สอบถามคุณลุงหมอเรื่องฤกษ์ดีไปรับรถค่ะ

Share

fr3nchfri3s
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามคุณลุงหมอเรื่องฤกษ์ดีไปรับรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  fr3nchfri3s on Fri Jul 26, 2013 7:35 pm

เนื่องจากทางเซลล์มีการติดต่อให้ไปรับรถที่จองได้แล้วค่ะ
    กำหนดชำระเงินภายใน 5 วัน ตั้งแต่วันนี้ จนถึงวันที่ 31 ก.ค. 2556
    ซึ่งวันที่ 28 นี้จะเข้าไปตรวจเช็ครถก่อน
    และค่อนข้างเป็นบริษัทที่ระบบจัดการแปลกๆ
    หนูจึงได้รับทราบเรื่องกระทันหันมาก เพราะรถมาก่อนกำหนดค่ะ
    พนักงานเพิ่งโทรมาบอกวันนี้ จึงต้องขอโทษลุงหมอมา ณ ที่นี้ก่อนนะคะ
    หากเร่งด่วนเกินไป รบกวนฝากข้อมูลส่วนตัวของหนูไว้เพื่อช่วยพิจารณาด้วยค่ะ

ชื่อ สกุล : นส. นิรัชฎา ชมภูพาน
    เกิด วันพุธ 16 กันยายน 2530 ปีเถาะ เวลา 00.10 น.
    (เวลา 00.10 ของวันพุธที่ 16 แต่เป็นคืนวันอังคารค่ะ รบกวนสอบถามคุณลุงหมอด้วยนะคะ
    เพราะไม่แน่ใจว่าตามความถูกต้องแล้ว ควรเลือกเป็นวันพุธกลางคืน หรือ วันอังคารกันแน่)

ขอบพระคุณมากนะคะที่กรุณาช่วยเหลือ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

Re: สอบถามคุณลุงหมอเรื่องฤกษ์ดีไปรับรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ on Fri Jul 26, 2013 9:42 pm

fr3nchfri3s พิมพ์ว่า:เนื่องจากทางเซลล์มีการติดต่อให้ไปรับรถที่จองได้แล้วค่ะ
    กำหนดชำระเงินภายใน 5 วัน ตั้งแต่วันนี้ จนถึงวันที่ 31 ก.ค. 2556
    ซึ่งวันที่ 28 นี้จะเข้าไปตรวจเช็ครถก่อน
    และค่อนข้างเป็นบริษัทที่ระบบจัดการแปลกๆ
    หนูจึงได้รับทราบเรื่องกระทันหันมาก เพราะรถมาก่อนกำหนดค่ะ
    พนักงานเพิ่งโทรมาบอกวันนี้ จึงต้องขอโทษลุงหมอมา ณ ที่นี้ก่อนนะคะ
    หากเร่งด่วนเกินไป รบกวนฝากข้อมูลส่วนตัวของหนูไว้เพื่อช่วยพิจารณาด้วยค่ะ

ชื่อ สกุล : นส. นิรัชฎา ชมภูพาน
    เกิด วันพุธ 16 กันยายน 2530 ปีเถาะ เวลา 00.10 น.
    (เวลา 00.10 ของวันพุธที่ 16 แต่เป็นคืนวันอังคารค่ะ รบกวนสอบถามคุณลุงหมอด้วยนะคะ
    เพราะไม่แน่ใจว่าตามความถูกต้องแล้ว ควรเลือกเป็นวันพุธกลางคืน หรือ วันอังคารกันแน่)

ขอบพระคุณมากนะคะที่กรุณาช่วยเหลือ

farao jocolor Laughing หมอดูไทย ถือว่า เป็นคนเกิดคืนอังคารละครับ สว่างจะเป็นพุธ

Rolling Eyes Wink Very Happy  วันดี รับรถออกจากอู่ 1 ส.ค. ฤกษ์ดีหัวค่ำ เวลา18.45 ถึง 19.40น. จะรวยมากมาย
    farao Very Happy  และวันเสาร์ที่ 3 ส.ค. เวลา 12.05 - 13.00น.ละครับ ให้ 2 วันเลย cheers santa 

เวลาขณะนี้ Mon Apr 24, 2017 10:01 pm