รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

Share

Jinna
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Jinna on Tue Sep 17, 2013 8:08 pm

เกิดวันศุกร์ 13 กันยา 2511 เวลา ประมาณ 21.00 ปี วอก เกิดจ.ชัยนาท รบกวนสอบถามลุงหมอว่า
    1.เพิ่งครบรอบวันเกิดไป ดวงชะตาปีหน้าจะเป็นอย่างไรบ้างค่ะ
    2.เรื่องงานปัจจุบันที่ทำตอนนี้จะได้รายได้เท่าที่คาดหวังไว้ไหมค่ะ
    3.ดวงตู่ครองเป็นอย่างไรบ้างค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Sep 17, 2013 10:24 pm

Jinna พิมพ์ว่า:เกิดวันศุกร์ 13 กันยา 2511 เวลา ประมาณ 21.00 ปี วอก เกิดจ.ชัยนาท รบกวนสอบถามลุงหมอว่า
    1.เพิ่งครบรอบวันเกิดไป ดวงชะตาปีหน้าจะเป็นอย่างไรบ้างค่ะ
    2.เรื่องงานปัจจุบันที่ทำตอนนี้จะได้รายได้เท่าที่คาดหวังไว้ไหมค่ะ
    3.ดวงตู่ครองเป็นอย่างไรบ้างค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing  คนวันศุกร์ ราศรี มีน ปลาคู่ ชอบอิสระ เพื่อนมาก?

1. ตั้งแต่ วันเกิดไป 1 ปี ชีวิต จะเริ่ม ดีขึ้นละ จะมีการเดินทางไกลบ่อยๆ จะมีโชคฟรุ๊กๆ หลังวันเกิดละ จะออกรถก็ มีสิทธิ์ นะครับ

2. เรื่องงาน์ รายได้ก็ แก้ปัญหาในบ้านได้ละ ถ้า รู้จัก ใช้ ตาม เหมาะควร? ไม่จ่าย โดยไม่จำเป็น Very Happy 

3.ดวงคู่ครอง? Rolling Eyes Wink  พื้นดวง แฟนมือ 2 มักมีปัญหา แต่จะ เบาบางกว่า ที่ผ่านมา ละครับ farao santa 

เวลาขณะนี้ Sat Jul 22, 2017 7:51 pm