สอบถามฤกษ์ออกรถครับ

Share

kosin piromthai
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามฤกษ์ออกรถครับ

ตั้งหัวข้อ  kosin piromthai on Sat Nov 09, 2013 2:09 am

ผมเกิดวันศุกร์ที่ 18 ธันวาคม 2507 ปีมะโรง เวลาตกฟาก อาชีพรับราชการ ในเดือนพฤศจิกายน 56 และ ธันวาคม 2556 วันไหนที่ผมจะออกรถได้เวลา ออกรถเวลาใดครับ เลขมงคลคือเลขอะไรครับ พระอาจารย์ครับรถที่ผมจะออกเป็นรถมือสองเป็นรถบ้านครับ ผมจะออกวันไหนก็ได้ ผมจึงต้องการให้พระอาจารย์ดูวันที่ดี เวลาออกที่ด และเลขป้ายทะเบียนที่เป็นมงคลสำหรับอาชีพของกระผมด้วย ผมรับราชการกระทรวงสาธารณสุข เปิดคลีนิคเกี่ยวกับยาสมุนไพรครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามฤกษ์ออกรถครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Nov 10, 2013 11:06 am

kosin piromthai พิมพ์ว่า:ผมเกิดวันศุกร์ที่ 18 ธันวาคม 2507 ปีมะโรง เวลาตกฟาก อาชีพรับราชการ ในเดือนพฤศจิกายน 56 และ ธันวาคม 2556 วันไหนที่ผมจะออกรถได้เวลา ออกรถเวลาใดครับ เลขมงคลคือเลขอะไรครับ พระอาจารย์ครับรถที่ผมจะออกเป็นรถมือสองเป็นรถบ้านครับ ผมจะออกวันไหนก็ได้ ผมจึงต้องการให้พระอาจารย์ดูวันที่ดี เวลาออกที่ด และเลขป้ายทะเบียนที่เป็นมงคลสำหรับอาชีพของกระผมด้วย ผมรับราชการกระทรวงสาธารณสุข เปิดคลีนิคเกี่ยวกับยาสมุนไพรครับ

Very Happy Laughing Rolling Eyes  พ.ย. และ ธ.ค.? ของคน วันศุกร์ ? farao  ผมรับราชการกระทรวงสาธารณสุข เปิดคลีนิคเกี่ยวกับยาสมุนไพรครับ?

Laughing Very Happy cheers ถ้าอาชีพนี้ ผมเลือกวัน พฤหัส วันคุรุเทพฯ วันที่ 28 พ.ย. เวลา 10.15 - 10.50 น. เลขรถมงคล เลือก 6123 หรือ 2361 ได้ยิ่งดีครับcheers cherry santa 

เวลาขณะนี้ Fri Sep 22, 2017 8:33 pm