รบกวนลุงหมอตรวจดวงให้ด้วยครับผม

Share

musica
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอตรวจดวงให้ด้วยครับผม

ตั้งหัวข้อ  musica on Wed Sep 04, 2013 9:53 pm

ผมเกิดวันอาทิตย์ ที่ 20 พ.ค. 2533 เวลา 9.27 น. จ.ศรีสะเกษ ครับผม
    มีเรื่องอยากถามลุงหมอดังนี้

1. ผมไปสอบงานราชการไว้ ไม่ทราบว่าจะมีโอกาสได้งานมั๊ยครับ ช่วงนี้ว่างงานอยู่
    2. อาชีพอะไรที่เหมาะกับดวง
    3. ตอนไหนจะเจอเนื้อคู่ครับ

ขอบคุณมากครับผมdrunken Very Happy
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงให้ด้วยครับผม

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Sep 05, 2013 2:01 am

musica พิมพ์ว่า:ผมเกิดวันอาทิตย์ ที่ 20 พ.ค. 2533 เวลา 9.27 น. จ.ศรีสะเกษ ครับผม
    มีเรื่องอยากถามลุงหมอดังนี้

1. ผมไปสอบงานราชการไว้ ไม่ทราบว่าจะมีโอกาสได้งานมั๊ยครับ ช่วงนี้ว่างงานอยู่
    2. อาชีพอะไรที่เหมาะกับดวง
    3. ตอนไหนจะเจอเนื้อคู่ครับ

ขอบคุณมากครับผมdrunken Very Happy

Rolling Eyes Wink Very Happy  1. น่าจะ ต้องรอนานละครับ
    2. อาชีพ น่าจะเป็นช่าง ใน โรงงานคนต่างชาติละครับ
    3. เนื้อคู่ น่าจะเจอ เมื่อปีแล้ว ก่อนวันเกิดนะ ปีนี้ดวงไม่ดี ไว้ พ.ค. ปีหน้า ค่อยเจอดีกว่านะ หาเงินไว้ให้พร้อม จะได้ดูแลเขาได้ครับ cheers cherry santa 

เวลาขณะนี้ Thu Sep 21, 2017 3:15 am