รบกวนลุงหมอตรวจดวงให้หน่อยนะคะ

Share

somzaonstep
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอตรวจดวงให้หน่อยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  somzaonstep on Fri Aug 30, 2013 9:58 pm

สวัสดีคะลุงหมอ รบกวนช่วยตรวจดวงด้วยนะคะ
    หนูเกิด วันเสาร์ ที่ 10 ตุลาคม 2530 เวลา 10:19น
    หนูอยากจะทราบวา
    1.ด้านการงาน อยากทราบว่าจะ หนูจะมีดวงได้งานใหม่ช่วงไหนคะลุงหมอ
    2.ด้านความรัก พอจะสมหวัง มีความหวังมั้งไม๊คะ (เพราะปัจจุบันให้ใจใครไป สุดท้ายก้โดนทิ้งคะ) อยากทราบว่าดวงหนูจะมีเนื้อคู่ได้แต่งงานกับเค้ามั้งไม๊คะ
    3.แฟนเก่าที่มันทิ้งหนูไปอะคะ มันเอาของชิ้นนึงหนูไปจำนำ หนูจะได้ของคืนไม๊คะ อยากได้คืนมากๆเลย

ขอบคุณลุงหมอมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงให้หน่อยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Sep 01, 2013 12:51 am

somzaonstep พิมพ์ว่า:สวัสดีคะลุงหมอ รบกวนช่วยตรวจดวงด้วยนะคะ
    หนูเกิด วันเสาร์ ที่ 10 ตุลาคม 2530 เวลา 10:19น
    หนูอยากจะทราบวา
    1.ด้านการงาน อยากทราบว่าจะ หนูจะมีดวงได้งานใหม่ช่วงไหนคะลุงหมอ
    2.ด้านความรัก พอจะสมหวัง มีความหวังมั้งไม๊คะ (เพราะปัจจุบันให้ใจใครไป สุดท้ายก้โดนทิ้งคะ) อยากทราบว่าดวงหนูจะมีเนื้อคู่ได้แต่งงานกับเค้ามั้งไม๊คะ
    3.แฟนเก่าที่มันทิ้งหนูไปอะคะ มันเอาของชิ้นนึงหนูไปจำนำ หนูจะได้ของคืนไม๊คะ อยากได้คืนมากๆเลย

ขอบคุณลุงหมอมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ
    Rolling Eyes Wink Laughing 1.ด้านการงาน อยากทราบว่าจะ หนูจะมีดวงได้งานใหม่ช่วงไหนคะลุงหมอ
    farao  ตืดต่องาน ในช่วงนี้ จะได้ทำงานใหม่ ตุลา กลางๆเดือนไปแล้วละครับ

queen 2. อยากทราบว่าดวงหนูจะมีเนื้อคู่ได้แต่งงานกับเค้ามั้งไม๊คะ ?
    farao  ถามตรงก็ ตอบตรง *-* ดวงแบบนี้ ดาวความรัก เป็น วินาศ ตำราว่าไว้ "มักจะ ไม่ได้แต่งงาน นะครับ"

queen 3.แฟนเก่าที่มันทิ้งหนูไปอะคะ มันเอาของชิ้นนึงหนูไปจำนำ หนูจะได้ของคืนไม๊คะ?
    farao  น่าจะได้คืนยาก ละครับ? นอกจากเรา หาเงินไปตามถ่ายคืน jocolor santa 

somzaonstep

ใจแป๋วเลยๆ

ตั้งหัวข้อ  somzaonstep on Sun Sep 01, 2013 3:05 am

ขอบคุณมากนะคะลุงหมอ
    รบกวนถามต่ออีกสักนิดนะคะ ลุงหมอ

* ดวงแบบนี้ ดาวความรัก เป็น วินาศ ตำราว่าไว้ "มักจะ ไม่ได้แต่งงาน "
    affraid ไม่มีทางแก้เลยหรอคะลุงหมอ อนาคตหนูอยากมีชีวิตครอบครัวที่ดีๆจัง Rolling Eyes 

ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงให้หน่อยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Tue Sep 03, 2013 8:39 pm

somzaonstep พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากนะคะลุงหมอ
    รบกวนถามต่ออีกสักนิดนะคะ ลุงหมอ

* ดวงแบบนี้ ดาวความรัก เป็น วินาศ ตำราว่าไว้ "มักจะ ไม่ได้แต่งงาน "
    affraid ไม่มีทางแก้เลยหรอคะลุงหมอ อนาคตหนูอยากมีชีวิตครอบครัวที่ดีๆจัง Rolling Eyes 

Laughing Rolling Eyes Wink หนุ่มแก่ พ่อหม้ายละพอใช้ได้แต่...? ไม่รับรองจ้า farao  ขัดใจกัน จะมาโทษ ลุงหมอไม่ได้ครับ geek  อีกแบบ ให้จัดงาน แต่งงาน 2 รอบละครับ แก้เคล็ด? jocolor  คือ แต่งไปแล้ว สักระยะ 1 ค่อยหาฤกษ์ มาแต่งงานใหม่ อีกทีจ้า santa 

เวลาขณะนี้ Tue Apr 25, 2017 7:43 am