รบกวนขอฤกษ์ออกรถเดือนธันวา ปี56 ค่ะ

Share

Weaodown
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอฤกษ์ออกรถเดือนธันวา ปี56 ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Weaodown on Fri Dec 06, 2013 9:52 am

รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ เกิดวันที่ 14 กุมภา 2531
    ปีมะโรง เวลา 12:35 วันอาทิตย์ จองรถไว้เมื่อวันที่ 5/12/13
    ว่าจะออกเดือนธันวา ปี56 จะดีหรือป่าว หรือต้องไปออกรถปี57ค่ะ
    รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ  (คุณลุงหมอค่ะ รับตั้งชื่อ-นามสกุลใหม่ที่เหมาะกับดวงหรือป่าวค่ะ )
    รบกวนด้วยนะค่ะ
                     ขอบคุณค่ะ

Weaodown

Re: รบกวนขอฤกษ์ออกรถเดือนธันวา ปี56 ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Weaodown on Fri Dec 06, 2013 9:58 am

คุณลุงหมอค่ะ ลืมบอกไป จองรถ รถ honda jazz สีขาวไว้ จะโอเคมั๊ย
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนขอฤกษ์ออกรถเดือนธันวา ปี56 ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Dec 06, 2013 12:30 pm

Weaodown พิมพ์ว่า:รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ เกิดวันที่ 14 กุมภา 2531
    ปีมะโรง เวลา 12:35 วันอาทิตย์ จองรถไว้เมื่อวันที่ 5/12/13
    ว่าจะออกเดือนธันวา ปี56 จะดีหรือป่าว หรือต้องไปออกรถปี57ค่ะ
    รบกวนขอฤกษ์ออกรถค่ะ  (คุณลุงหมอค่ะ รับตั้งชื่อ-นามสกุลใหม่ที่เหมาะกับดวงหรือป่าวค่ะ )
    รบกวนด้วยนะค่ะ

คุณลุงหมอค่ะ ลืมบอกไป จองรถ รถ honda jazz สีขาวไว้ จะโอเคมั๊ย

ขอบคุณค่ะ
    farao Rolling Eyes Wink  รถสีขาว เป็น ดาวอายุยืน ความสุข ของคุนวันอาทิตย์จ้า cheers  แต่ กติกา ต้องได้วันที่ เริ่ม รับรถจากตัวแทนศูนย์ ที่ แน่นอนก่อน นะครับ จึงจะ หาฤกษ์ให้? sunny  (คุณลุงหมอค่ะ รับตั้งชื่อ-นามสกุลใหม่ที่เหมาะกับดวงหรือป่าวค่ะ Rolling Eyes  จะใช้ลุงหมอ ให้คุ้มค่า ในวันเดียว เลยหรา? jocolor  santa 

Weaodown

ตั้งหัวข้อ  Weaodown on Fri Dec 13, 2013 2:43 pm

คุณลุงหมอค่ะ รบกวนอีกครั้งค่ะ
    ได้วันเริ่มรับรถแล้ว รับได้ตั้งแต่ วันที่ 18/12/56 รบกวนขอฤกษ์ กับเวลาค่ะ
    สงสัยอ่ะค่ะ ตอนขับออกจากโชว์รูม จำเป็นต้องเป็นขับออกมาเองมั๊ย แล้วต้องดูทิศหรือป่าว ขอบคุณนะค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Dec 15, 2013 5:49 pm

Weaodown พิมพ์ว่า:คุณลุงหมอค่ะ รบกวนอีกครั้งค่ะ
    ได้วันเริ่มรับรถแล้ว รับได้ตั้งแต่ วันที่ 18/12/56  รบกวนขอฤกษ์ กับเวลาค่ะ
    สงสัยอ่ะค่ะ ตอนขับออกจากโชว์รูม จำเป็นต้องเป็นขับออกมาเองมั๊ย แล้วต้องดูทิศหรือป่าว  ขอบคุณนะค่ะ

farao sunny Very Happy  อาทิตย์ที่ 22 ธ.ค. เวลา 11.10 - 11.39 น. ออกรถ บ่ายหน้าไปทางทิศใต้ก่อน จะดีจ้า ใครขับ ออกมา ก็ได้ครับ  farao sunny cheers santa 

Weaodown

ตั้งหัวข้อ  Weaodown on Mon Dec 16, 2013 9:36 am

คุณลุงหมอค่ะ
    พอดีเมื่อวานแม่ดูพระอาจารย์วัดนึง เค้าบอกให้ออกวันที่ 26 ช่วงเช้า แต่พระอาจารย์ไม่ได้ดูวันเวลาเกิดไรเรย แค่บอก ว่า 26 ช่วงเช้า คุณลุงหมอช่วยพิจารณาให้ใหม่ได้มั๊ยค่ะ ถ้าจะออก 26 เป็นไรมั๊ย (อยากไป 22 นะค่ะ กลัวแม่ไม่สบายใจ เพราะเค้าดูฤกษ์ให้ 26) รบกวนอีกครั้งนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Mon Dec 16, 2013 10:40 pm

Weaodown พิมพ์ว่า:คุณลุงหมอค่ะ
    พอดีเมื่อวานแม่ดูพระอาจารย์วัดนึง เค้าบอกให้ออกวันที่ 26 ช่วงเช้า แต่พระอาจารย์ไม่ได้ดูวันเวลาเกิดไรเรย แค่บอก ว่า 26 ช่วงเช้า คุณลุงหมอช่วยพิจารณาให้ใหม่ได้มั๊ยค่ะ ถ้าจะออก 26 เป็นไรมั๊ย (อยากไป 22 นะค่ะ กลัวแม่ไม่สบายใจ เพราะเค้าดูฤกษ์ให้ 26) รบกวนอีกครั้งนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

Shocked Wink Rolling Eyes  ให้ถามฟรี? ผมตอบไปแล้ว จะถามอีก? โอนเงิน เติมเข้าโทรศัพย์ ที่เบอร์ลุงหมอ หน้าเวบ ก่อนนะครับจึง จะตอบให้ นะครับ?  farao ไม่ก็กลับไปถามเขา มันเป็นวันดี หรือเลว เป็นกาลกีณี ของวันเกิดคุณใหม? อย่างไร ฤกษ์ บน ล่าง ดีใหม? เวลาให้ออกรถ ได้ฤกษ์ อะไร ดีกับการงาน แ่ชีพ อะไร? เป็นอริ มรณะ วินาศ หรือไม่? farao santa

เวลาขณะนี้ Wed Nov 22, 2017 9:44 pm