ผมสนใจเรื่องน้ำหมักครับ

Share
    สำรวย เรืองฤทธิสุริเดช
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ผมสนใจเรื่องน้ำหมักครับ

ตั้งหัวข้อ  สำรวย เรืองฤทธิสุริเดช on Wed Jul 31, 2013 8:53 pm

sunny rendeer สวัสดีครับลุงหมอ ผมคนหนึ่งครับที่มีความสนใจเรื่องน้ำหมัก ผมได้อ่าน ข้อความของสมาชิกหลายๆคน และลุงหมอได้ตอบและอธิบายจนทุกคนเข้าใจดีมัน.....สุดยอด... ครับ ลุงหมอ... อดใจไม่ไหวเลยต้องสมัคเป็นสมาชิกด้วยคน เผื่อวันไหนไม่เข้าใจเรื่องน้ำหมักจะได้สอบถามลุงหมอนะครับ...และขอให้ลุงหมอมีสุขภาพแข็งแรง เป็นผู้ให้ความกระจ่างแก่พวกเราไปนานๆนะครับflower sunny santa 
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: ผมสนใจเรื่องน้ำหมักครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Thu Aug 01, 2013 9:39 am

สำรวย เรืองฤทธิสุริเดช พิมพ์ว่า:sunny rendeer สวัสดีครับลุงหมอ ผมคนหนึ่งครับที่มีความสนใจเรื่องน้ำหมัก ผมได้อ่าน ข้อความของสมาชิกหลายๆคน และลุงหมอได้ตอบและอธิบายจนทุกคนเข้าใจดีมัน.....สุดยอด... ครับ ลุงหมอ... อดใจไม่ไหวเลยต้องสมัคเป็นสมาชิกด้วยคน เผื่อวันไหนไม่เข้าใจเรื่องน้ำหมักจะได้สอบถามลุงหมอนะครับ...และขอให้ลุงหมอมีสุขภาพแข็งแรง เป็นผู้ให้ความกระจ่างแก่พวกเราไปนานๆนะครับflower sunny santa 

Rolling Eyes Wink Laughing  ยินดีครับ เพื่อความสุขของชาวโลก ละครับผมcheers farao santa 

เวลาขณะนี้ Sat Oct 21, 2017 1:42 pm