สอบถามดวงชะตาครับ

Share

gitty
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  gitty on Fri Nov 01, 2013 3:08 pm

สวัสดีครับลุงหมอ ผมเกิดวันที่23 เมษายน 2514 เวลา 11.59น. จ.สระบุรี ครับอยากเรียนถามลุงหมอดังนี้ครับ

1การงานครับ ตอนนี้เป็นลูกจ้างหน่วยงานราชการอยู่ครับ พยายามสอบบรรจุเป็นข้าราชการมานานแล้วครับแต่ยังไม่สำเร็จสอบได้บ้างไม่ได้บ้าง(สอบได้แต่เรียกไม่ถึง) ปีนี้สอบอะๆไรผิดหวังตลอดเลยครับไม่รู้ว่าเราอ่านหนังสือน้อยไปหรือเปล่าและที่สอบๆไปก็ทำข้อสอบได้มากพอสมควรแต่ก็ต้องผิดหวังผิดพลาดมาตลอดทั้งปีเลยครับ แต่ผมก็จะสู้ต่อนะครับไม่ยอมแพ้แน่ ไม่ทราบว่าผมจะมีโอกาสสอบได้บ้างหรือเปล่าครับ
    2.ความรัก ไม่ทราบว่าผมมีคู่หรือเปล่าครับ ที่ผ่านมาผิดหวังมาโดยตลอดเหมือนกันครับ
    3.ถ้าผมจะทำงานเสริมผมควรจะทำอะไรดีครับ ขอบคุณลุงหมอครับ

ป.ล. ผมจะทำบุญหล่อพระนี่มีเงื่อนไขและหมดเวลาแล้วหรือยังครับ พอดีผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Nov 02, 2013 2:57 pm

gitty พิมพ์ว่า:สวัสดีครับลุงหมอ ผมเกิดวันที่23 เมษายน 2514 เวลา 11.59น. จ.สระบุรี ครับอยากเรียนถามลุงหมอดังนี้ครับ

1การงานครับ ตอนนี้เป็นลูกจ้างหน่วยงานราชการอยู่ครับ พยายามสอบบรรจุเป็นข้าราชการมานานแล้วครับแต่ยังไม่สำเร็จสอบได้บ้างไม่ได้บ้าง(สอบได้แต่เรียกไม่ถึง) ปีนี้สอบอะๆไรผิดหวังตลอดเลยครับไม่รู้ว่าเราอ่านหนังสือน้อยไปหรือเปล่าและที่สอบๆไปก็ทำข้อสอบได้มากพอสมควรแต่ก็ต้องผิดหวังผิดพลาดมาตลอดทั้งปีเลยครับ แต่ผมก็จะสู้ต่อนะครับไม่ยอมแพ้แน่ ไม่ทราบว่าผมจะมีโอกาสสอบได้บ้างหรือเปล่าครับ
    2.ความรัก ไม่ทราบว่าผมมีคู่หรือเปล่าครับ ที่ผ่านมาผิดหวังมาโดยตลอดเหมือนกันครับ
    3.ถ้าผมจะทำงานเสริมผมควรจะทำอะไรดีครับ    ขอบคุณลุงหมอครับ

ป.ล. ผมจะทำบุญหล่อพระนี่มีเงื่อนไขและหมดเวลาแล้วหรือยังครับ พอดีผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับ

Shocked Rolling Eyes Wink คนศุกร์ 13 ค่ำ เดือน 5 ปี กุน สมโณ ฤกษ์ คนมีศีลธรรม จึงจะดี? ห้ามให้คน ยืมเงิน จะไม่ได้คืน

cherry  1การงานครับ ตอนนี้เป็นลูกจ้างหน่วยงานราชการอยู่ครับ พยายามสอบบรรจุเป็นข้าราชการมานานแล้วครับแต่ยังไม่สำเร็จสอบได้บ้างไม่ได้บ้าง(สอบได้แต่เรียกไม่ถึง) ปีนี้สอบอะๆไรผิดหวังตลอดเลยครับไม่รู้ว่าเราอ่านหนังสือน้อยไปหรือเปล่าและที่สอบๆไปก็ทำข้อสอบได้มากพอสมควรแต่ก็ต้องผิดหวังผิดพลาดมาตลอดทั้งปีเลยครับ แต่ผมก็จะสู้ต่อนะครับไม่ยอมแพ้แน่ ไม่ทราบว่าผมจะมีโอกาสสอบได้บ้างหรือเปล่าครับ?
    farao ดวงข้าราชการ เมษาไปแล้ว จะได้เป็น ข้าราชการละ? Smile  อย่าไปอ่านมา? ให้อ่านอัดเสียง หมดทั้งเล่ม? ระเบียบวินัย ข้าราชการฯ จะผิดอักษรไม่ได้ ฟัง วนไปมา จบขึเนใหม่ เปิดให้ จำได้แบบ ฟังเพลงไปเลย จะสามารถ ต่อได้ทุกตัวอักษร ทุกประโยค์ วรรค ตอน สุตรต่างๆ ก็ ให้ใช้วิธี นี้ ละครับ

cherry 2.ความรัก ไม่ทราบว่าผมมีคู่หรือเปล่าครับ ที่ผ่านมาผิดหวังมาโดยตลอดเหมือนกันครับ ?
    farao  ดวง แฟนมาก ไม่ได้ขาดแคลน? ถ้าเป็น หญิง ฉีกผ้าอ้อม ไม่ทัน? สมัยนี้ ต้องตุนแพมเพิตละ? สาวแก่ แม่หม้าย รอให้ไปเป็น หัวหน้าคนรับใช้ ( เจ้าบ่าว) king  จะไปใหม?

cherry 3.ถ้าผมจะทำงานเสริมผมควรจะทำอะไรดีครับ ?
    farao การติดต่อ รับใช้ แก้ใขปัญหา ให้เขา ไม่มีปัญหา หรือ ช่วยให้หมดปัญหา นั่นละ งานเรา

farao  ป.ล. ผมจะทำบุญหล่อพระนี่มีเงื่อนไขและหมดเวลาแล้วหรือยังครับ พอดีผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับ
    Rolling Eyes Wink  มีการสร้างพระทุกๆปี จึงไม่มีกำหนดเวลา จนกว่า ลุงหมอตาย เขาก็ ยังสร้างพระ ละครับ ได้มาก็ ร่วมบุญตลอดละครับ ไม่กั้นบุญใคร ละครับ cheers santa 

เวลาขณะนี้ Mon Sep 25, 2017 6:10 am