะ
    ขอขอบคุณลุงหมอ ที่คอยให้คำแนะนำเป็นที่ปรึกษา ช่วยเหลือคนทุกข์ใจ มาโดยตลอดค่ะ

Happy new year <3

farao king queen cherry sunny cheers Laughing Very Happy Smile geek jocolor santa 

เวลาขณะนี้ Fri Feb 24, 2017 7:32 pm