รบกวนคุณหมอตรวจดวงชะตา ครับ

Share

nothink
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนคุณหมอตรวจดวงชะตา ครับ

ตั้งหัวข้อ  nothink on Thu Aug 29, 2013 9:58 am

ผมชื่อ ไตรรัตน์

อายุ27 เกิดวันพุธ 26 มีนาคม 2529 เวลา 13.39

รบกวนคุณหมอตรวจดวงชะตาหน่อยครับ
    กำลังจะย้ายงานไปอีกที่หนึ่งเกี่ยวกับยานยนต์
    การงาน การเงิน เกณฑ์แต่งงาน

ขอบพระคุณคุณหมอมากครับ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: รบกวนคุณหมอตรวจดวงชะตา ครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sat Aug 31, 2013 10:21 pm

nothink พิมพ์ว่า:ผมชื่อ ไตรรัตน์

อายุ27 เกิดวันพุธ 26 มีนาคม 2529 เวลา 13.39

รบกวนคุณหมอตรวจดวงชะตาหน่อยครับ
    กำลังจะย้ายงานไปอีกที่หนึ่งเกี่ยวกับยานยนต์
    การงาน การเงิน เกณฑ์แต่งงาน

ขอบพระคุณคุณหมอมากครับ

Rolling Eyes Wink Laughing ดวงงานช่าง แต่จะเปลี่ยน ย้ายงานบ่อยๆ

farao ปีนี้ มีย้าย เปลี่ยนงาน แน่นอน ละครับแต่ก็จะวน เวียนอยู่กะงาน แบบ เดิมๆ

geek การเงิน ที่ได้จากงาน จะไม่พอให้หมุนเวียน คงต้องหมุนเงิน ต่อไป วางแผนใช้เงินละ

jocolor การแต่งงาน ความรักมี? แต่คงต้องแก้ปัญหาก่อนละ ก.ค. ที่ผ่านมาถ้าไม่ลงตัว ม.ค.นี้ น่าจะลงตัวละครับ santa 

เวลาขณะนี้ Wed Nov 22, 2017 3:54 am