อยากทราบถึงปัจจุบันและอนาคต

Share

kulatida
    สมาชิกทั่วไป

อยากทราบถึงปัจจุบันและอนาคต

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Tue Oct 01, 2013 7:46 pm

ดีคะ อยากให้ทำนายชะตาหนูด้วย จ้ะ
    ชื่อนางสาว กุลธิดา สายหยุด เกิด วันอังคารที่31ตุลาคม 2538 เวลาเกิด 9-10โมง อยากรู้ชะตาชีวิตคะว่าต้องผ่านไรมาบ้างจะดีไหมคะหนูไม่มั่นใจตัวเอง ว่าปััจจุบันอนาคตการเรียนการทำงานเรื่องความรักจะเปนไงบ้างตอนนี้รุ่สึกกดดันมากคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: อยากทราบถึงปัจจุบันและอนาคต

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Oct 01, 2013 10:24 pm

kulatida พิมพ์ว่า:ดีคะ อยากให้ทำนายชะตาหนูด้วย จ้ะ
    ชื่อนางสาว กุลธิดา สายหยุด เกิด วันอังคารที่31ตุลาคม 2538 เวลาเกิด 9-10โมง อยากรู้ชะตาชีวิตคะว่าต้องผ่านไรมาบ้างจะดีไหมคะหนูไม่มั่นใจตัวเอง ว่าปััจจุบันอนาคตการเรียนการทำงานเรื่องความรักจะเปนไงบ้างตอนนี้รุ่สึกกดดันมากคะ

Shocked Rolling Eyes Wink  เงื่อนไขการรับตรวจดวงชะตา กับลุงหมอ

ท่านที่ต้องการขอรับการตรวจดวงชะตา ท่านกรุณาแจ้งข้อมูลดังนี้ คือ
    1. ชื่อ / นามสกุล
    2. วันที่ / เดือนที่เกิด / ปี พ.ศ. เกิดจริงของท่าน รวมถึงเวลาเกิดของท่าน ( เวลาตกฟาก )ถ้าทราบ
    3. ท่านสามารถถามได้คนละ 3 คำถาม ที่ท่านต้องการทราบ ฟรีๆครับ cheers farao santa 

kulatida

Re: อยากทราบถึงปัจจุบันและอนาคต

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Wed Oct 02, 2013 12:30 am

ชื่อนางสาวกุลธิดา สายหยุด เกิดวันที่31 ตุลาคม 2538
    เวลาเกิด 9-10โมง
    หนูอยากทราบว่า ปัจจุบัน จะมีเรื่องร้ายเกิดขึ้นไหมคะ
    คำถามที่2 อยากทราบถึงการเรียน ทำงานในวัยกำลังศึกษา หนูจะประสบความสำเร็จไหมคะ
    ข้อที่3 ตอนนี้ไม่ค่อยสมหวังเรยคะเรียบง่ายมาก
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Wed Oct 02, 2013 11:50 pm

kulatida พิมพ์ว่า:ชื่อนางสาวกุลธิดา สายหยุด เกิดวันที่31 ตุลาคม 2538
    เวลาเกิด 9-10โมง
    หนูอยากทราบว่า ปัจจุบัน จะมีเรื่องร้ายเกิดขึ้นไหมคะ
    คำถามที่2 อยากทราบถึงการเรียน ทำงานในวัยกำลังศึกษา หนูจะประสบความสำเร็จไหมคะ
    ข้อที่3 ตอนนี้ไม่ค่อยสมหวังเรยคะเรียบง่ายมาก
    5

Rolling Eyes Wink Laughing  คนวันอังคาร ขึ้น 9 ค่ำ เดือน 12 ปี กุน

Shocked หนูอยากทราบว่า ปัจจุบัน จะมีเรื่องร้ายเกิดขึ้นไหมคะ?
    farao ถ้า ตั้งใจอยู่ในศีลธรรมดี ไม่ว่าจะพูด ทำ ในที่ลับ หรือ ที่แจ้ง? Rolling Eyes Wink  เชท่อว่าไม่มีปัญหาไดๆ เกิดขึ้น แน่นอนจ้า geek  ถ้า ไม่ทำเรื่องร้ายมา? ให้ระวัง คำพูด สัญา จากปากเราเองครับ จะ นำเรื่องร้ายมาให้ หลังตุลาไป จะดีละครับ แต่ จะมีปัญหากะคนรัก ถ้าไม่แก้ใข วาจา?

Shocked 2 อยากทราบถึงการเรียน ทำงานในวัยกำลังศึกษา หนูจะประสบความสำเร็จไหมคะ?
    Rolling Eyes  เท่าที่ดู ก็ มีผู้ใหญ่ มีอายุ ให้ความช่วยเหลืออยู่ละนะ เราหงุดหงิด เบื่อง่าย? ทำงาน ไม่ทนจะ มีความสำเร็จแค่ใหน ถาม ตนเองจ้า ตามดวงชอบแก้ใข ปัญหาอยู่ละ ปัญญาดีนะเรา?

Shocked ข้อที่3 ตอนนี้ไม่ค่อยสมหวังเรยคะเรียบง่ายมาก
    Shocked หลังวันเกิดไป ถ้าไม่ควบคุม วาจา ความไม่สมหวังก็จะ ตามมาอีก ชีวิต ไม่เรียบง่ายอีกต่อไป ละจ้า
    santa 

kulatida

ตั้งหัวข้อ  kulatida on Thu Oct 03, 2013 5:42 am

ขอบคุณคะจะนำคำที่อาจารย์บอกไป ปรับปรุงแก้ไขนะคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Oct 04, 2013 9:11 am

kulatida พิมพ์ว่า:ขอบคุณคะจะนำคำที่อาจารย์บอกไป ปรับปรุงแก้ไขนะคะ

Laughing Very Happy Smile  เท่าที่ดู ดวงจะดี มากๆ ถ้าอดทน และ พูดดีๆ คำไม่ดี ไม่พูด จะ แก้ปัญหาชีวิต ของเราได้ ทั้งหมดละจ้า ลองๆดู นะครับ Shocked  ทุกๆคน มีปัญหา หนัก - เบา ไม่เท่ากัน เพียง เราไม่รู้เรื่องส่วนตัว ของเขา เท่านั้น? ทุกข์ในใจ ของเรา จึง ยิ่งใหญ่มากเกินใคร ในความรู้สึกของเรา? ทางข้างหน้า ยังอีกยาวไกล นะครับ ที่เขา แย่กว่าเรา ยังมี อีกมากมายจ้า farao geek santa 

เวลาขณะนี้ Sat Nov 18, 2017 3:27 pm