รบกวนดูวันที่จะออกรถหน่อยค่ะลุงหมอ

Share

praw_suphawadee
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนดูวันที่จะออกรถหน่อยค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  praw_suphawadee on Sat Sep 14, 2013 10:33 pm

คือคุณแม่ เกิดวันอาทิตย์ที่ 29 มกราคม 2510 ค่ะจะออกรถวันศุกร์ที่ 20 กันยายน 56 นี้ค่ะ คือฤกษ์สะดวกนะค่ะ รบกวนลุงหมอชี้แนะหน่อยค่ะว่าจะดีมั้ยหรือต้องเลื่อนไปวันอื่น
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนดูวันที่จะออกรถหน่อยค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Sep 14, 2013 11:31 pm

praw_suphawadee พิมพ์ว่า:คือคุณแม่ เกิดวันอาทิตย์ที่ 29 มกราคม 2510 ค่ะจะออกรถวันศุกร์ที่ 20 กันยายน 56 นี้ค่ะ คือฤกษ์สะดวกนะค่ะ รบกวนลุงหมอชี้แนะหน่อยค่ะว่าจะดีมั้ยหรือต้องเลื่อนไปวันอื่น
    Rolling Eyes Wink Very Happy  วันศุกร์ เป็นวัน กาลกีณี ของคนวันอาทิตย์ ไปออกรถวันอาทิตย์ หรือ พฤหัส วันคู่มิตร ดีกว่าละครับcheers santa 

praw_suphawadee

Re: รบกวนดูวันที่จะออกรถหน่อยค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  praw_suphawadee on Sun Sep 15, 2013 8:33 am

คือถ้าออกมันจะไม่ดีเลยหรอค่ะ คือสะดวกพอดี แล้วมีวิธีแก้มั้ยค่ะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Sep 17, 2013 9:43 pm

praw_suphawadee พิมพ์ว่า:คือถ้าออกมันจะไม่ดีเลยหรอค่ะ คือสะดวกพอดี แล้วมีวิธีแก้มั้ยค่ะลุงหมอ

Shocked Rolling Eyes Wink  ถ้าเป็นผม ไม่กล้าออกรถ วัน กาลกีณี ละครับ farao  ก็ ลองดูก็ได้จ้า อาจแค่เสีย จุกจิ ถึง รถหาย มี อุบัติเหตุ เล็กใหญ่ ตามมา ผมอาจผิด ก็ได้ นะครับLaughing Very Happy Smile  ไงก็ถ้าออกวันศุกร์แล้ว ได้ผลอย่างไร ช่วยรายงาน ส่งข่าวด้วยนะครับ จะได้รวมในข้อมูลความรู้ครับ Sad 

Rolling Eyes Wink farao  มีเงิน เก็บไว้ เข่ารถใช้ไปก่อนดีกว่า ถ้า ชีวิตนี้ หาเวลาว่าง ไปออกรถวันดี มงคลเจ้าตัวไม่ได้ ? Shocked  อย่างที่บอก ออกวันอาทิตย์ หรือ พฤหัสดีกว่า ยืนยันว่าดีครับcheers  santa 

เวลาขณะนี้ Thu May 25, 2017 10:02 am