ตรวจดวงขะตา

Share

สุจิตรา
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงขะตา

ตั้งหัวข้อ  สุจิตรา on Sun Aug 04, 2013 11:35 am

สวัสดีคะท่าน หนูเองลูกตาน้อยกะแม่แอ๋ว อยากตรวจดวงชะตาแก้ไข้ไง กับชีวิตคู่ หนูเกิดวันที่ 18 07 1971 ส่วนสามีเกิดวันที่ 30 09 1971 คะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ตรวจดวงขะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Aug 04, 2013 11:58 am

สุจิตรา พิมพ์ว่า:สวัสดีคะท่าน หนูเองลูกตาน้อยกะแม่แอ๋ว อยากตรวจดวงชะตาแก้ไข้ไง กับชีวิตคู่ หนูเกิดวันที่ 18 07 1971 ส่วนสามีเกิดวันที่ 30 09 1971 คะ

Rolling Eyes Wink Wink Laughing หลานลุงหมอเอง? farao  จะให้พูดตอบ ตรงๆ หรือ ให้ถูกใจดี? geek  ลุงหมอ เป็นหมอดูไทย? ตรวจดวงชะตา ให้แจ้ง วันที่ เดือน พ.ศ. ไทยจ้า ให้ละเอียดครับ กลับไปอ่านกติกา ข้างต้น ให้เข้าใจจ้าลูก ความรอบครอบ  ละเอียด จะทำให้ชีวิต มีความสุขละครับ study  ขอรายละเอียดใหม่จ้า Very Happy  แล้วคุณพ่อ คุณแม่ สบายดีปะลูก? santa 

สุจิตรา

ตั้งหัวข้อ  สุจิตรา on Sun Aug 04, 2013 2:01 pm

ต้องกราบขอโทษด้วยคะ พอดีจิตตกเลยเป็นแบบนี้ ไม่ทราบว่าจะจำกันได้ไหม เอ๋เองคะที่ไปใช้ชีวิตอยู่ที่ประเทศสวิสคะ ที่เคยให้พ่อ เอาวัดเดื่อนปีเกิด ให้ตั้งชื่อลูกชายคะ หนูเกิด วันที่ 18 ก.ค 2514 ส่วนแฟนเกิด 30 ก.ย 2514 เหมือนกันคะแต่เวลาตกฟากไม่รู้คะ ส่วนพ่อกะแม่สบายดี คื่อ 1 อยากทราบว่ากิจการสามีตอนนี้ไม่ค่อยดี มีลูกค้าน้อยมีทางกลับมาพื้นอีกไหม? 2.เรื่องชีวิตครอบครัวจะราบรื่นเปล่ามีปัญหากันบอย เกิดจากตัวเอ๋เองด้วยพอทีจะกลับมาแก่ไขกันได้เปล่า
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Aug 04, 2013 4:13 pm

สุจิตรา พิมพ์ว่า:ต้องกราบขอโทษด้วยคะ พอดีจิตตกเลยเป็นแบบนี้ ไม่ทราบว่าจะจำกันได้ไหม เอ๋เองคะที่ไปใช้ชีวิตอยู่ที่ประเทศสวิสคะ ที่เคยให้พ่อ เอาวัดเดื่อนปีเกิด ให้ตั้งชื่อลูกชายคะ หนูเกิด วันที่ 18 ก.ค 2514 ส่วนแฟนเกิด 30 ก.ย 2514 เหมือนกันคะแต่เวลาตกฟากไม่รู้คะ ส่วนพ่อกะแม่สบายดี คื่อ

1 อยากทราบว่ากิจการสามีตอนนี้ไม่ค่อยดี มีลูกค้าน้อยมีทางกลับมาพื้นอีกไหม?

2.เรื่องชีวิตครอบครัวจะราบรื่นเปล่ามีปัญหากันบอย เกิดจากตัวเอ๋เองด้วยพอทีจะกลับมาแก่ไขกันได้เปล่า

farao Rolling Eyes Wink  จำได้ละจ้า เห็นครั้งสุดท้าย เมื่อตอน ก่อนไป สวิส?

Shocked หนูเกิด วันที่ 18 ก.ค 2514 ? cherry อาทิตย์ แรม 11 ค่ำ เดือน 8 ปี กุน
    affraid  ปีนี้ ดวงไม่ดี ชะตาขาดจะป่่วย ต้องต่อชะตาหรือ ทำตัวอยู่ในศีลธรรมอันดี? ไหว้พระ ประจำ? จึงจะ แก้ดวงได้? งานที่เป็นปัญหา จึงจะ แก้ใขได้จ้า เลิกพูดทำ ตามใจตัวได้ละ โตละนะ?geek 

afro  ส่วนแฟนเกิด 30 ก.ย 2514 ? farao  พฤหัส ขึ้น 11 ค่ำ เดือน 11 ปีกุน Rolling Eyes Wink  ดวงตก ทั้งคู่? เหมือนกันเลย? ให้ปรับใหม่ งาน คิดดีๆ จะพูดจา การกระทำ แก้ใขดีๆ สุภาพกันเข้าไว้ จึงจะเอาตัวรอดได้จ้า ให้ระวังเป็นหนี้สิน จะถูกโกง อย่าโลภประครองไว้จ้า ช่วยกันดูแล ดีๆแล้ว จะดีเอง jocolor santa 

สุจิตรา

ตั้งหัวข้อ  สุจิตรา on Sun Aug 04, 2013 8:20 pm

กราบขอบพระคุณคะ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Sun Aug 04, 2013 9:14 pm

สุจิตรา พิมพ์ว่า:กราบขอบพระคุณคะ

Wink Laughing Laughing Very Happy Smile farao  ยินดีจ้าลูก cheers sunny albino cherry santa 

เวลาขณะนี้ Tue Mar 28, 2017 7:04 pm