รบกวนถามเรื่องเลขทะเบียนรถ

Share

wangasom
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนถามเรื่องเลขทะเบียนรถ

ตั้งหัวข้อ  wangasom on Mon Oct 14, 2013 3:06 pm

ผมเกิดวันจันทร์ ส่วนภรรยาเกิดวันอังคาร ส่วนใหญ่จะเดินทางไปไหนด้วยกัน ออกรถใหม่ และจะไปจองเลขทะเบียนรถที่ขนส่ง ขอถามคุณลุงหมอว่าเลขทะเบียนรถที่ดีเหมาะกับผมและภรรยาควรใช้เลขใด
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนถามเรื่องเลขทะเบียนรถ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Oct 15, 2013 12:14 pm

wangasom พิมพ์ว่า:ผมเกิดวันจันทร์ ส่วนภรรยาเกิดวันอังคาร ส่วนใหญ่จะเดินทางไปไหนด้วยกัน ออกรถใหม่ และจะไปจองเลขทะเบียนรถที่ขนส่ง ขอถามคุณลุงหมอว่าเลขทะเบียนรถที่ดีเหมาะกับผมและภรรยาควรใช้เลขใด

Smile Laughing Rolling Eyes Rolling Eyes  ใช้เลข 3 4 5 6 สลับตำแหน่งได้ครับ ตาม สดวก จะ เจริญรุ่งเรืองดีครับ เดินทางกันประจำ ให้เลข 36 63 อยู่คู่กัน จะดีครับ คู่มิตร รักกัน ตลอดไป cheers farao santa 

เวลาขณะนี้ Fri Mar 24, 2017 9:11 pm