รบกวนตรวจดวงชะตาค่ะ

Share

Natnittha
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Natnittha on Fri Oct 04, 2013 8:50 am

ณัฐณิษฐา บวรโชติวณิชย์
    เกิดพฤหัสฯ ที่ 25 ธันวาคม 2518 เวลา 02:15 น.
    อยากทราบเกี่ยวกับลูกชายและครอบครัวค่ะ ขอคำแนะนำว่ามีทางไหนที่จะปรับปรุงแก้ไขให้ดีขึ้นบ้าง

ขอบคุณนะคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Oct 04, 2013 9:41 am

Natnittha พิมพ์ว่า:ณัฐณิษฐา บวรโชติวณิชย์
    เกิดพฤหัสฯ ที่ 25 ธันวาคม 2518 เวลา 02:15 น.
    อยากทราบเกี่ยวกับลูกชายและครอบครัวค่ะ ขอคำแนะนำว่ามีทางไหนที่จะปรับปรุงแก้ไขให้ดีขึ้นบ้าง

ขอบคุณนะคะ
    Rolling Eyes Wink farao ชาวราศรี ตุลย์ เกิดคืนวันพุธ สว่าง พฤหัส แรม 7 ค่ำ เดือน อ้าย ปี เถาะ Shocked  ท่าทางดูดี? แต่... เหนื่อยกาย และใจ มาตลอด ชีวิต พูดตรงมากเกินไป ก็ ไม่ดีนะครับ ไม่รู้บ้างก็ จะดีจ้า

farao เด็กๆ เขาก็ มีความหวัง อย่างที่ใจ เขาต้องการ เขา จะต้องเดินทาง ไกล ไปช่วง 1 ขอให้อดทน ปีหน้า เขาก็ จะกลับมาดีขึ้นเอง ละจ้า "ทางเดินของชีวิตเขา จะได้ ฉลาด" รู้จักการ ใช้ชีวิต อยู่ในโลก ต่อไปได้ด้วย ตัวเขาเองนะครับ

Rolling Eyes Wink  ส่วนตัวเรา อยู่ในศีลธรรม อันดีพูด ทำอะไรก็ตาม ถามตนเอง จะเดือดร้อน ภาหลังหรือไม่? จะอยู่ดี มีสุขเอง? cheers เงินทอง ไม่ต้องให้ใครหยิบ ยืม นะครับ ตลอดชีวิตเลย จะไม่ได้คืน affraid  ถ้าสงสารอยากช่วย ก็ ให้ไปเลย ไม่ต้องขอคืน ให้ เท่าที่จะ ให้ได้ และ ไม่เดือดร้อน ปีใหม่ หลังวันเกิด ก็ จะแก้ปัญหาได้ละจ้า เงินทอง จะดีขึ้นละ farao santa 

Natnittha

ตั้งหัวข้อ  Natnittha on Fri Oct 04, 2013 9:48 am

ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ

ขอรบกวนถามเกี่ยวกับลูกอีกคำถามนะคะ ตอนนี้ลูกชายใกล้จะ 7 ขวบแล้วค่ะ เขาจะต้องเดินทางไกลช่วงตอนไหนคะ ตอนโตแล้วใช่มั๊ยคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Oct 04, 2013 10:06 am

Natnittha พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ

ขอรบกวนถามเกี่ยวกับลูกอีกคำถามนะคะ ตอนนี้ลูกชายใกล้จะ 7 ขวบแล้วค่ะ เขาจะต้องเดินทางไกลช่วงตอนไหนคะ ตอนโตแล้วใช่มั๊ยคะ
    Rolling Eyes Wink Very Happy  ดวงคุณ เด็ก จะไปได้ดี ในต่างแดน นะครับ ต่อไป เขา จะเป็นที่พึ่ง ของคนรอบตัว? อณาคต เวลา อยู่ที่ บุญเขาเองละครับรู้แต่ว่าเขา ดีละกัน " บุญ พาเขามา กุศล จะพาเขาไป" ดูแลดีๆ อย่าให้ผมกำหนดครับ Rolling Eyes  พระองค์ ตรัสว่า โลกนี้ ไม่มีอะไร แน่นอน? อย่าเชื่อผม farao santa 

Natnittha

ตั้งหัวข้อ  Natnittha on Fri Oct 04, 2013 10:17 am

ขอบคุณุคุณลุงหมอมากๆ อีกครั้งค่ะ ^______^
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Oct 04, 2013 11:17 pm

Natnittha พิมพ์ว่า:ขอบคุณุคุณลุงหมอมากๆ อีกครั้งค่ะ ^______^

Rolling Eyes Wink Laughing Very Happy Smile farao geek jocolor sunny albino cherry santa 

Rungnapa

ตั้งหัวข้อ  Rungnapa on Thu Oct 31, 2013 3:47 pm

สวัสดีค่ะคุณลุงหมอหนูจะให้คุณลุงหมอดูเรื่องงานและเรื่องการเงินให้ค่ะ เกิดววันที่19มีนาคม2515เวลาเกิด13.50วันอาทิตยค่ะ
    1.การงานดีมั้ยคะมีโอกาสทำเองมั้ย
    2.อีกนานมั้ยจะมีเงินทองเหลือเก็บ
    3.ลูกชายจะดีมั้ย
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Oct 31, 2013 11:41 pm

Rungnapa พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะคุณลุงหมอหนูจะให้คุณลุงหมอดูเรื่องงานและเรื่องการเงินให้ค่ะ เกิดววันที่19มีนาคม2515เวลาเกิด13.50วันอาทิตยค่ะ
    1.การงานดีมั้ยคะมีโอกาสทำเองมั้ย
    2.อีกนานมั้ยจะมีเงินทองเหลือเก็บ
    3.ลูกชายจะดีมั้ย

Rolling Eyes Wink farao  สวัสดีจ้า คนวันเสาร์ ขึ้น 4 ค่ำ เดือน 5 ปี ชวด Shocked  คนดี มีศีลธรรม

farao 1.การงานดีมั้ยคะ มีโอกาสทำเองมั้ย? Very Happy ปีนี้ดวงตก ถึง เมษา รอบครอบการเงินไว้ นะครับ ระวังจะ ต้องใช้หนี้ให้คนอื่น เพราะ สัญญา?affraid 

2.อีกนานมั้ยจะมีเงินทองเหลือเก็บ? cherry ดาวการเงิน ไม่ดี? อยากรวย ห้ามใจอ่อน ไม่ให้ใครยืม ตลอดชีวิตร จะโดนโกง ไม่ได้คืน? ทำได้ก็ รวยได้ Rolling Eyes  อีกอย่าง ห้ามค้ำประกัน ให้ใคร? งานค้าขาย รับใช้ ช่วยเหลือ อาสา ดีนะครับ ของสวยงาม ก็ดี

3.ลูกชายจะดีมั้ย ์ ก็ดีนะ ดวงแข็ง แต่ ไม่ค่อยยอมใครๆ? Wink  ต้องพูดกับเขา ด้วย เหตุ - ผล จะแก้ใขปัญหาชีวิตได้ดีในภายหลัง หลังจาก เขามี ครอบครัวแล้ว santa 

เวลาขณะนี้ Sun Mar 26, 2017 12:24 pm