ทำบุญกับลุงหมอและติดต่อขอรับน้ำหมักค่ะ

Share

nutthaphas
    สมาชิกทั่วไป

ทำบุญกับลุงหมอและติดต่อขอรับน้ำหมักค่ะ

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Thu Nov 14, 2013 2:09 pm

สวัสดีค่ะลุงหมอดิฉันเป็นสมาชิกใหม่ต้องการมหาบำบัดเพื่อมารักษาแฟนที่เป็นไตวายเรื้อรังฟอกไตอาทิตย์ละสองครั้งค่ะ
    แต่หากมียาตัวอื่นที่จะช่วยรักษาให้หาย ลุงหมอแนะนำด้วนนะค่ะ
    ดิฉันจะขอทำบุญกับลุงหมอขอบัญชีโอนปัจจัยทำบุญด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณลุงหมอล่วงหน้าค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ทำบุญกับลุงหมอและติดต่อขอรับน้ำหมักค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Nov 14, 2013 5:02 pm

nutthaphas พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอดิฉันเป็นสมาชิกใหม่ต้องการมหาบำบัดเพื่อมารักษาแฟนที่เป็นไตวายเรื้อรังฟอกไตอาทิตย์ละสองครั้งค่ะ
    แต่หากมียาตัวอื่นที่จะช่วยรักษาให้หาย ลุงหมอแนะนำด้วนนะค่ะ
    ดิฉันจะขอทำบุญกับลุงหมอขอบัญชีโอนปัจจัยทำบุญด้วยนะค่ะ
    Laughing Very Happy Smile  ยินดีต้อนรับจ้า farao  ฟอกไต ? คุมอาหาร สำคัญสุดๆ นะครับ ถ้าคุมได้ก็ ดีได้จ้า งดเค็มทุกๆชนิดaffraid หลีกเลี่ยง มัน หวาน ทำได้ใหม? ถ้าทำได้ก็ ยินดีให้สมุนไพรหมัก ไปใช้ครับ  cheers  ทำได้ ก็ หายได้ ถามคนป่วยก่อนนะครับ ยอมงดใหม? ถ้าไม่ยอม ยาอะไรก็ ไม่หายจ้า jocolor 

Rolling Eyes Wink Laughing  ถ้าตกลงทำได้ ติดต่อโอนทำบุญ โทร หรือ ลงที่อยู่ปลายทางผู้รับ ไว้นะครับ จะจัดส่งไปให้ครับ  farao cheers  ถ้ายังปวดไต อักเสบอยู่ ก็ หาหญ้าหนวดแมว 1 กำมือ น้ำ 3 ลิตร ต้มให้ทานนะครับ 3 วันทานแทนน้ำ จะ บรรเทาได้จ้า
    ติดต่อ (ลุงหมอ) โทร.ทรูมูฟ 086-629-0416 ดีแทค 088-148-7264

ธ.ทหารไทย สาขาเขาทราย 391-2-22389-2 พระพันศักดิ์ เสลาหอม
    ธ.กสิกรไทย สาขาทับคล้อ 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล

Wink  ตามนี้เลยจ้า โทรได้จะดีครับผม cheers santa 

nutthaphas

Re: ทำบุญกับลุงหมอและติดต่อขอรับน้ำหมักค่ะ

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Fri Nov 15, 2013 12:24 am

ตอนนี้เค้างดเค็มหวานมันทุกอย่างค่ะ
    กินจืดอย่างเดียวค่ะ
    คนป่วยตกลงทำได้ค่ะ
    และจะติดต่อไปนะค่ะขอบคุณมากค่ะ

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Fri Nov 15, 2013 12:25 am

ตอนนี้เค้างดเค็มหวานมันทุกอย่างค่ะ
    และจะติดต่อไปนะค่ะขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Nov 15, 2013 11:18 am

nutthaphas พิมพ์ว่า:ตอนนี้เค้างดเค็มหวานมันทุกอย่างค่ะ

Shocked Laughing Very Happy  ระหว่างที่รอน้ำหยด นี้ก็็ หาหญ้าหนวดแมว ต้มทานก่อน ถ้าไม่มีก็ หาได้จากร้านขายยา ชนิดชง เป็นซองก็มีขายนะ? จะได้ไม่บวมน้ำ santa 

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Sat Nov 16, 2013 12:46 pm

ที่อยู่ปลายทางค่ะ
    ณัฏณ์ฐภัสร์ สาครินทร์
    123 ม.2 ต.คลองปาง อ.รัษฎา จ.ตรัง 92160
    ปัจจัยทำบุญโอนแล้วจะแจ้งไปนะค่ะขอบพระคุณลุงหมอมากๆค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Nov 16, 2013 4:25 pm

nutthaphas พิมพ์ว่า:ที่อยู่ปลายทางค่ะ
    123 ม.2 ต.คลองปาง อ.รัษฎา จ.ตรัง 92160
    ปัจจัยทำบุญโอนแล้วจะแจ้งไปนะค่ะขอบพระคุณลุงหมอมากๆค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing รับทราพครับ ไว้วันจันทร์จะ ส่งด่วน EMS ไปให้จ้า farao santa 

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Thu Nov 21, 2013 11:35 am

ขอบพระคุณมากๆค่ะลุงหมอ
    ขอให้ยาของลุงหมอช่วยรักษาแฟนให้หายด้วยเถิด.สาธุ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Nov 21, 2013 7:28 pm

nutthaphas พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณมากๆค่ะลุงหมอ
    ขอให้ยาของลุงหมอช่วยรักษาแฟนให้หายด้วยเถิด.สาธุ

Rolling Eyes Wink Laughing  ส่งให้ละ นะครับ รอเซนต์รับด้วย นะครับ Smile  ส่งด่วน ไปละครับ ให้มหาบำบัติไป 3 ขวดละครับ ใช้เป็นหยด ละครับcheers santa 

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Fri Nov 22, 2013 11:22 pm

ใช้ครั้วละกี่หยดค่ะ.และกี่เวลาค่ะ
    ขอบพระคุณลุงหมอมากๆค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Nov 23, 2013 1:33 am

nutthaphas พิมพ์ว่า:ใช้ครั้วละกี่หยดค่ะ.และกี่เวลาค่ะ
    ขอบพระคุณลุงหมอมากๆค่ะ

Laughing Very Happy Smile  ใช้ 2 หยด น้ำ 1 แก้วเท่านั้น ทานทั้งวันจ้า cheers farao santa 

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Sat Nov 23, 2013 10:46 pm

ได้รับของแล้วนะค่ะ.สิ้นเดือนจะโอนปัจจัยทำบุญไปค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Nov 24, 2013 12:44 pm

nutthaphas พิมพ์ว่า:ได้รับของแล้วนะค่ะ.สิ้นเดือนจะโอนปัจจัยทำบุญไปค่ะ

Rolling Eyes Wink Very Happy  ได้จ้า cheers sunny farao albino cherry santa 

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Tue Dec 03, 2013 10:30 pm

ลุงหมอค่ะ โอนปัจจัยให้แล้วค่ะ ยอด199 บาทค่ะเข้าบัญชีทหารไทยนะค่ะ
    ดีฉันขอรบกวนลุงหมอเรื่องนึงนะค่ะ คืออยากจะขอน้ำหยดเพิ่มอีก3ขวดค่ะ ดิฉันจะนำไปให้พ่อกับแม่ท่านกินค่ะ
    รบกวนลุงหมอจัดส่งให่ดิฉันอีกครั้งหน่อยนะค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Dec 04, 2013 11:44 am

nutthaphas พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ โอนปัจจัยให้แล้วค่ะ ยอด199 บาทค่ะเข้าบัญชีทหารไทยนะค่ะ
    ดีฉันขอรบกวนลุงหมอเรื่องนึงนะค่ะ คืออยากจะขอน้ำหยดเพิ่มอีก3ขวดค่ะ ดิฉันจะนำไปให้พ่อกับแม่ท่านกินค่ะ
    รบกวนลุงหมอจัดส่งให่ดิฉันอีกครั้งหน่อยนะค่ะ
    farao Rolling Eyes Wink  199 บาท ใช้เป็นค่าส่ง จ้างเด็ก ทำงานละกันนิ Very Happy  จะทำไงได้ คน ไม่มี ห้ามป่วย ก็ไม่ได้นิ น้ำหมักจะส่งให้ฟรี ละกันจ้า  Join date: 20/11/2556 ได้ส่งไปให้ 1 รอบละ? ไม่มีรายงานผล และ ไม่ควร หมดไว แบบนี้ คงใช้เกินกำหนด? Rolling Eyes และ ควบคุมอาหาร ด้วยหรือเปล่า งดมัน เค็มด้วย นะครับ  ที่อยู่ ไม่ส่งมาให้ ผมไม่มีปลายทาง นะครับ   santa

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Wed Dec 04, 2013 5:57 pm

ไม่ใช่ค่ะครั้งนี้จะนำไปให้พ่อกับแม่ค่ะ และจะโอนให้อีกครั้งค่ะ
    ที่อยู่ปลายทางเป็นที่อยู่เดิมที่เคยให้ไปค่ะ
    ครั้งแรกที่ส่งมายังไม่หมดและกำลังรอติดตามอาการอยู่ค่ะ

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Wed Dec 04, 2013 6:05 pm

123 ม.2 ต.คลองปาาง อ.รัษฎา จ.ตรัง 92160 ค่ะ
    ขอบพระคุณมากๆค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Dec 05, 2013 12:43 am

nutthaphas พิมพ์ว่า:ณัฏณ์ฐภัสร์ สาครินทร์
    123 ม.2 ต.คลองปาาง อ.รัษฎา จ.ตรัง 92160 ค่ะ
    ขอบพระคุณมากๆค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing  รับทราพจ้า cheers farao santa 

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Tue Dec 10, 2013 10:28 pm

จัดส่งให้หรือยังค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Dec 11, 2013 11:20 am

nutthaphas พิมพ์ว่า:จัดส่งให้หรือยังค่ะ

Shocked  Wink  Rolling Eyes  123 ม.2 ต.คลองปาาง อ.รัษฎา จ.ตรัง 92160 ค่ะ ... ส่งให้ละนะครับ?

sunny  21 พฤศจิกายน
    ของคุณณัฏณ์ภัสร์ จ.ตรัง *-* ส่งให้ละนะครับ ให้มหาบำบัติ อายุ 16 ปี+ ไป 3 ขวด ละครับ ให้ผสมน้ำดื่ม 1-2 หยด ต่อ 1 แก้ว ทุกๆครั้งที่ ทานน้ำ นะครับ จะได้บรรเทาโรคไต *-* จะให้ดี หาว่าน ฮวาน ฮ๊อก ของเวียตนามหรือที่เรียก"พญาวานร" มา 1 กำมือ ตำกับ น้ำซาวข้าว ดื่ม วันละ 2 ครั้ง ติดต่อกัน 3 วัน นะครับผม จะช่วยได้ มากๆเลย? ขอให้โชคดีครับผม*-*  farao cheers santa 

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Wed Dec 11, 2013 9:25 pm

ขอบคุณมากๆค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Dec 12, 2013 8:27 am

nutthaphas พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากๆค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing  ส่งให้ด่วน ทาง EMS ปกติ ไกลๆ 3-4 วันก็ถึงละ นะครับผม  farao  น่าตะถึงแล้ว ลอง ติดต่อ ไปรษณีย์ ดูก่อนนะครับ  ถ้าเขา ไปส่ง ไม่มีคนอยู่บ้านจะโดน ตีกลับ หรือ ที่อยู่ ไม่ชัดเจน? pale ได้ความอย่างไร แจ้งให้ทราพด้วย นะครับ  cheers farao santa 

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Fri Dec 13, 2013 12:28 am

ครั้งแรกที่ส่งมาได้รับแล้วค่ะ.แต่ครั้งที่สองที่ขอไปยังไม่ได้รับค่ะจัดส่งให้หรือยังค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Dec 14, 2013 11:23 am

nutthaphas พิมพ์ว่า:ครั้งแรกที่ส่งมาได้รับแล้วค่ะ.แต่ครั้งที่สองที่ขอไปยังไม่ได้รับค่ะจัดส่งให้หรือยังค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing  อ๋อ...ๆๆ. ยังไม่ได้ส่งจ้า ? รอเราทำบุญไป จะได้ ไปจ่ายค่าส่งให้เด็กๆมันละ แล้ว เราก็ ไม่ได้บอก จะให้รีบส่งไป เมื่อไร บอกแค่ อยากได้เพิ่ม? วันนี้ก็ ไม่ทันละจ้า Rolling Eyes farao santa 

nutthaphas

ตั้งหัวข้อ  nutthaphas on Wed Dec 18, 2013 4:46 pm

งั้นยังไม่ต้องก้อด้ายค่ะ ขอบคุณค่ะ

เวลาขณะนี้ Tue Dec 12, 2017 5:26 pm