รบกวนลุงหมอตรวจดวงลูกชายให้หน่อยค่ะ

Share

maybemay
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอตรวจดวงลูกชายให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  maybemay on Fri Oct 11, 2013 11:39 am

ดิฉันเกิด วันศุกร์ ที่ 12-08-2526 เวลา 12.59น. ลูกชาย เกิดวันอาทิตย์ 9-9-2550 เวลา 9.11 น.
    1. อยากทราบว่า ดวงชะตาลูกชายว่าควรส่งเสริมด้านไหนเค้าจะดี
    2.ลูกชายเลี้ยงยากมีทางแก้ไขไหมค่ะ
    3. เค้ามีดวงไปอยู่ต่างประเทศไหมค่ะ ถ้ามีเมื่อไหร่ค่ะ
    ขอบคุณลุงหมอค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงลูกชายให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Oct 11, 2013 9:43 pm

maybemay พิมพ์ว่า:ดิฉันเกิด วันศุกร์ ที่ 12-08-2526 เวลา 12.59น. ลูกชาย เกิดวันอาทิตย์ 9-9-2550 เวลา 9.11 น.
    1. อยากทราบว่า ดวงชะตาลูกชายว่าควรส่งเสริมด้านไหนเค้าจะดี
    2.ลูกชายเลี้ยงยากมีทางแก้ไขไหมค่ะ
    3. เค้ามีดวงไปอยู่ต่างประเทศไหมค่ะ ถ้ามีเมื่อไหร่ค่ะ

Rolling Eyes Rolling Eyes Wink geek  ตัวเองเกิด ศุกร์ มักมีปัญหากะ อาทิตย์ ทำไรเขาก็ ไม่สบายใจ?

Smile 1. อยากทราบว่า ดวงชะตาลูกชายว่าควรส่งเสริมด้านไหนเค้าจะดี
    farao  เก่งเจรจา สื่อสาร ติดต่อ หรือ เป็น โปรแกรมเมอร์ ละครับ ระวังจะ ขับรถไว์

queen 2.ลูกชายเลี้ยงยากมีทางแก้ไขไหมค่ะ
    farao  ค่มเคล็ดก็ ให้ยกไปเป็นลูกคนอื่น? หรือ ลูกพระ ละครับ แล้วเขาจะ ช่วยรับไว้ และ ให้ค่าเลี้ยงดู ( ค่าจ้างเลี้ยง) แก่เรา เป็น พิธี เอาเคล็ด? Very Happy  ถวาย เป็นลูกพระดีกว่า นะครับเขาจะ ชอบเหตุ - ผล ต่อไป จะ ไม่ถูกกับพ่อ หรือ พ่อ ไม่ได้อยู่ด้วย? และแม่ ต้องเลี้ยงแบบ เป็นเพื่อนจึงจะดี Rolling Eyes  หัดให้ สะสมเงิน เข้า ธนาคาร เขาจะ รักษาทรัพย์ ยาก

king 3. เค้ามีดวงไปอยู่ต่างประเทศไหมค่ะ ถ้ามีเมื่อไหร่ค่ะ
    farao ถ้าจะได้ไปก็ คง ไปเรียนละ? ถ้า จะได้ไปต่างแดนก็ น่าจะ ช่วงนี้ไป ไม่เกิน เดือน ก.ย. 57 ปีหน้า ละครับ farao cheers albino cherry santa 

maybemay

Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงลูกชายให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  maybemay on Tue Oct 15, 2013 8:04 pm

ถ้าให้ลูกชายเรียนหมอ...พอได้ไหมค่ะ เห็นมีคนบอกถ้ารกพันคอจะได้เป็นหมอ ...
    ลูกชายผ่าคลอดค่ะ ... รกพันคอสองรอบ...ไม่รู้พอจะเรียนได้ไหม
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Oct 15, 2013 8:38 pm

maybemay พิมพ์ว่า:ถ้าให้ลูกชายเรียนหมอ...พอได้ไหมค่ะ เห็นมีคนบอกถ้ารกพันคอจะได้เป็นหมอ ...
    ลูกชายผ่าคลอดค่ะ ... รกพันคอสองรอบ...ไม่รู้พอจะเรียนได้ไหม

Rolling Eyes Wink Very Happy  น่าจะลองดูเองครับ สายวิทย์ ถ้าเขาเรียน มีความสุขกะ ตัวเลข เคมีก็ เรียนได้ละครับ เกรด จะบอกเราเองละครับ farao sunny santa 

เวลาขณะนี้ Tue May 30, 2017 2:08 am