อยากเปลี่ยนงาน

Share

cha_po
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

อยากเปลี่ยนงาน

ตั้งหัวข้อ  cha_po on Tue Oct 29, 2013 9:27 pm

สวัสดีครับลุงหมอ
    ผมชื่อ นฤชล สุวรรณ เกิดวันอังคารที่ 26 สิงหา 2512 เวลา 14:09 น.
    อยากทราบว่า
    1.ผมจะมีโอกาสได้เปลี่ยนงานเมื่อไหร่ครับ
    2.ผมจะมีโอกาสได้ขายบ้านได้เมื่อไหร่ครับ
    3.ผมจะมีโอกาสได้เป็นเจ้าของธุรกิจของตัวเองไหมครับ
    รบกวนลุงหมกด้วยครับ
    ขอบคุณครับsanta santa

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: อยากเปลี่ยนงาน

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Oct 30, 2013 2:06 am

cha_po พิมพ์ว่า:สวัสดีครับลุงหมอ
    ผมชื่อ นฤชล สุวรรณ เกิดวันอังคารที่ 26 สิงหา 2512 เวลา 14:09 น.
    อยากทราบว่า
    1.ผมจะมีโอกาสได้เปลี่ยนงานเมื่อไหร่ครับ
    2.ผมจะมีโอกาสได้ขายบ้านได้เมื่อไหร่ครับ
    3.ผมจะมีโอกาสได้เป็นเจ้าของธุรกิจของตัวเองไหมครับ
    รบกวนลุงหมกด้วยครับ
    ขอบคุณครับsanta santa

Rolling Eyes Wink Smile 1.ผมจะมีโอกาสได้เปลี่ยนงานเมื่อไหร่ครับ ?
    farao ปลายๆพ.ย. นี้ไป น่าจะมีเปลี่ยนละ

2.ผมจะมีโอกาสได้ขายบ้านได้เมื่อไหร่ครับ?
    farao  น่าจะเดือนพ.ย.นี้ ม.ค. หรือก.พ.นะ

3.ผมจะมีโอกาสได้เป็นเจ้าของธุรกิจของตัวเองไหมครับ?
    farao  ดูละ ไม่น่าเกินปี 58 นะครับ น่าจะได้ทำ ถ้า ไม่ใหญ่เกินไป cheers santa 

เวลาขณะนี้ Fri Feb 24, 2017 7:37 pm